๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:21:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ G26 ครับ ที่ ทอ.  (อ่าน 97587 ครั้ง)
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 10:15:25 AM »

วันนี้เพื่อนโทรมาว่าทำไมใช้ G26 จึงต้องมายิงแบบปั้นX G26เป็นปืนแบบต่อสู้นะ
เราเองก็คิดว่าการยิงปืนเป็นการสร้างสมาธิ ให้ร่างกายมีความสัมพันธ์กันเช่นการหายใจ การยืน การลั่นไก
ซึ่งโดยส่วนตัวจะชอบยิงปั้นX มากกว่าเพราะต้องใช้สมาธิ การยิงต่อสู้จะฝึกนานๆครั้งที่จะเป็นการยิงเร็วที่ระยะ 10 เมตร  ไม่รู้ว่าตัวเองคิดถูกหรือเปล่าครับ(ที่เลือก G26) สำหรับเพื่อนและพี่ใช้ G26 คงไม่ผิดหวังนะครับ ผมเองก็ชอบเหมือนกันครับ
ไม่ผิดหวังครับสำหรับตัวนี้ ตอนนี้ผมให้เจ้าคางโตเฝ้าบ้าน ส่วนG26เอาติดตัวครับ

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
chaya-maruty+ รักในหลวงมาก ๆ
เมื่อ อยุธยามีภัยเมื่อใด ..คนดีก็ปรากฎกายเมื่อนั้น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2008, 02:54:26 AM »

วันนี้เพื่อนโทรมาว่าทำไมใช้ G26 จึงต้องมายิงแบบปั้นX G26เป็นปืนแบบต่อสู้นะ
เราเองก็คิดว่าการยิงปืนเป็นการสร้างสมาธิ ให้ร่างกายมีความสัมพันธ์กันเช่นการหายใจ การยืน การลั่นไก
ซึ่งโดยส่วนตัวจะชอบยิงปั้นX มากกว่าเพราะต้องใช้สมาธิ การยิงต่อสู้จะฝึกนานๆครั้งที่จะเป็นการยิงเร็วที่ระยะ 10 เมตร  ไม่รู้ว่าตัวเองคิดถูกหรือเปล่าครับ(ที่เลือก G26) สำหรับเพื่อนและพี่ใช้ G26 คงไม่ผิดหวังนะครับ ผมเองก็ชอบเหมือนกันครับ
ไม่ผิดหวังครับสำหรับตัวนี้ ตอนนี้ผมให้เจ้าคางโตเฝ้าบ้าน ส่วนG26เอาติดตัวครับ
.........................................อ้า  ใครคือจ้าวคางโต อะครับ  ชื่อหมารึครับ อาจารย์  อิ อิ

เมื่อปืนตกอยู่ในมือคนชั่ว บ้านเมืองก็ลุกเป็นไฟ   เมื่อคนดีมีปืน ฮีโร่ ก็ปรากฏกาย........
ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2008, 06:43:09 PM »

ยิงดีนะครับ
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 10:26:57 AM »

มีแล้วจ้าแต่งเรียบร้อยยิงนุ่มนวลดีความแม่นยำอยู่ในขั้นดีมากๆสำหรับปืนต่อสู้ครับ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 08:09:47 AM »

.........................................อ้า  ใครคือจ้าวคางโต อะครับ  ชื่อหมารึครับ อาจารย์  อิ อิ

Grin Grinเรียกชื่อตามคุณสิงห์บ้าครับ เจ้าคางโตเป็นชื่อเล่นของ Steyr M9-A1 ครับผม Cheesy Cheesy

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
supermansup
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2008, 10:32:13 PM »

วันนี้ว่างเลยเข้าสนามยิงปืนทอ.และมีเพื่อนใหม่เข้าร่วมซ้อมมือด้วยกัน และยังใช้ G26 ด้วยครับ
ผมสอบถามดูน้องเค้ายิงไม่เกิน 50 นัด ตั้งแต่ได้ปืนมา ดูแต้มและการยิงผมว่า OK ครับ

ทดสอบ G26 ของเพื่อนครับ ระยะ 10 เมตร 5 นัด และส่วนของผม ระยะ 10เมตร 10 นัด ครับ

ใครใช้ G26 หรือกำลังจะเลือกจะได้ตัดสินใจได้ดีขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2008, 09:31:36 PM โดย supermansup » บันทึกการเข้า
ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 09:29:46 PM »

ใช้ได้ครับ
m40
Sr. Member

คะแนน 26

« ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 09:39:41 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #83 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 02:15:40 PM »

ยินดีด้วยครับ ยิงดีมากๆเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ     ดีใจด้วยครับกับ  G26 ตอนแรกๆผมก็นึกในใจว่าตัวเองเลือกผิดหรือเปล่าครับน่าจะเป็นตัวอื่น หลังจากใช้งานและได้ไปลงสนามมาหลายครั้ง  G26 สู้ได้ทุกสนามครับ ทั้ง 15 และ 25 เมตรครับ ผลงานที่ถ้วยที่ได้มาไม่ต่ำกว่า5 ใบครับ ถึงจะใช้ได้ไม่ดีเหมือนท่านๆอื่นว่าก็ตามสุดท้ายเหลือแค่ประโยคสุดท้าย คือ   ใช้ ปกป้องครอบครัว และกองเศษเหล็กของผมครับ

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #84 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 03:45:33 PM »

ใช้ต่อสู้สบายครับ Grin Grin Grin ยิงได้ดี

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #85 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 03:59:27 PM »

ใช้เป็นปืนอเนกประสงค์เลยครับ คุ้มค่า หลงรัก หลงรัก

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
supermansup
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #86 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 04:11:21 PM »

ยินดีด้วยครับ ยิงดีมากๆเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ     ดีใจด้วยครับกับ  G26 ตอนแรกๆผมก็นึกในใจว่าตัวเองเลือกผิดหรือเปล่าครับน่าจะเป็นตัวอื่น หลังจากใช้งานและได้ไปลงสนามมาหลายครั้ง  G26 สู้ได้ทุกสนามครับ ทั้ง 15 และ 25 เมตรครับ ผลงานที่ถ้วยที่ได้มาไม่ต่ำกว่า5 ใบครับ ถึงจะใช้ได้ไม่ดีเหมือนท่านๆอื่นว่าก็ตามสุดท้ายเหลือแค่ประโยคสุดท้าย คือ   ใช้ ปกป้องครอบครัว และกองเศษเหล็กของผมครับ
สร้างความมั่นใจขึ้นอีกเยอะครับกับ G26 ถ้าพร้อมจะชวนเพื่อนลองลงแข่งดูบ้างครับ
nuntanit
ยอมตายแต่ไม่ยอม เสียปืนให้โจรใต้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ถึงไม่มั่งมี - แต่ผมก็มีมั่ง

« ตอบ #87 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 06:23:57 PM »

ของเข้าดีจริงๆครับ

ธ.ไทยพาณิชย์ บันชี.ออมทรัพย์ สาขา.สมุทรสาคร
เลขบัญชี  570-265086-8
ชื่อ.นาย นันทนิตร์ รถทอง
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #88 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 06:55:59 PM »

กลุ่มสวยดีครับ ว้อมบ่อยนะครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #89 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 02:32:59 PM »

คิดถูกแล้วครับไม่ผิดหวังครับ  คุณว่าศูนย์G26ของผมมันคุ้นหรือเปล่าครับ

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 13
  พิมพ์