๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 12:12:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวรรค์มีตา........... K2A ไม่ตายเปล่าแล้วครับ  (อ่าน 10520 ครั้ง)
msirimas
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 10:55:11 AM »

ที่จริงมันน่าจะโดนกระสุนเจ้าหน้าที่ตายยกแก๊งนะ..  เพราะนอกจากมันจะสร้างความบอบช้ำให้กับครอบครับคุณเอแล้ว นี่มันยังไปสร้างความเสียใจในครอบครัวที่โคราชอีก ลงโทษติดคุกเดี๋ยวมันก็ออกมาประพฤติชั่ว น่าจะพิจาณาศาลเดี๋ยวแล้วจับฉีดยาเลย.. จะได้พ้นๆไปจากสังคมคนปกติสุข
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 11:25:49 AM »

ความจริงน่าจะประหารชีวิตร้อยเปอร์เซนต์ แต่เกรงว่าศาลเห็นว่าให้ความร่วมมือและยอมรับสารภาพ โทษอาจเหลือแค่จำคุกตลอดชีวิต
 เซ็ง...........ที่นี่ประเทศไทย Cry Cry Cry
รอดยากครับเฮีย คดีร้ายแรง และต่อสู้เจ้าพนักงานด้วย ฝังลูกเดียว

Tongueทำตัวดีๆหน่อย ลดโทษเหลือไม่กี่ปี ก็ปล่อย...เศร้า...เมื่อตอนเป็น ทสปช.อยู่ที่บ้านเกิด เคยนำ ทสปช.- อพป.ล้อมจับโจรปล้น...ส่งตำรวจ..มันติดคุกไม่กี่ปี...ออกมาเดินลอยชาย...ทุกวันนี้กลับไปเยี่ยมบ้าน เจอหน้าพวกมันก็เสียวสันหลังเหมือนกัน

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 12:16:20 PM »

กัมมุนาวัตตะติ โลโก

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
jupiter
"ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

คิดดี + พูดดี + ทำดี = ชีวิตมีแต่เจริญ

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 05:34:58 PM »

เวรกรรมตามมาทันแล้ว และขอชมเชยเจ้าหน้าที่ตำรวจที่บาดเจ็บด้วย ท่านทำหน้าที่ของผู้พิทักษ์สันติราษฎร์ได้สมบูรณ์แบบแล้วครับ ขอให้หายดีมีสุขภาพแข็งแรงในเร็ววัน

"คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" - หลวงพ่อปัญญานันทะภิกขุ

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 06:03:03 PM »

Smiley. ต้องได้รับโทษอย่างสาสม.. คดีล่าสุดที่มันก่อขึ้น เป็นการจำนนต่อหลักฐาน.
     ส่วนคดีอื่นที่มันก่อขึ้น ทีมันชิงรับสารภาพ ไม่มีผลต่อการลดหย่อนโทษในคดี นี้.  Smiley

ใจเย็นอีกนิด.. ไว้รอฟังผล การตามเช็คบิล ไอ้ ๓ ตัวที่เหลือ

spear gun
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 08:37:47 PM »

เดรัจฉานโหดเหี้ยมแบบนี้ ไม่ควรเหลืออยู่รกโลก คงกลับตัวกลับใจไม่ได้แล้ว กำจัดทิ้งดีที่สุด หวังว่าจะถูกลงโทษ
ประหารทั้งหมด
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 08:48:51 PM »

กรรมตามทัน สมนําหน้าโจร น่าจะโดนยิงให้หมด Angry

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 10:34:38 PM »

ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ตำรวจ ทุกท่านมากครับ

ด้วยความเคารพครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์