อยากทราบข้อมูลปืนยาวอัดลม เดียน่า 34

(1/1)

monny:
สอบถามท่านพี่ทั้งหลาย ปืนยาวอัดลมเดียน่า 34 น่าเล่นหรือเปล่าครับ ความเร็วต้นและความคงทนดีหรือไม่อย่างไร หรือจะแนะนำให้เล่นรุ่นไหนครับ ;D

yod - รักในหลวง ครับ:
เป็นอัดลม เบอร์ 2  แข็งแรง ตามแบบฉบับ เดียน่า ครับ
โมเดล 34 N  ชุบนิเกิ้ลขาว ป้องกันสนิม ทำให้ การดูแล ในเรื่องนี้ ลดลงไปได้
กระสุนทรงหม้อตาล ไปได้ด้วยความเร็ว เกือบ 800 ฟ/ว
ลำกล้อง 19 1/2 นิ้ว  ยาวตลอด 45 1/2 นิ้ว  น้ำหนัก 3,295 กรัม
ศูนย์หน้า รูปใบหอก อยู่ในครอบ  ศูนย์หลังอยู่โคนลำกล้อง ปรับ เต็มที่ 4 ทิศทาง
ห้ามไก อยู่ด้านหลังโครงปืน เข้าโดยอัตโนมัติ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