ตอนนี้ร้านไหนมี ปืนลูกกรด cz ซุปเปอร์แมท12 เกลียว

<< < (4/4)

milo:
อ้างจาก: หมวยน่ารัก ที่ พฤศจิกายน 22, 2006, 10:47:26 AM

ไม่ทราบว่าตอนนี้มีร้านไหนที่มี cz ซุปเปอร์แมท บ้างครับ
ราคาเท่าไหร่ ทางร้านน่าจะแถมอะไรมาให้บ้างครับ และช่วยแนะนำกล้องติดปืนให้หน่อยครับ งบกล้อง 10000 +- นิดหน่อย ครับ

หมวยที่น่ารัก เป็นผู้ชายที่ชื่อน่ารักจัง ;D ;D ;D

ผองพัฒ:
วันนี้ไปเห็นที่เอกภัทรเหมือนกัน มีเหลืออยู่หลายกระบอกเลยครับ :)
มีราคาพิเศษสำหรับชาวเวบด้วยนะครับ ;D ;D ;D

eagle_1:
ผมเองใช้รุ่นนี้อยู่เหมือนกันครับ(12 เกลียว) ผมว่านะความเห็นส่วนตัวนะครับ
ผมว่ารุ่น6 หรือ 12 เกลียวความแม่นยำไม่แตกต่างกันครับยากจะพิสูจน์ได้
แต่รุ่นใหม่นี้ชื่อมันเท่นะแต่คงต้องจ่ายเพิ่มอีกหลายพันเหมือนกัน ส่วนที่ต่างกันก็
คงเป็นเรื่องไม้นะครับเลือกอย่างที่เราชอบ แล้วก็เก็บเงินส่วยต่างไปลงที่กล้องตามที่พี่
wooddy แนะนำดีกว่าครับและเรื่องขากล้องก็สำคัญไม่แพ้กันซื้อแบบดีๆครั้งเดยวจบ
แล้วนำเงินส่วนที่เหลือซื้อกระสุนไว้เยอะๆครับ ข้อนี้สำคัญมาก ทั้งหมดเป็นเพียงความเห็นส่วนตัวครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว