ตอนนี้ร้านไหนมี ปืนลูกกรด cz ซุปเปอร์แมท12 เกลียว

(1/4) > >>

หมวยน่ารัก:
ไม่ทราบว่าตอนนี้มีร้านไหนที่มี cz ซุปเปอร์แมท บ้างครับ
ราคาเท่าไหร่ ทางร้านน่าจะแถมอะไรมาให้บ้างครับ และช่วยแนะนำกล้องติดปืนให้หน่อยครับ งบกล้อง 10000 +- นิดหน่อย ครับ

R 111:
ร้านปืนอำพล  สองหมื่นต้น ๆ ถึง กลาง ๆ กล้องดูที่ ม.ฮะกีมี

nat7:
ช่วงนี้เห็นมีหลาย ๆ ร้านสอบถามราคาอย่างต่ำ 24,000 - 26,000  พยายามเดินต่อรองหลาย ๆ ร้านนะครับ กล้องก็บุชแนลโทรฟี่  ราคา รุ่นดูได้ที่มฮะกีมี่

tOnz:
ร้านเอกภัทรมีเปล่าไม่ทราบลองโทรถามดูนะครับ  ดูจากโฆษณาข้างบนได้เลยครับ

rute - รักในหลวง:
เอกภัทรรู้สึกกำลังรอของเข้ามาเร็วๆนี้นะคับ...

ผมโทรไปอาทิตย์ก่อนน่ะ...

อีกหลายๆร้านก็คงเข้ามาไล่ๆกัน...

ถ้าไม่รีบกลางเดือนธค.น่าจะมีทั่วไปคับ...

ราคาเคยเห็นแถวๆ 22-25 นะคับ...

ของแถมก็ปกติ ลูก 100 นัด ซองนวม แส้ น้ำมัน...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป