๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:52:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนจากเว็บที่สนามแข่ง ฟาร์มจระเข้  (อ่าน 13119 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2005, 05:29:20 PM »

วันแข่งเจอเพื่อนจากเว็บไปแข่งที่สนามฟาร์มจระเข้หลายท่านแถมพาเพื่อนมาร่วมแข่งด้วยอีกหลายคน สนุกดีครับ

ที่เจอมี คุณ มานิต ได้ที่ 1 Production คุณ Num ได้ที่ 2 Production  คุณ Buck G19ได้ที่4 Production คุณชลธิตได้ที่ 1 ลูกโม่ ผมได้ทีโหล่ ลูกโม่ 

แล้วยังมีเพื่อนในเว็บอีกหลายคนร่วมแข่งด้วย คุณ PIMUK, พี่นาจา, Tonyman, คุณจาเร็งกาโบ,

ยังมีคุณ Army คุณหมูที่มาเดินเล่นเตรียมตัวก่อนอีก หวังว่าคราวหน้าจะได้ร่วมเล่นด้วยกัน หากตกหล่นชื่อเพื่อนๆท่านไหนไปขอโทษด้วยครับ

เพื่อนๆที่สนใจการแข่งมีข้อสงสัยอะไรเกี่ยวกับการแข่งขัน IPSC ยังมีเพื่อนในเว็บอีกหลายท่านที่สามารถตอบปัญหาเกี่ยวกับการแข่งขัน IPSC ได้ถ้าสนใจเชิญร่วมการแข่งขันได้ทุกเมื่อ ยินดีต้อนรับนักกีฬาทุกท่านเสมอ

ยิงปืนด้วยความปลอดภัยครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2005, 05:49:33 PM »

วันแข่งเจอเพื่อนจากเว็บไปแข่งที่สนามฟาร์มจระเข้หลายท่านแถมพาเพื่อนมาร่วมแข่งด้วยอีกหลายคน สนุกดีครับ

ที่เจอมี คุณ มานิต ได้ที่ 1 Production คุณ Num ได้ที่ 2 Production  คุณ Buck G19ได้ที่4 Production คุณชลธิตได้ที่ 1 ลูกโม่ ผมได้ทีโหล่ ลูกโม่ 

แล้วยังมีเพื่อนในเว็บอีกหลายคนร่วมแข่งด้วย คุณ PIMUK, พี่นาจา, Tonyman, คุณจาเร็งกาโบ,

ยังมีคุณ Army คุณหมูที่มาเดินเล่นเตรียมตัวก่อนอีก หวังว่าคราวหน้าจะได้ร่วมเล่นด้วยกัน หากตกหล่นชื่อเพื่อนๆท่านไหนไปขอโทษด้วยครับ

เพื่อนๆที่สนใจการแข่งมีข้อสงสัยอะไรเกี่ยวกับการแข่งขัน IPSC ยังมีเพื่อนในเว็บอีกหลายท่านที่สามารถตอบปัญหาเกี่ยวกับการแข่งขัน IPSC ได้ถ้าสนใจเชิญร่วมการแข่งขันได้ทุกเมื่อ ยินดีต้อนรับนักกีฬาทุกท่านเสมอ

ยิงปืนด้วยความปลอดภัยครับ

Shocked เยาะเย้ย น้องโบว์ลงแข่งด้วยหรอ ซุ่มซ้อมนี่นา เยาะเย้ย Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2005, 05:51:47 PM »

คุณโบไม่ได้ลงครับ

นายใหม่ได้มาเอาของจากคุณชลธิตเปล่าครับ เมื่อวานไม่เห็น

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2005, 06:29:37 PM »

คุณหมู Army เข้ามาคุยกับผมตั้งนาน นึกว่าคนละคนกัน ไม่ยอมบอกนามปากกาด้วย เลยไม่รู้กัน

พี่คาร์ ได้ที่สามนะ ไม่ใช่ที่โหล่  Grin  อย่างผมเนี่ยที่โหล่แสตนดาร์ด คือโหล่เป็นปกติ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2005, 07:16:43 PM »

ยินดีได้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกท่านครับ Cheesy
ผมก็โหล่เหมือนกัน Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 08:06:35 AM »

คนละคนครับ ผมคุยกับคุณ Pimuk แป๊ปเดียวเอง ส่วนมากจะดูเค้ายิงกันมากกว่า ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านครับ ยิงกันเก่งๆทั้งนั้นเลย เสียดายไม่ได้เห็นคุณ Manit ยิง อยากเห็นว่าแชมป์เค้ายิงกันยังไง ขอบคุณพี่ Carrera กับคุณ Tony มากครับที่ช่วยแนะนำ ผมกว่าจะพร้อมแข่งสงสัยจะอีกนาน Cheesy Cheesy Cheesy

คุณหมู Army เข้ามาคุยกับผมตั้งนาน นึกว่าคนละคนกัน ไม่ยอมบอกนามปากกาด้วย เลยไม่รู้กัน

พี่คาร์ ได้ที่สามนะ ไม่ใช่ที่โหล่  Grin  อย่างผมเนี่ยที่โหล่แสตนดาร์ด คือโหล่เป็นปกติ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 08:19:47 AM »

