๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 03:24:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดอยู่เชียงใหม่หรือจังหวัดใกล้เคียงบ้างครับ  (อ่าน 3122 ครั้ง)
toi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

ทุกๆสิ่งมีสองด้านเสมอ

« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 12:09:05 AM »

ขอท่านผู้รู้ช่วยแนะนำครับผมอยากได้กล้องติดปืนทั้งกล้องซุมและกล้องจุดแดงอยากประหยัดได้ยินว่ากล้องจีนราคาไม่แพงมากจะเอามาติดกับรูเกอร์10/22ครับอยู่เชียงใหม่จะหาซื้อได้ที่ใหนครับเห็นเขาว่าแม่สายเชียงรายมีขายท่านใดอยู่เชียงรายกรุณาช่วยให้ข้อมูลด้วยครับ ขอบพระคุณครับ Cheesy Cheesy
eagle_1
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 05:16:08 AM »

ผมส่ง PM ให้แล้วครัวลองเช็คดูนะครับ มีให้แลือก 2 ตัวครับ ติดต่อผมที่เบอร์ 09-1919729 ครับ
aud1893
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

สวัสดีจ้า

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 05:49:05 AM »

อยู่เชียงใหม่, ลำพูนครับ ผมไปแม่สายบ่อยแต่ไม่เคยได้ซื้อกล้องที่นั่นเลยเพราะ..คุณภาพค่อนลงราคาค่อนขึ้น.. แนะนำกล้องคุณมาร์ทครับ ราคาถูก คุณภาพเกินราคา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 06:50:39 AM »

อยู่เชียงใหม่, ลำพูนครับ ผมไปแม่สายบ่อยแต่ไม่เคยได้ซื้อกล้องที่นั่นเลยเพราะ..คุณภาพค่อนลงราคาค่อนขึ้น.. แนะนำกล้องคุณมาร์ทครับ ราคาถูก คุณภาพเกินราคา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช่ครับ ดูในหน้าซื้อขายครับ กล้องคุณมาร์ทมีหลายตัวดีๆทั้งนั้น  Grin
tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 07:30:21 AM »

อยู่ลำพูนครับ ที่แม่สายรบกวนลืมไปได้เลยครับ ที่เชียงใหม่ก็แพงบรม  ลองดูตัวนี้ครับจะไม่ผิดหวัง ผมสั่งมา 2 ตัวแล้ว
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,12382.0.html
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 08:55:33 AM »

..ผมอยู่เชียงรายครับ  ไม่แน่ใจกล้องที่แม่สายจะใช้ได้หรือเปล่านะครับ  วันนั้นผมก็ไปแต่ลืมดูครับ  ไว้ไปคราวหน้าจะดูให้นะครับ...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 09:57:40 AM »

ของคุณ march น่าจะมีให้เลือกเยอะกว่าแม่สายอีกนะครับ ลองเปิดหน้าซื้อ-ขายดูครับ มีเพียบเลย

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
toi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 01:26:40 PM »

ขอบคุณครับ ถ้าจะได้สั่งซื้อที่ กรุงเทพเสียละมังครับว่าแต่พอจะแนะนำรุ่นยี่ห้อให้ผมได้บ้างไหมครับราคากลางๆวัตถุประสงค์ผมเอาไว้ยิงเล่นไม่เกิน50เมตร ติดต่อคุณมาร์ทได้ไหนครับ พอจะมีรูปให้ชมบ้างไหมครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 01:31:43 PM »

จาวปื๋นเจียงใหม่...มีนั๊กแต้ ๆ น้อครับ.... Grin
toi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 11:23:47 PM »

กำลังติดต่อกับคุณ march อยู่ครับ ว่าจะลองเอากล้องจุดแดงมาลองเล่นดูก่อน ขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยแนะนำ ผมยังไม่เคยไช้กล้องจุดแดงเลยถ้ามีอะไรแนะนำยินดีรับฟังครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์