๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:22:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 72
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนลูกซอง เรมิงตัน ทุกรุ่นทุกแบบ ครับ  (อ่าน 514510 ครั้ง)
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #795 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 09:06:19 PM »

รวมพลด้วยครับมีอยู่หนึ่งครับ 870 camo ครับ

ไหว้สวัสดีปีใหม่ครับ คุณเจตน์ ไหว้  หลงรัก หลงรักรูปกาโม่ ขาดถ้วยใบล่าสุด เอามาคู่กันหน่อย เยี่ยม เยี่ยม

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #796 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 09:28:58 PM »

มีแต่คนเล่นตัวกาโม่ทั้งนั้นเลย

สงสัยกาโม่กำลังฮอตครับ  Grin

super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #797 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 09:35:19 PM »

ของเขาดี  และอเนกประสงค์ไม่สั้นหรือยาวเกินไป   เยี่ยม

คิดก่อนเล็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #798 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 09:40:34 PM »

ของเขาดี  และอเนกประสงค์ไม่สั้นหรือยาวเกินไป   เยี่ยม

ของผมมี 870 MAGNUM EXPRESS อุ่นใจดีครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

« ตอบ #799 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 10:27:29 PM »

วันก่อนแวะไปบางบัวทอง มีโอกาสได้ยิงปืนใหม่ของครูเรย์ (Uncle Ray) ยิงเปิดซิงปืนใหม่ไปหนึ่งกล่อง เป็นปืน Mossberg ถ้าจำไม่ผิดเป็น 590 ปืนดูบึกบึนน้ำหนักพอสมควร แรงรีคอยนุ่มๆ  สงสัยว่าทำไมคนไทยถึงไม่สนใจ Mossberg บ้าง ทั้งๆที่เป็นปืนดี ไม่ว่าไปที่ไหนเจอแต่ Remington ทั้งนั้นเลยครับ เหมือนเป็นยี่ห้อคู่กับคนไทยเลย

Grin

super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #800 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 10:29:28 PM »

น่าจะที่ราคารึเปล่าครับ   

คิดก่อนเล็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

« ตอบ #801 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 10:46:07 PM »

ราคาแต่ก่อนอาจใช่ ตอนนี้ Remington ก็ปาเข้าไป 28 + แล้ว อาจเป็นเพราะึึคนไทยนิยมตามๆกันมากกว่าครับ  Grin

อย่าง ลองถามคนเล่นปืนสักคน เข้าจะบอกว่า ลูกซองปั้มต้อง Remington ออโต้ ต้อง Benelli ประมาณนี้ครับ  Grin

Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #802 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 08:48:27 AM »

รวมพลด้วยครับมีอยู่หนึ่งครับ 870 camo ครับ

ไหว้สวัสดีปีใหม่ครับ คุณเจตน์ ไหว้  หลงรัก หลงรักรูปกาโม่ ขาดถ้วยใบล่าสุด เอามาคู่กันหน่อย เยี่ยม เยี่ยม
สวัสดียามเช้าครับ ถ้วยสวยมากครับแต่ผมได้แค่ที่สองเองครับ

C:\\Documents and Settings\\Administrator\\My Documents\\aaa.doc
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #803 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 02:12:32 PM »

วันก่อนแวะไปบางบัวทอง มีโอกาสได้ยิงปืนใหม่ของครูเรย์ (Uncle Ray) ยิงเปิดซิงปืนใหม่ไปหนึ่งกล่อง เป็นปืน Mossberg ถ้าจำไม่ผิดเป็น 590 ปืนดูบึกบึนน้ำหนักพอสมควร แรงรีคอยนุ่มๆ  สงสัยว่าทำไมคนไทยถึงไม่สนใจ Mossberg บ้าง ทั้งๆที่เป็นปืนดี ไม่ว่าไปที่ไหนเจอแต่ Remington ทั้งนั้นเลยครับ เหมือนเป็นยี่ห้อคู่กับคนไทยเลย

Grin

ราคาแต่ก่อนอาจใช่ ตอนนี้ Remington ก็ปาเข้าไป 28 + แล้ว อาจเป็นเพราะึึคนไทยนิยมตามๆกันมากกว่าครับ  Grin

อย่าง ลองถามคนเล่นปืนสักคน เข้าจะบอกว่า ลูกซองปั้มต้อง Remington ออโต้ ต้อง Benelli ประมาณนี้ครับ  Grin

เห็นด้วยครับ.. เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

« ตอบ #804 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 11:37:12 AM »

สวัสดียามเช้าครับ ถ้วยสวยมากครับแต่ผมได้แค่ที่สองเองครับ

เรียนเชิญชิงถ้วยสมเด็จพระเทพฯ ที่ อ.เบตง จ.ยะลา

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=92999.0

ยินดีต้อนรับนักกีฬาทุกท่านครับ
 ไหว้

Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #805 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 01:54:31 PM »

เรียนเชิญชิงถ้วยสมเด็จพระเทพฯ ที่ อ.เบตง จ.ยะลา

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=92999.0

ยินดีต้อนรับนักกีฬาทุกท่านครับ
 ไหว้

ขอบคุณครับสำหรับข่าวสาร ผมคงอดไปแน่ๆแล้วครับผบ.ทบ.ไม่ยอมให้ไปครับ
มีทีม PPSC.จากเพชรบุรีไปประมาณ 4-5 คนครับ

C:\\Documents and Settings\\Administrator\\My Documents\\aaa.doc
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #806 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 02:09:53 PM »

