๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 05:18:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโชว์ปืนใส่ของแต่ง จากร้านคุณโป่ง จิงฮง หลายตัวครับ  (อ่าน 3977 ครั้ง)
sutin999
ส วั ส ดี ทุ ก ค น ค รั บ
Hero Member

คะแนน 6

พร้อมทุกที่ มีดีทุกครั้ง

« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 02:48:48 AM »

ขอโชว์ปืนใส่ของแต่ง จากร้านคุณโป่ง จิงฮง หลายตัวครับ หลงรัก
ฝากรูปให้พี่โป่งด้วยนะครับ(เจ้าของอยากเห็นฝีมือตัวเอง  Grin)

1.Colt Gold Cup ใส่เมนสปริงเฮ้าซิ่ง จิงฮง คอมแบท ลายมังกรครับ ใส่แล้วเท่มากๆครับ ขอบอก

2.STI LS9 ใส่เมนสปริงเฮ้าซิ่ง สแตนเลส จากร้านคุณโป่ง จิงฮง (ของเดิมเป็นพลาสติดสีดำ)

3.Colt 380 ใส่ไกด์หลอกยาว+บูชไกด์หลอด สแตนเลส จากร้านคุณโป่ง จิงฮง (ของเดิมเป็นไกด์หลอดพลาสติดสีดำสั้นๆ )

สรุปแล้วสวยมากๆ ทุกกระบอกครับ แต่ต้องขออภัยจริงๆครับ ผมถ่ายรูปได้ดีเท่านี้ครับ
แล้วถ่านรูปตอนดึกๆด้วย แสงธรรมชาติเลยไม่มีเพราะผมมัวแต่ใส่ของแต่งอยู่ครับ(พึ่งได้ของวันนี้ตอนเย็น)
ใส่แล้วระบบการทำงานเหมือนเดิม ไม่มีอะไรติดขัด ข้อเสียตอนนี้มีประการเดียวครับ
มันสวยสมใจอยาก จนไม่อยากเอาไปยิง กลัวเป็นริ้วรอยครับ Grin งานดี งานเนียบ ผมขอเชียร์จากใจจริงครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าชม หากชอบก็ไปหน้าซื้อขายเลยครับ คุณโป่ง จิงฮง จัดให้ ครับ หลงรัก

ศัตรูของศัตรูข้า คือมิตรข้า                                                                
watchrapong(รักในหลวง)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 04:37:36 AM »

ยินดีด้วยครับ Colt ท่าน sutin999 กลายเป็น ม้ามังกร ไปแล้วครับสวยดีครับ และอย่าลืมไปทานหมูกระทะร้านพี่โป่งนะครับอร่อยมาก(ไม่ได้โม้) Grin
นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 08:20:06 AM »

เห็นภาพนี้แล้วผมถึงอยากได้ไกอลูมิเนียมสีดำของ .380
ถ้าใส่สีขาวแล้วดูจืดๆครับ....

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 08:34:47 AM »

Cheesy ยินด้วยครับ เข้าใจความรู้สึกเลยครับว่า จขกท ดีใจแค่ไหน ชอบลายมังกรครับสวยครับ ปืนก็สวย  Cheesy

ฅนแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

ช่างบั้งไฟและไกปืน

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 08:41:39 AM »

สวย จริง ๆครับ
joker_ps
E21CWW
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 09:02:53 AM »

สวย สวย ทั้งนั้นเลยครับ เห็นแล้วอยากได้บ้างครับ

ร้านพี.เอส.เทรดดิ้ง
นายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

รักโค้ลท์ แต่มอบหัวใจให้ บาเร็ตต้า

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 09:30:42 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบคุณครับ ชมชิ้นงานจนผมตัวเบาไปหมดแล้ว หากว่าถูกใจก็ยินดีด้วย เหมืนผมที่ดีใจได้ลูกสาว แต่ตอนนี้งอแงสุดๆเลย ไม่รู้ว่าเด็กอ่อนทั่วไปเป็นเหมือนกันหรือเปล่าหนอ ว่างๆลองถ่ายรูปกลุ่มกระสุน 380 มาให้ชมบ้างนะครับ  ขอบคุณครับ

นายโป่ง จิงฮงทะลวงปืน โทร. 081-927 5960 / 082-717 3057
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 09:44:09 AM »

Grin Grin Grin

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
Vamply
ความสัตย์ซื่อ เท่านั้น... เป็นนิรันดร์...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 11:01:43 AM »

..อยากไปลองหมู/เนื้อกระทะฝีมือร้านจิงฮงมากกว่า.. น้ำลายหก  แต่ภรรยาไม่ชอบ เลยอด..หุ..หุ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

