เกี่ยวกับปลายลำกล้องปืนบาเร็ตต้า92fs

<< < (5/5)

kon tung kru 91:
ปืนที่เน้นใช้งานส่วนใหญ่  บางจุดอาจไม่จำเป็นต้องฟิตมากครับ  :VOV: ต่างจากปืนที่เน้นแข่งขันที่มักจะฟิตกว่า

at75:
ปืน ตระกูลนี้ ยิ่ง ยิงมากยิ่งหลวมครับ เพราะตัวขัดกลอนที่ขัดกับโครงปืนอัลลอยตรงๆทำให้ สึกหรอไวกว่าเหล็กครับ แต่ถึงอย่างไร กลุ่มกระสุนก็ยังอยุ่ในเกณฑ์ที่ดีมากแล้วนะครับในระดับปืนต่อสุ้ครับ

ban.cha:
อ้างจาก: submachine ที่ พฤศจิกายน 02, 2006, 12:32:52 PM

ไม่มีบาเร็ตต้า แต่คนที่มี เค้าบอกว่า
ปลายต้องทำให้ ลำกล้องเคลื่อนตัวได้เล็กน้อย
เพราะใช้ระบบปีกขัดกลอน ซึ่งท้ายลำกล้องจะตกลงในบล็อค เวลานั้นลำกล้อง
ก็กระดกเล็กน้อย ถ้าไม่ให้ระยะที่ปลายลำกล้องกะสไลด์เลย ปืนทำงานไม่ได้ครับ

เค้าว่ามา ผมก็ว่าไปนะครับ
(แต่ผมว่า ยังไงก็แม่น ยิงของชาวบ้านมา2-3ตัว ก็แม่นเหมือนๆกัน..นี่ครับ...)

ตอบได้ถูกใจ....ใช่เลย...ครับ
             ::002:: ::002:: ::002::

-Joke-:
อ้างจาก: มะขิ่น ที่ พฤศจิกายน 02, 2006, 10:42:42 PM

โขมยผู้หมวดมาใส่ครับ :D

เออะ คุณอาครับ เจอมุขนี้ผมไปไม่เป็นเลยครับ

:~) :~)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว