เกี่ยวกับปลายลำกล้องปืนบาเร็ตต้า92fs

<< < (2/5) > >>

ผองพัฒ:
ของผมก็ขยับได้ครับ ที่ได้รับมาทดสอบก็ขยับให้ตัวได้นิดหน่อยครับ ปกติครับ

THE BIG GUN:
ด้วยความเคารพครับ
ของผมของใหม่เพิ่งได้มา ยังไม่ได้ยิง
ลองขยับดูแล้ว  ขยับไม่ได้ครับ  เรื่องจริงหลักฐานยังคามืออยู่ครับ
สงสัยของผม ผิดปกติมั้งครับ

toi:
ฮ้า..จริงหรือครับของเพื่อนๆผมก็ขยับได้เหมือนกันต้องถามผู้รู้แล้วละครับ

tOnz:
ดีครับจะได้มีเอกลักษณ์ เหมือน กล๊อค   แหะๆ

pvjt:
เห็นของคุณTHE BIG GUNบอกว่าซื้อมายังไม่ได้ยิง อาจเป็นไปได้ครับ ตัวที่ผมเห็นเป็นรุ่นสแตนเลส เห็นสวยดีครับอยากได้อยู่เหมือนกัน มือ2ประมาณเท่าใดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว