๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 08:48:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมแข่งขันยิงปืน "ชิงชนะเลิศจังหวัดแม่ฮ่องสอนปี 2549"  (อ่าน 5432 ครั้ง)
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 07:51:34 PM »

บ่าใจ้หรอก...เปิ้นกึ๊ดยากจะมา....กั๋วจะเมาหัวจนยิงปื๋นบ่าเข้า X นั่นนะก๊า
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 10:08:51 PM »

ป้าดโธะ.......ขนาดนี้ยังบ่ามีไผสนใจ๋เตื้อ.....อิดใจ๋นักแก
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 04:59:54 PM »

น้องใหม่ ขอไปตวยคนเต๊อะ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 05:23:36 PM »

ขอไปจ่วยๆกั๋นน๊อยเน้อครับ ปี่น้องจาวปื๋นตี่ว่างเว้นภาระกิจ เมืองสามหมอกกะลังอ้าแขนต้อนฮั๊บนักท่องเที่ยวกุ๊คนอยู่ครับ  Grin Grin

ประชาสัมพันธ์ช่วยท่านหนานปั้น ผู้พิมพ์ โฆษณา ครับ  Wink Wink Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 06:45:41 PM »

ขอไปจ่วยๆกั๋นน๊อยเน้อครับ ปี่น้องจาวปื๋นตี่ว่างเว้นภาระกิจ เมืองสามหมอกกะลังอ้าแขนต้อนฮั๊บนักท่องเที่ยวกุ๊คนอยู่ครับ Grin Grin

ประชาสัมพันธ์ช่วยท่านหนานปั้น ผู้พิมพ์ โฆษณา ครับ Wink Wink Wink

ขอขอบคุณครับ            (ลงชื่อ) เขียด...แ ... ว.. ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:59:45 PM »

Grin

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 07:21:13 PM »

การแข่งขันจบลงด้วยดีตามเจตนารมณ์ของเจ้าภาพ  จึงขอขอบคุณเวปมาสเตอร์ที่เอื้อเฟื้อ และนักกีฬาทุกท่านที่ไปร่วมให้กำลังใจฯ   หวังว่าปีหน้า  ฟ้าใหม่ๆ ชมรมยิงปืนเล็กๆของเมืองสามหมอกคงยังจะได้รับน้ำใจ
อันเปรียบเสมือนหยดน้ำทิพย์ที่ประเมินค่ามิได้ จากชาวปืนทุกๆท่าน เหมือนเช่นเคย  ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์