เกี่ยวกับปลายลำกล้องปืนบาเร็ตต้า92fs

(1/5) > >>

pvjt:
พอดีได้รองสัมผัสช่วงปลายลำกล้องปืน เห็นมันขยับได้ ไม่มีบูชแหวนคุมปลายลำกล้องเหมือนยี่ห้ออื่น มันจะมีผลต่อความแม่นยำ ทำให้ยิงเร็วแล้วไม่ค่อยเกาะกลุ่มหรือไม่ครับ

THE BIG GUN:
ผมก้อใช้อยู่ครับ แต่ปลายลำกล้องของผมแน่นดีครับ  ไม่เห็นขยับได้เลย

pvjt:
พอดีเป็นปืนของท่านอื่นครับ ผมรองจับโยกดูรู้สึกมันขยับได้อยู่นะครับ

para p12:
ของผมก็ขยับได้นะครับ แต่ไม่มากครับแค่รู้สึกได้นะครับ ไม่ทราบว่าใหม่ๆมันขยับได้หรือป่าวครับซื้อต่อเขามาครับ

paisan2:
เบเร็ตต้าปลายลำกล้องขยับได้เป็นเรื่องปกติครับ บางคนบอกขยับไม่ได้คงไม่จริง
ความแม่นยำของปืนประเภทนี้อยู่ในเกณท์พอใช้ครับเน้นต่อสู้ถ้าจะเอาไปยิงเป้า
ร้อยรูปั้น X แข่งขันกับชาวบ้านเขาคงจะตกรอบแรก ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป