๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:32:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับช่วยดูม้าตัวนี้ให้ที่ครับมันตรงรุ่นหรือเปล่า  (อ่าน 9498 ครั้ง)
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 02:57:00 PM »

Grin Grin พี่ๆครับป.4 และตัวปืนเอาไปที่อำเภอให้ท่านปลัดตรวจสอบดูแล้วครับ......... ตกใจ
           ผ่านครับโอนได้ไม่มีปัญหาอะไร.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
           ส่วนราคาที่ลุงเขาว่ามาที่ 45000 ครับ  ต่อใด้ 3000 ......อิอิ....อยู่ในงบ
           สรุปราคา  42000  พี่ๆรับใด้หรือเปล่าครับ  อยากฟังความเห็นเรื่องราคา
           ตัวผมรับได้ครับ  พี่ๆว่าถูก....แพง....หรือเหมาะสมแล้วกับราคานี้...ครับ

........ Grin Grin..ถ้าเอกสารทุกอย่างถูกต้อง  ก็รีบเอาเงินไปจ่ายลุงแกสิครับ.....เร็วววววววว ราคานี้จะไปหาที่ไหนได้อีก..   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 04:39:28 PM »

Grin Grin พี่ๆครับป.4 และตัวปืนเอาไปที่อำเภอให้ท่านปลัดตรวจสอบดูแล้วครับ......... ตกใจ
           ผ่านครับโอนได้ไม่มีปัญหาอะไร.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
           ส่วนราคาที่ลุงเขาว่ามาที่ 45000 ครับ  ต่อใด้ 3000 ......อิอิ....อยู่ในงบ
           สรุปราคา  42000  พี่ๆรับใด้หรือเปล่าครับ  อยากฟังความเห็นเรื่องราคา
           ตัวผมรับได้ครับ  พี่ๆว่าถูก....แพง....หรือเหมาะสมแล้วกับราคานี้...ครับ

........ Grin Grin..ถ้าเอกสารทุกอย่างถูกต้อง ก็รีบเอาเงินไปจ่ายลุงแกสิครับ.....เร็วววววววว ราคานี้จะไปหาที่ไหนได้อีก.. เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

กระโดดไปแบบนินจาเลยครับ เป็นรึเปล่า Grin
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 05:56:56 PM »

ได้ปืนดี ราคาไม่แรง รีบคว้าไว้เถอะครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:18:57 PM »

Smiley.. ถ้าชอบ อย่าให้หลุดมือ..ครับ.

รุ่นนี้ ถือว่าสุดยอดของ S'๗๐  แล้วครับ . Grin

e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:25:56 PM »

หากคว้าไว้แล้ว ยินดีด้วยครับ

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:27:01 PM »

ปืนรุ่นนี้  ราคาแบบนี้  หายากครับ......รีบรับไว้เถอะครับอย่าได้ปล่อยให้หลุดมือไปเด็ดขาด Wink

BBKS
คนอีสานใจดี...อิอิ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 01:52:10 PM »

Grin Grin ขอบคุณพี่ๆครับ ผมสบายใจที่พี่ๆว่าราคาไม่แพง...มีความสุขใด้ปืนที่ชอบครับ
          ตอนนี้กำลังทำเรื่องโอนอยู่ครับ...เงินก็จ่ายลุงแกไปหมดแล้ว.........
          พี่ๆปืนที่สวยๆอีกหลายกระบอก (โคลท์) แถวบ้านผมทำไมชอบอยู่กับคนแก่จังครับ
          ท่านแต่ละคนอายุไม่ต่ำกว่า 60 นะครับ ...... น้ำลายหก

สมาธิที่เกิดขึ้นตามธรรมชาตินั้น   มันมักจะพอเหมาะพอสมแก่กำลังของปัญญาที่จะใช้ทำการพิจารณา....
    ส่วนสมาธิที่เกิดจากการฝึกฝนตามหลักวิชาการนั้น   มันมักจะเป็นสมาธิที่มากเกินไป......
alek26
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 08:35:01 PM »

เหมือนได้ฟรีเล้ยยยยยยยยยยยยยย............................ดีใจด้วยครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์