๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:56:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาณุรังษี SHOOTING CHAMPIONSHIP 2007  (อ่าน 8242 ครั้ง)
C.Surakit รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

จงระลึกถึงคุณแผ่นดิน

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2006, 06:20:37 PM »

รายละเอียด เพิ่มเติมค่ะ
-ปืนลูกซองเป้าบิน ชุดละ 50 บาท (ซื้อ 5 ชุด แถม 1 ชุด )
-------------------------------------------------------------------

**น่าสนใจมากครับ..ไม่อยากพลาดเลย(ประเภทชาวบ้าน)...เดี๋ยวหาปืนก่อนครับ..อิอิ**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2006, 06:25:24 PM โดย K.nine » บันทึกการเข้า
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2006, 09:51:38 PM »

.......วันนี้เพิ่งไปต่ออายุสมาชิกมา ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆในเวปไปกันเยอะๆ ครับ...ส่วนผมไปนั่งดู - นั่งเชียร์อย่างเดียว....

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2006, 04:57:06 PM »

น้อง Teay ตกลง เป้าบินใช้เป้าใหม่ หรือ เป้าเก่าครับ

teay
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2006, 07:11:28 PM »

อ้างถึง
150 นี่เป้าใหม่หรือเป้าเก่าอ่ะจ๊ะ
อ้างถึง
น้อง Teay ตกลง เป้าบินใช้เป้าใหม่ หรือ เป้าเก่าครับ

ค่าชุดยิงราคานี้ ก็คงจะเป็นนกเก่านะค่ะ

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2006, 01:51:36 PM »

ในส่วนของเป้าบินนะครับ
เรื่องรางวัลเป็นอะไรบ้างครับ เช่น เหรียญ หรือ ถ้วย หรือ ประกาศ และให้อันดับที่เท่าไหร่บ้างครับ
ถามเพราะอยากรู้เฉย ๆ นะ เพราะยังไงพี่ก็คงไปอยู่แล้ว

teay
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2006, 07:14:39 PM »

***ขอแก้ไขค่ะ***

การคิดคะแนนของปืนสั้นชาวบ้าน ให้คิดคะแนนรวม 5 ชุดค่ะ
Iamshootinghere
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 07:13:49 PM »

เรื่องรางวัลเป็นอะไรบ้างครับ เช่น เหรียญ หรือ ถ้วย หรือ ประกาศ และให้อันดับที่เท่าไหร่บ้างครับ
ถามเพราะอยากรู้เฉย ๆ นะ เพราะยังไงพี่ก็คงไปอยู่แล้ว

อยากรู้เหมือนกันครับ จะได้เตรียมตัวรับ  Tongue

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 10:25:09 AM »

อยากรู้เหมือนกันครับ จะได้เตรียมตัวรับ Tongue

ของพี่น่ะ จัดอยู่ในประเภทตัวเต็ง ต้องยิง 10 ชุดขึ้นไป
ไม่งั้นเขาไม่ให้รางวัลนะจะบอกให้

ไม่งั้นเดี๋ยวยิงชุดเดียวได้รางวัล น้อง ๆ แย่เลยยยย Grin Grin Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:19:12 PM »

งานนี้น่าไปจังเลยนะครับ บรรยากาศที่สนามก็ดีมากเลย...  Grin Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 08:43:24 PM »

ขอเช็คเพื่อความชัวร์อีกรอบครับ ประเภทสั้น-ยาวอัดลม แข่งวันไหนแน่ครับ บางกระแสได้ยินมาว่า สั้นยิงวันเสาร์ ยาวยิงวันอาทิตย์ แล้วก็ ไม่จำกัดชุดจริงๆเหรอครับ สำหรับสั้น-ยาวอัดลม อ่ะครับ เพราะมันแปลกจริงๆอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 06:56:03 AM »

น่าไปจัง อยากได้..หม้อ...
Iamshootinghere
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2006, 07:16:39 PM »

อยากรู้เหมือนกันครับ จะได้เตรียมตัวรับ Tongue

ของพี่น่ะ จัดอยู่ในประเภทตัวเต็ง ต้องยิง 10 ชุดขึ้นไป
ไม่งั้นเขาไม่ให้รางวัลนะจะบอกให้

ไม่งั้นเดี๋ยวยิงชุดเดียวได้รางวัล น้อง ๆ แย่เลยยยย Grin Grin Grin

แหม ก็ต้องยิงเยอะอยู่แล้ว นานๆจะได้มีโอกาศได้ไปยิงที่นี่ซักที

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
teay
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 07:13:43 AM »

ขอเช็คเพื่อความชัวร์อีกรอบครับ ประเภทสั้น-ยาวอัดลม แข่งวันไหนแน่ครับ บางกระแสได้ยินมาว่า สั้นยิงวันเสาร์ ยาวยิงวันอาทิตย์ แล้วก็ ไม่จำกัดชุดจริงๆเหรอครับ สำหรับสั้น-ยาวอัดลม อ่ะครับ เพราะมันแปลกจริงๆอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

สำหรับสั้น-ยาวอัดลมรวมไปถึงทุกๆประเภทเช่นเดียวกัน ยิงได้ทั้งเสาร์และอาทิตย์ค่ะ และไม่จำกัดชุดยิง แน่นอนค่ะ นักกีฬาสะดวกวันไหนก็ไปแข่งได้ทั้ง 2 วัน สนามนี้จัดการแข่งขันเพื่อเอาใจนักกีฬาอยู่แล้วค่ะ
teay
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 07:18:30 AM »

รางวัลเป้าบิน-สั้นชาวบ้าน อันดับ 1-3 มอบโล่รางวัล  และ 1-5   มอบใบประกาศ
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:38:15 PM »

ขอบคุณน้องเตยมากครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์