๏ เบิกทรัพย์วันละบาทซื้อ      มังสา 
นายหนึ่งเลี้ยงพยัคฆา           ไป่อ้วน 
สองสามสี่นายมา กำกับ         กันแฮ
บังทรัพย์สี่ส่วนถ้วน บาทสิ้น   เสือตาย
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 11:18:42 AM »

เมนสปริงเฮาส์ซิ่งสวยครับ  Grin

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 11:30:08 AM »

ขอโชว์ปืนใส่ของแต่ง จากร้านคุณโป่ง จิงฮง หลายตัวครับ หลงรัก
ฝากรูปให้พี่โป่งด้วยนะครับ(เจ้าของอยากเห็นฝีมือตัวเอง  Grin)

1.Colt Gold Cup ใส่เมนสปริงเฮ้าซิ่ง จิงฮง คอมแบท ลายมังกรครับ ใส่แล้วเท่มากๆครับ ขอบอก

[2.STI LS9 ใส่เมนสปริงเฮ้าซิ่ง สแตนเลส จากร้านคุณโป่ง จิงฮง (ของเดิมเป็นพลาสติดสีดำ)

3.Colt 380 ใส่ไกด์หลอกยาว+บูชไกด์หลอด สแตนเลส จากร้านคุณโป่ง จิงฮง (ของเดิมเป็นไกด์หลอดพลาสติดสีดำสั้นๆ )

สรุปแล้วสวยมากๆ ทุกกระบอกครับ แต่ต้องขออภัยจริงๆครับ ผมถ่ายรูปได้ดีเท่านี้ครับ
แล้วถ่านรูปตอนดึกๆด้วย แสงธรรมชาติเลยไม่มีเพราะผมมัวแต่ใส่ของแต่งอยู่ครับ(พึ่งได้ของวันนี้ตอนเย็น)
ใส่แล้วระบบการทำงานเหมือนเดิม ไม่มีอะไรติดขัด ข้อเสียตอนนี้มีประการเดียวครับ
มันสวยสมใจอยาก จนไม่อยากเอาไปยิง กลัวเป็นริ้วรอยครับ Grin งานดี งานเนียบ ผมขอเชียร์จากใจจริงครับ
ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าชม หากชอบก็ไปหน้าซื้อขายเลยครับ คุณโป่ง จิงฮง จัดให้ ครับ หลงรัก

ปืนสวยใส่อุปกรณ์ได้มาตราฐานเพิ่มประสิทธิภาพ ว่าแต่พีได้นั่งกินอาหารพร้อมเครื่องดื่มกับพี่โป่งหรือยังครับ
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบคุณครับ ชมชิ้นงานจนผมตัวเบาไปหมดแล้ว หากว่าถูกใจก็ยินดีด้วย เหมืนผมที่ดีใจได้ลูกสาว แต่ตอนนี้งอแงสุดๆเลย ไม่รู้ว่าเด็กอ่อนทั่วไปเป็นเหมือนกันหรือเปล่าหนอ ว่างๆลองถ่ายรูปกลุ่มกระสุน 380 มาให้ชมบ้างนะครับ ขอบคุณครับ
ลูกสาวผมไม่งอแงเลี้ยงง่ายครับตอนเป็นเด็กอ่อน แต่พออายุสามขวบแล้วนี่สิครับเวลาไปร้านอาหารไม่นั่งเก้าอี้เลย เดินสำรวจทั่วร้านกว่าจะมานั่งกินเกือบครึ่งชั่วโมงทุกครั้ง พอห้าขวบก็เรียบร้อยขึ้น ตอนนี้เกือบแปดขวบแล้วเริ่มต่อปากต่อคำ
ขอให้สินค้าคุณภาพดี+รูปแบบสวยๆ+ของย่างอร่อยๆ ขายได้มากๆ
ด้วยความเคารพครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
sutin999
ส วั ส ดี ทุ ก ค น ค รั บ
Hero Member

คะแนน 6

พร้อมทุกที่ มีดีทุกครั้ง

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 07:28:37 PM »

หากวันไหนได้ไปแถวนั้น จะไปที่ร้านพี่โป่งครับ Grin  Wink

ศัตรูของศัตรูข้า คือมิตรข้า                                                                
SAMURAI COP
Full Member

คะแนน 2

นักรบผู้ชาญฉลาดนั้น จะเป็นผู้มีสติปัญญาเป็นอาวุธ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 08:35:19 PM »

ของแต่งคุณภาพครับ........
น่าจะส่งออกนำรายได้เข้าประเทศ......
เหมือนกระทิงแดง

คนที่เกิดมาเป็นนักรบนั้นเขาไม่สนใจหรอกว่าจะมีชีวิตบนโลกนี้ได้นานแค่ไหน แต่จะคิดเสมอว่าการตายของเขาจะให้อะไรกับชนรุ่นหลังบ้าง///  ก้านกล้วย
หน้า: [1]
  พิมพ์