๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:25:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถอดเปลี่ยนสปริงไก 452 (ถอดยังไงครับ)  (อ่าน 9631 ครั้ง)
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 28, 2007, 11:53:49 AM »

ขอบคุณครับพี่ Pramong
หมายความว่าต้องตอกแรงๆใช่มั้ยครับ เยาะเย้ย ผมกลัวมันเจ็บน่ะครับ (สะเทือนมากๆมีปัญหากับตัวปืนมั้ยครับ)
ดูจังหวะดีๆ แล้วตอกแรงๆ เลยครับ ไม่ต้องกลัว เอาน้ำมันหยอดก่อนแล้วค่อยตอกออกนะครับ ไม่มีปัญหากับตัวปืนหรอกครับ ของผมถอดออกอยู่ประจำ
มาแอบดูครับ เพิ่งได้มาเหมือนกัน หลายอย่างยังไม่เข้าใจ
ของใหม่จะข่มขืนก็สงสาร สงสัยหลายอย่างครับเช่นระวังลูกปืนเม็ดกระโดดหนี (หาย)
มันอยู่ตรงไหนหนอ....
 ค่อยๆ ดูไปก่อนครับ Grin
ระวัง...เราจะสูบวิชา.... Grin น้ำลายหก
ดูวิธีการถอดและแต่งไกในหนังสือ อวป.เล่มที่ 318 เดือน เม.ย.2544 หน้าที่ 124-125 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2007, 11:58:09 AM โดย makarms » บันทึกการเข้า

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์