เกี่ยวกับปลายลำกล้องปืนบาเร็ตต้า92fs

<< < (4/5) > >>

มะขิ่น:
โขมยผู้หมวดมาใส่ครับ :D

KENG 92FS:
อ้างจาก: จ่ามะขิ่น ที่ พฤศจิกายน 02, 2006, 10:42:42 PM

ท่านมะขิ่นทำขำอีกแล้ว..............

K@RN # รักในหลวง:
 :D ของผมให้ตัวได้นิดหน่อยครับ ปกติดีครับ  :D

naisomchai:
อ้างจาก: keng_maejo(อ่านว่า เก่ง แม่โจ้) ที่ พฤศจิกายน 03, 2006, 07:45:05 AM

อ้างจาก: จ่ามะขิ่น ที่ พฤศจิกายน 02, 2006, 10:42:42 PM

ท่านมะขิ่นทำขำอีกแล้ว..............

แฮ่ๆ...

บังเอิญจ่าฯ... ไปเรียนจบโรงเรียนเสธ. ซะด้วย...  ;D

skybomb:
ก็เป็นทำมะดาครับ
ปืนสนามทำเผื่อว่ามีฝุ่น,ดิน เข้าจับ
แต่ก็ยังสามารถยิงได้
โดยไม่มีผลต่อแรงเสียดทาน
คล้ายกับกล็อคที่ทำโดครงอ้าไว้
เผื่อเวลาลงโคนหรือเศษดินเข้า
ก็ยังใช้งานได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว