๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:42:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคอ(ลูก)ซองบาง.....ก๊าบ  (อ่าน 15383 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 11:15:10 AM »

aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 12:08:21 PM »

Marine Magnum ซิ่ง Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 02:51:24 PM »

...คุณ Bobby ผมลืมบอกด้วยว่า Marine Magnum ที่จองไว้นี้ ผิวเป็นแบบ Electroless nickel plating ทั้งตัวรวมทั้งในลำกล้องและ receiver ด้วย มีชุดสายกระวิน Quick Detachable Swivel Stud ของ Unkle Mike มาจากนอกอย่างที่คุณโทนบอกครับ (ขอขอบคุณที่เตือน) Smiley คิดว่าถึงจะแพงกว่าแต่ก็คุ้มสำหรับผม เพราะแค่ผิวก็ได้เปรียบแล้วยังไม่ต้องเสียเวลาเดินหาเรื่อง เอ๊ย! หาของมาแต่ง

...รุ่น Express Magnum แม้จะรมดำแต่เป็นรมดำแบบด้าน ดูแล้วน้ำมันน่าจะเกาะผิวได้ดี น่าจะเป็นสนิมไม่ง่ายเท่าไรครับ ผมเองนั่งตัดสินใจอยู่นาน ถ้าชอบก็เล่นได้ ไม่น่าผิดหวังครับ Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 03:59:31 PM »

เรียนพี่แก้วCodaครับ ตัวลำกล้องของMarine Magnumนี่เป็นสเตนเลสเคลือบนิเกิ้ล หรือเป็นเหล็กSteelเคลือบนิเกิ้ลกันแน่ครับ ผมดูในหลายWeb บอกไม่ตรงกันเลย Huh
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 04:06:31 PM »

...รายละเอียดในเว็บของ Remington ไม่บอกว่าเป็นสเตนเลสหรือเหล็กธรรมดา แต่ผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นเหล็กธรรมดาทำผิวเคลือบนิเกิลมากกว่าครับ (ผมว่าน่าจะดีเพราะทนทานกว่าสเตนเลส)คลิกที่รูปดูรายละเอียดครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์