๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:00:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คานเหวี่ยง .22  (อ่าน 52611 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2005, 04:50:09 PM »

ไม่มีรูปหงะ   Huh  Huh มือ 2 สภาพดีผมให้เต็มที่ 100 พันครับ  Grin

คุณณัฐ ให้ตั้งแสนเชียวหรือครับ Grin

เรียนคุณวิช..............คานเหวี่ยง .22 ถ้าไม่ซื้อมือหนึ่ง ต้องใจเย็นๆครับ............ผมเองกว่าจะเจอเนื้อคู่ ก็ ประมาณ สอง-สามปีครับ

เป็น มาลิน .22 model 39 TDS ลำกล้อง 16 นิ้ว ถอดสองท่อนได้

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2005, 05:03:28 PM »

ไม่มีรูปหงะ   Huh  Huh มือ 2 สภาพดีผมให้เต็มที่ 100 พันครับ  Grin

คุณณัฐ ให้ตั้งแสนเชียวหรือครับ Grin

เรียนคุณวิช..............คานเหวี่ยง .22 ถ้าไม่ซื้อมือหนึ่ง ต้องใจเย็นๆครับ............ผมเองกว่าจะเจอเนื้อคู่ ก็ ประมาณ สอง-สามปีครับ

เป็น มาลิน .22 model 39 TDS ลำกล้อง 16 นิ้ว ถอดสองท่อนได้

....จ๊ากๆๆๆๆ ขออภัยครับ พิมพ์ผิดครับ ไม่ใช่ 100 พันครับ  Shocked  ให้10 พันครับ

ขอบคุณพี่มะขิ่น มากๆครับ   Cheesy
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2005, 11:16:09 PM »

........................................................... ........................................................... ...............

นอกจากความชอบ  จากรูปร่างภายนอกแล้ว 

มีอะไรอีกบ้างครับที่ เป็นประเด็นอื่นในการเลือกซื้อ   Huh

เพราะว่ายังไม่รู้เลยว่า  อยากได้ตัวไหน  ผมขอดูรูปปืนของพี่มะขิ่นหน่อยได้ไหมครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณสำหรับรูปภาพครับ ท่านสุพินท์ หลงรัก หลงรัก

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 01, 2005, 07:26:19 AM »

นอกจากความชอบเรื่องรูปร่างซึ่งโบราณดี.........

ผมได้มาเป็นมาลิน 39TDS ลำกล้อง 16 นิ้ว ที่ลูกชายผมสามารถยิงได้สบายๆ รวมทั้งถอดแยกสองท่อนได้ และที่สำคัญ หายาก............มาลินรุ่นอื่นๆส่วนใหญ่สั่งเข้ามาเป็นรุ่นถอดสองท่อนไม่ได้ และลำกล้องยาว มีน้ำหนักมากพอสมควร เด็กๆ คอนปืนไม่ไหว

อีกอย่างหนึ่งที่หาซื้อคานเหวี่ยง .22 เพราะ ผมมี .22 หลายแบบ ทั้งลูกเลื่อน ออโต............นี่ยังไม่มีแบบข้อพับ(อสมาซ เวเบิล)นะครับ

สำหรับรูปภาพ ขอเวลานิดหนึ่ง............ผมยังไม่ได้ถ่ายภาพปืนกระบอกนี้เลย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2006, 12:19:19 PM »

คานเหวี่ยง.22 ผมชอบมาร์ลินครับ

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
s.somsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 04:45:13 PM »

คุณ วิธ ได้ของหรือยังครับ ร้านไหน ราคาเท่าไหร่ครับ รอฟังข่าวอยู่
และถ้าเป็น WIN คานเหวี่ยง 22 WRM  ขอความเห็นผู้เคยใช้หน่อยครับ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 06:50:53 PM »

Win 250 ใช่กระบอกนี้ไม๊ครับ

Rifle & Carbine

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2006, 07:13:23 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 08:03:52 PM »

Wink บราวนิ่งคานเหวี่ยงขนาด .22 ทำจากมิโรกุ ประเทศญี่ปุ่นคับ...

แต่พอมาถึงร้านปืน(ที่นิสัยไม่ดี)บางร้านจะบอกเป็นของเบลเยี่ยม...

ซึ่งแน่นอนว่าราคาต้องกระโดดขึ้นเพียบ...

แต่ไม่ใช่ว่าบราวนิ่งที่ทำจากญี่ปุ่นนั้นคุณภาพต่ำนะคับ...

ที่เคยเห็นก็สวยสะดุดตากลไกทำงานได้คล่องดี( ใช่ไหมคับคุณต้อม...)...

แต่ทางที่ดีใจเย็นๆเลือกให้ได้ในราคาที่เหมาะสมจะดีกว่าคับ... Grin

หมอกินข้าวกับปลาทุกมื้อแน่เลย  ความจำเป็นเยี่ยม

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 08:13:56 PM »

Grin   กระัทู้นี้ เก๋าดีครับ   จขกท. ตั้งไว้เมื่อ 14 กพ. 2548  แต่ทำไมน๊า ตอนผมจะซื้อลูกกรดคานเหวี่ยง ผมลองคนหาดูในกระทู้เก่า ๆ ไม่เจอกระทู้นี้เลย :Smiley

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 11:09:54 PM »

คุณ วิธ ได้ของหรือยังครับ ร้านไหน ราคาเท่าไหร่ครับ รอฟังข่าวอยู่
และถ้าเป็น WIN คานเหวี่ยง 22 WRM ขอความเห็นผู้เคยใช้หน่อยครับ

ยังไม่ได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่ผมบรรจุไว้ในแผน 5 ปี เรียบร้อยแล้วครับ... Grin Grin

ช่วงนี้มีโครงการเร่งด่วน ของ ผบทบ. Sad Sad  โครงการของผมเลยต้องรอไปก่อนครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2006, 11:11:33 PM โดย วิธ » บันทึกการเข้า

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์