ได้มาเเล้วครับ 870 ร้านปืนรัตนา ไม่พูดมากไม่เย้นเย่อ ลดได้ก็ลด ลดไม่ได้ผมกะจะไปร้านอื่นอยู่ อิอิอิ. กิ๊วก๊าว ผมชอบสีดำล้วน ก็เลยเลือกเป็นซิเทติค 20 นิ้ว  5 นัด 29500 ครับ ถ้าเป็นไม้ก็ ลดได้อีก 1000 . ผมได้ครบหมดทั้ง ลูก 25 นัด ซองปืน เข็มขัด เเละ เเส้กับน้ำมัน ศูนย์หน้ากับศูนย์หลัง ชัดเจน โดยส่วนตัวเเล้วไม่ชอบศูนย์ลูกปัดอยู่เเล้ว ยิงยาก(บางที่ ศูนย์ขายอีก 1000 เเนะครับ).เเละก็ไม่ต้องไปที่ไหนเลยครับ.เซ้นให้2 ใบ ใบตัดโอน เพราะ ทางร้านดำเนินการทุกอย่างไม่ต้องไปรอตัดโอนที่อำเภออีก ทำให้ผมมีเวลาเที่ยวได้อีก ผมเอาปืนขึ้นรถเสร็จ ก็เที่ยว บ้านหม้อซะเช้าเลย เพราะถามเเค่ 3-4 ร้านก็พอ เเต่ถ้าชอบลูกซองของตุรกี เชิญร้าน ม.หะกี่มี่ นะครับ ราคา 24000-27000 เท่านัั้นเอง.บริการผมว่าดีทุกร้านเเหละครับ.พูดเพราะทุกคน เเต่บอกกับตัวเองว่าขอเป็น เรมิงตัน ดีกว่า .(ไม่มีเห็นผลนะครับ) ส่วนประกอบอื่นเช่น หลอดต่อ หรือพานท้าย เเนะนำร้านอื่นดีกว่าเพราะร้านนี้ เเพงๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ จาก 2000 นิดๆ เป็น 3500 ได้ไงไม่รู้อิอิอิ...คงนึกว่าเราไม่รู้ราคา ปล.ของทีเเถมมาให้ผมซื้อใหม่หมดเลย..เพราะของเเถมก็คุณภาพเเบบของเเถมจริงๆๆ

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #807 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 02:16:05 PM »

ได้มาเเล้วครับ 870 ร้านปืนรัตนา ไม่พูดมากไม่เย้นเย่อ ลดได้ก็ลด ลดไม่ได้ผมกะจะไปร้านอื่นอยู่ อิอิอิ. กิ๊วก๊าว ผมชอบสีดำล้วน ก็เลยเลือกเป็นซิเทติค 20 นิ้ว  5 นัด 29500 ครับ ถ้าเป็นไม้ก็ ลดได้อีก 1000 . ผมได้ครบหมดทั้ง ลูก 25 นัด ซองปืน เข็มขัด เเละ เเส้กับน้ำมัน ศูนย์หน้ากับศูนย์หลัง ชัดเจน โดยส่วนตัวเเล้วไม่ชอบศูนย์ลูกปัดอยู่เเล้ว ยิงยาก(บางที่ ศูนย์ขายอีก 1000 เเนะครับ).เเละก็ไม่ต้องไปที่ไหนเลยครับ.เซ้นให้2 ใบ ใบตัดโอน เพราะ ทางร้านดำเนินการทุกอย่างไม่ต้องไปรอตัดโอนที่อำเภออีก ทำให้ผมมีเวลาเที่ยวได้อีก ผมเอาปืนขึ้นรถเสร็จ ก็เที่ยว บ้านหม้อซะเช้าเลย เพราะถามเเค่ 3-4 ร้านก็พอ เเต่ถ้าชอบลูกซองของตุรกี เชิญร้าน ม.หะกี่มี่ นะครับ ราคา 24000-27000 เท่านัั้นเอง.บริการผมว่าดีทุกร้านเเหละครับ.พูดเพราะทุกคน เเต่บอกกับตัวเองว่าขอเป็น เรมิงตัน ดีกว่า .(ไม่มีเห็นผลนะครับ) ส่วนประกอบอื่นเช่น หลอดต่อ หรือพานท้าย เเนะนำร้านอื่นดีกว่าเพราะร้านนี้ เเพงๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ จาก 2000 นิดๆ เป็น 3500 ได้ไงไม่รู้อิอิอิ...คงนึกว่าเราไม่รู้ราคา ปล.ของทีเเถมมาให้ผมซื้อใหม่หมดเลย..เพราะของเเถมก็คุณภาพเเบบของเเถมจริงๆๆ
สวัสดีครับ
ยินดีกับปืนใหม่ด้วยนะครับ เอารูปมาดูบ้างนะครับหรือผลการทดสอบกลุ่มกระสุนด้วยยิ่งดีเลยครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

« ตอบ #808 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 05:10:35 PM »

อ้างถึง
ขอบคุณครับสำหรับข่าวสาร ผมคงอดไปแน่ๆแล้วครับผบ.ทบ.ไม่ยอมให้ไปครับ
มีทีม PPSC.จากเพชรบุรีไปประมาณ 4-5 คนครับ

ยินดีต้อนรับนักกีฬาเมืองเพรชครับ  ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

« ตอบ #809 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 05:11:22 PM »

สวัสดีครับ
ยินดีกับปืนใหม่ด้วยนะครับ เอารูปมาดูบ้างนะครับหรือผลการทดสอบกลุ่มกระสุนด้วยยิ่งดีเลยครับ

ยินดีกับปืนใหม่ด้วยครับ  เยี่ยม

หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 72
  พิมพ์