คนละคนครับ ผมคุยกับคุณ Pimuk แป๊ปเดียวเอง ส่วนมากจะดูเค้ายิงกันมากกว่า ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านครับ ยิงกันเก่งๆทั้งนั้นเลย เสียดายไม่ได้เห็นคุณ Manit ยิง อยากเห็นว่าแชมป์เค้ายิงกันยังไง ขอบคุณพี่ Carrera กับคุณ Tony มากครับที่ช่วยแนะนำ ผมกว่าจะพร้อมแข่งสงสัยจะอีกนาน Cheesy Cheesy Cheesy

จริงๆ เนี่ย ถ้าอุปกรณ์ครบก็มาได้เลยนะครับ จะได้มาเล่นด้วยกันครับ แล้วค่อยๆ เรียนรู้จากพี่ๆ ที่สนาม พี่ๆ ใจดีมากครับ แนะนำตลอด และ เตือนตลอดครับ  Grin Grin

We can either find the way or make one.
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 08:54:17 AM »

Shocked เยาะเย้ย น้องโบว์ลงแข่งด้วยหรอ ซุ่มซ้อมนี่นา เยาะเย้ย Grin

ซุ่มเซิ่มไรพี่...สไลด์ยังดึงไม่ขึ้นเล้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 10:11:05 AM »

แมทช์นี้เซ็งสุดๆ...มีแค่ 7สเตจ...ยิงไป 3ประกันกับอีก 6miss...อย่าว่าแต่ถ้วยเลยครับ...กาละมังก็ไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แมทช์หน้าแก้ตัวใหม่ครับ Tongue...ฝากไว้ก่อนนายnum Angry...ยินดีกับคุณ manit ด้วยครับ...ยิงดีจริงๆ หลงรัก

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 10:34:00 AM »

พร้อมเมื่อไรเชิญนะครับ     Grin Grin Grin Grin Grin   ยินดีครับ 

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 10:41:43 AM »

แมทช์นี้เซ็งสุดๆ...มีแค่ 7สเตจ...ยิงไป 3ประกันกับอีก 6miss...อย่าว่าแต่ถ้วยเลยครับ...กาละมังก็ไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แมทช์หน้าแก้ตัวใหม่ครับ Tongue...ฝากไว้ก่อนนายnum Angry...ยินดีกับคุณ manit ด้วยครับ...ยิงดีจริงๆ หลงรัก

แมทช์หน้า คุณ buck_g19 เป็นเจ้าถิ่น

ผมอยากให้เพื่อนๆไปดูพวกแชมป์ยิง เขายิงกันเก่งจริงๆ  Grin Grin Grin Grin พอได้ดูแล้วจะเกิดไฟ และ  Grin Grin คันอยากกระโดดลงสนาม

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 10:46:10 AM »

คนละคนครับ ผมคุยกับคุณ Pimuk แป๊ปเดียวเอง ส่วนมากจะดูเค้ายิงกันมากกว่า ... ผมกว่าจะพร้อมแข่งสงสัยจะอีกนาน Cheesy Cheesy Cheesy

ความจำผมไม่ค่อยดีจริงๆ โดนเมียเบิ๊ดกะโหลกบ่อย คราวหน้าเจอต้องแนะนำตัวกันใหม่น่ะ Grin
เรื่องแข่งเนี่ย เห็นด้วยกับโทนี่แมนน่ะ  ถ้าเราไม่เผอเรอเรื่องความปลอดภัยเสียอย่างเดียวแล้ว  ก็น่าจะมาลองยิงแข่งได้เลย  จะได้ปรับตัวให้เข้ากับสนามและบรรยากาศด้วยครับ  แล้วก็ได้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ และเจ้าหน้าที่แนะนำเราไปด้วยในตัว  ผมเองก็เรียนรู้จากทุกท่านครับ

นั่นนะซี เกิดอะไรขึ้นครับ  เริ่มสเตจแรก คือ สเตจ 3 ผมยังแอบจำตำแหน่งยืนยิงจากคุณบั๊กอยู่เลย

มีใครไปอุดรมั๊ยครับ?  ผมคงไปค่อนข้างแน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 10:49:35 AM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 11:11:03 AM »

อ้างถึง
นั่นนะซี เกิดอะไรขึ้นครับ  เริ่มสเตจแรก คือ สเตจ 3 ผมยังแอบจำตำแหน่งยืนยิงจากคุณบั๊กอยู่เลย

ก็มันเจ๊งตั้งแต่สเตจแรกเลยครับพี่...โดนไปสองประกัน...หมดอารมณ์เลย...อ่อนซ้อมครับ
ว่าจะเอารูปลงแต่ดันลืมกล้องไว้ที่กรุงเทพ

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 11:19:43 AM »

อ้างถึง

ก็มันเจ๊งตั้งแต่สเตจแรกเลยครับพี่...โดนไปสองประกัน...หมดอารมณ์เลย...อ่อนซ้อมครับ
ว่าจะเอารูปลงแต่ดันลืมกล้องไว้ที่กรุงเทพ

อ๋อ เข้าใจแล้ว  ส่วนผมถ้าเลือกได้ ผมขอเริ่มสเตจ 6 จะได้ซ้อมดับเบิ้ลแทปไปด้วยในตัว Grin   
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2005, 03:02:39 PM »

ผู้ชนะรับรางวัล  Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
หน้า: [1] 2
  พิมพ์