ตอนนี้ร้านไหนมี ปืนลูกกรด cz ซุปเปอร์แมท12 เกลียว

<< < (2/4) > >>

Wooddy:
ราคาปืนไม่ทราบครับ แต่ถ้าจะแนะนำเรื่องกล้องด้วยงบประมาณ10kนิดหน่อย ก็เอาBushnell Trophy 6-18X40mm. made in Japan ไปเลยครับ 1/8moaด้วย รับรองว่าคุณภาพคุ้มราคาครับ ราคาประมาณ11-11.5kครับ ลองต่อลองราคาดูนะครับ อีกตัวก็เอนกประสงค์ดีคือรุ่น Bushnell Banner 6-24X40mm. Mil-Dot 1/4moa ราคาโดยประมาณ9-9.5kครับ ไปที่ร้านแล้วรองเทียบความใส ความคมชัดดูนะครับ อ้อ..ตัวหลังนี้มีทั้งmade in Korea และ Chinaนะครับ ต้องดูให้ดีด้วยครับ

Tontakarn รักในหลวง:
สนใจอยู่เหมือนกันนะครับ .. ร้านที่พิษณุโลกไม่ได้นำมาจำหน่ายด้วย อดเลย

SDH2th:
 8)..ผมเห็นว่าเจ้า ซูเปอร์แมทซ์นี้มัน..มีทั้งแบบพานท้านธรรมดากับพานท้านแกะลายที่คอปืนนะครับ...ราคาก็จะต่างกัน..2-3 พันบาท....แต่ท่านผู้รู้( ดร.ผณิศวร)ได้แนะนำในหลายๆที่ หลายๆ ครั้ง ว่า ซี..452 นี้ไม่ว่าจะรุ่น 6 หรือ 12 เกลียว....สแตนดาร์ด หรือเดอร์ลุกซ์...ที่ราคาต่างกันนั้น...กลุ่มกระสุนไม่แตกต่างกันอย่างชัดเจน เหมือนราคา..ครับ.... :VOV:

...หาสแตนดาร์ดไว้ใช้ก็ราคาถูกดี... :VOV:

Been:
อ้างจาก: SDH2th ที่ พฤศจิกายน 23, 2006, 02:28:16 PM

8)..ผมเห็นว่าเจ้า ซูเปอร์แมทซ์นี้มัน..มีทั้งแบบพานท้านธรรมดากับพานท้านแกะลายที่คอปืนนะครับ...ราคาก็จะต่างกัน..2-3 พันบาท....แต่ท่านผู้รู้( ดร.ผณิศวร)ได้แนะนำในหลายๆที่ หลายๆ ครั้ง ว่า ซี..452 นี้ไม่ว่าจะรุ่น 6 หรือ 12 เกลียว....สแตนดาร์ด หรือเดอร์ลุกซ์...ที่ราคาต่างกันนั้น...กลุ่มกระสุนไม่แตกต่างกันอย่างชัดเจน เหมือนราคา..ครับ.... :VOV:

...หาสแตนดาร์ดไว้ใช้ก็ราคาถูกดี... :VOV:

:D~ :D~ :D~ :D~ :D~แบบนี้ต้องซื้อ.... :VOV:

nin:
12 เกลียว เมื่อกลางปีอยู่ราว 22-23 k ครับ
ถ้าเดินหาแล้วยังไม่ค่อยมีให้เลือก หรือราคาสูงเกินไปมาก
อดใจรออีกนิด เร็วๆ นี้คงจะมีเข้ามาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว