สอบถาทข้อดี + ข้อเสีย ของ beretta 92 fs ครับ

(1/32) > >>

underground:
เรียน ท่านสมาชิก สนทนาภาษาปืนทุกท่าน

กระผมเป็นคนนึงซึ่งยังไม่มีปืนในครอบครอง แต่อยากได้ครับ และชอบมาก แต่(คิดว่า)อีกไม่นาน ผมคงจะสมหวังสักทีเพราะตอนนี้กระผมได้สั่งปืนโครงการ ปค.ระยะที่3 กับห้างปืนเอกภัทร เมื่อเดือนกรกฎาคม 2549 ผมสั่งเป็น beretta 92 fs แสตนเลส ไป เพราะส่วนตัวชอบรูปลักษณ์ภายนอกมาก  แต่ข้อดี กับข้อเสียผมยังไม่ทราบครับ ขอเรียนอีกครั้งว่าผมไม่ค่อยมีความรู้ในเรื่องนี้ ก็เลยเรียนถามท่านผู้รู้ทั้งหลาย

ขอขอบพระคุณผู้รู้ทุกท่านที่ให้ความรู้และความกระจ่างแก่ผมล่วงหน้า

ขอบพระคุณครับ

51:
ข้อด้อย....ครับ
ขนาดใหญ่พกพา (แบบพกซ่อน) ลำบากครับ

A5906:
ผมได้คุยกับคนที่ใช้รุ่นนี้ พูดเหมือนคุณผกค.51 ครับ  ว่ามันพกซ่อนยาก เพราะมันค่อนข้างหนาครับ

หนานปั๋น:
ข้อดี ส่วนใหญ่พระเอกใช้กันครับ สวยผมยังเคยอยากได้เลยครับ โทรไปถามตอนนี้เขาบอก 79k เลยขอบายก่อนครับ เอาเงินส่วนเหลือไปซื้ออย่างอื่นดีกว่า

ข้อเสีย ไกหนัก ไม่เหมือนพวกปืน 1911 ที่แต่งมาแข่ง หาอุปกรณ์ตกแต่งยากครับ

THE BIG GUN:
อ้างจาก: สหาย หนานปั๋น ที่ พฤศจิกายน 08, 2006, 05:23:25 PM

ข้อดี ส่วนใหญ่พระเอกใช้กันครับ สวยผมยังเคยอยากได้เลยครับ โทรไปถามตอนนี้เขาบอก 79k เลยขอบายก่อนครับ เอาเงินส่วนเหลือไปซื้ออย่างอื่นดีกว่า

ข้อเสีย ไกหนัก ไม่เหมือนพวกปืน 1911 ที่แต่งมาแข่ง หาอุปกรณ์ตกแต่งยากครับ

ร้านไหนครับ 79K แบบรมดำหรือสแตนเลส

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป