๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:47:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 72
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนลูกซอง เรมิงตัน ทุกรุ่นทุกแบบ ครับ  (อ่าน 514565 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #210 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 12:58:29 PM »

กระสุนลูกโดดห้ามใช้กับโช้คปากลำกล้องชนิดใดครับ
ไม่ควรใช้กับลำกล้องที่ใช้ฟูลโช้คครับ เนื่องจากรูมันแคบที่สุด แต่ถ้าจะใช้ก็ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ( อย่าเชื่อผมน่ะครับ เพราะผมก็ไม่เคยลองครับ ไม่กล้าลองด้วย) ผมจะใช้ซินลินเดอร์ กับอิมฟรูฟ ครับ Grin
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #211 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:21:21 PM »

กระสุนลูกโดดห้ามใช้กับโช้คปากลำกล้องชนิดใดครับ
ไม่ควรใช้กับลำกล้องที่ใช้ฟูลโช้คครับ เนื่องจากรูมันแคบที่สุด แต่ถ้าจะใช้ก็ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ( อย่าเชื่อผมน่ะครับ เพราะผมก็ไม่เคยลองครับ ไม่กล้าลองด้วย) ผมจะใช้ซินลินเดอร์ กับอิมฟรูฟ ครับ Grin
Grin Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
BBKS
คนอีสานใจดี...อิอิ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #212 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:48:51 PM »

Grin Grin ผมขอรวมพล ด้วยคนนะครับพีๆ.... ผมไปร้บน้องเร มาอยู่ด้วยแล้ว..มีความสุขสุดๆ(เมียไม่ว่าเพราะราคาไม่แพง.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2007, 10:37:48 AM โดย BBKS » บันทึกการเข้า

สมาธิที่เกิดขึ้นตามธรรมชาตินั้น   มันมักจะพอเหมาะพอสมแก่กำลังของปัญญาที่จะใช้ทำการพิจารณา....
    ส่วนสมาธิที่เกิดจากการฝึกฝนตามหลักวิชาการนั้น   มันมักจะเป็นสมาธิที่มากเกินไป......
...แมวคราว...
Full Member

คะแนน 69

« ตอบ #213 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:59:47 PM »

20 นิ้ว ศูนย์ไรเฟิล พานท้ายไม้ลายใหม่

ขอเอามารวมพลด้วยคนครับ........................................ Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 03:44:50 PM »

Grin Grin ผมขอรวมพล ด้วยคนนะครับพีๆ.... ผมไปร้บน้องเร มาอยู่ด้วยแล้ว..มีความสุขสุดๆ(เมียไม่ว่าเพราะราคาไม่แพง.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)

สองกระบอกเลยเหรอครับ...แหม...ยินดีด้วยครับ.. Grin
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #215 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 10:50:24 PM »

สองกระบอกเลยเหรอครับ...แหม...ยินดีด้วยครับ.. Grin
เลยย้อนไปดูกระทู้อีกรอบ 2 กระบอกจริงๆด้วย....เลยเหรอ
ราคาไม่แพง...แฟนไม่ว่า..งมุกนี้เชิญลอกได้ค่ะ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #216 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 11:40:57 PM »

.............. Grin..มีลูกซอง อยู่ 3 แต่ไม่มี เรมิงตัน ซักที เดี๋ยวไปจัดซักกระบอกดีกว่า... เอามัน ....870 นี้แหละ ... ทำไม่มานึกอยากตอนนี้หว่า แต่ก่อนเขาเอามาบอก ขายให้สภาพดีๆ ไม่ถึงหมื่นห้า ทำเล่นตัว... ตอนนี้เลยต้องมาซื้อร้าน...เซ็งตัวเองจริงๆ.... Tongue Tongue Tongue ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 11:43:52 PM โดย ninja 19 » บันทึกการเข้า

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #217 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 03:09:48 AM »

.............. Grin..มีลูกซอง อยู่ 3 แต่ไม่มี เรมิงตัน ซักที เดี๋ยวไปจัดซักกระบอกดีกว่า... เอามัน ....870 นี้แหละ ... ทำไม่มานึกอยากตอนนี้หว่า แต่ก่อนเขาเอามาบอก ขายให้สภาพดีๆ ไม่ถึงหมื่นห้า ทำเล่นตัว... ตอนนี้เลยต้องมาซื้อร้าน...เซ็งตัวเองจริงๆ.... Tongue Tongue Tongue ...

Wink ยังไม่สาย ครับ  Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #218 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 07:15:37 AM »

Wink ยังไม่สาย ครับ  Grin Grin

แบบนี้ร้านไหนมีครับ ?
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #219 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 11:02:53 AM »

.......... Grin..นั้นดิ  อยากรู้เหมื่อนกัน..ถ้ามี เอาแน่.. แต่อย่าแพงเวอร์นะ..สงสารคนเบี้ยน้อยบ้าง  Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #220 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 12:51:44 PM »

.......... Grin..นั้นดิ อยากรู้เหมื่อนกัน..ถ้ามี เอาแน่.. แต่อย่าแพงเวอร์นะ..สงสารคนเบี้ยน้อยบ้าง Grin Grin Grin

ถ้าท่านนินจาเบี้ยน้อย ผมคงเป้นคนไม่มีตังแหงเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #221 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 01:19:08 PM »

มีชิ้นเดียวในโลกครับ 870     เป็นงานต้นแบบที่ประกอบ เร 870 เข้ากับ แม็ก ดี แทค   พบตัวจริงได้ที่ รด. 10-11 กพ.นี้ครับ
ทดสอบปฏิบัติการที่ รด. เป็นงานแรก ผลลัพธ์เป็นอย่างไรรอ ชมกัน (วันนี้ ไปซ้อมที่ บบท. ครับ)

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #222 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 01:32:09 PM »

อยากเห็นครับพี่...แต่อยู่ไกลไป.....เสียดายครับ..
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 02:56:33 PM »

มีชิ้นเดียวในโลกครับ 870     เป็นงานต้นแบบที่ประกอบ เร 870 เข้ากับ แม็ก ดี แทค  พบตัวจริงได้ที่ รด. 10-11 กพ.นี้ครับ
ทดสอบปฏิบัติการที่ รด. เป็นงานแรก ผลลัพธ์เป็นอย่างไรรอ ชมกัน (วันนี้ ไปซ้อมที่ บบท. ครับ)

อ้างถึง

....โกหกเห็นๆ...ในรูปมีตั้ง 3 ชิ้น...อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 09:04:37 PM โดย โชกุน » บันทึกการเข้า
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #224 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2007, 03:11:55 PM »

ลำกล้อง จี๊ดเดียว

หลอด ยาว เฟี้ยว.....ว........ว.....

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 72
  พิมพ์