รวมพลคนลูกซอง เรมิงตัน ทุกรุ่นทุกแบบ ครับ

<< < (49/216) > >>

BADBOY:
อ้างจาก: ajake ที่ กุมภาพันธ์ 12, 2007, 09:38:21 PM

870 ของผมคราวที่แล้วกระโจมมือเดิมคราวนี้เปลี่ยนเป็น Surefire M69 + M910A :D~

ยืมลำกล้อง 14 นิ้วของเพื่อนมาใส่ดูครับ รูปนี้ :D

สวย...แปลงโฉมเดิม...เป็นแบบทันสมัย สดใส วัยรุ่น หมดเลย....เฉพาะค่าแต่ง  ประมาณเท่าไหร่ครับพี่...โดยเฉพาะพานท้าย....สนใจ อยากได้...ครับ ;D

I'm sam:
ผมอยากทราบราคา ชุดเเต่ง ว่าแต่ละอย่างราคาเท่าไหร่อ่ะครับ  โดยเฉพาะด้ามจับแบบปืนธรรมดา ขอถามเซียน ๆ หน่อยครับ

อ่าวไทย™:
ไม่อยากจะคุยดังเลยแต่จำเป็นจริงๆ จะรบกวนขอแบ่ง OO หรือ BB ก็ได้ แถวบ้านหาไม่ได้เลย ติดต่อ PM นะครับ

Ninja 19 + รักในหลวง +:

......... ;D..ตอนนี้ 870 28นิ้ว หลังสะพาน พร้อมโช๊ค 1 ตัว  ร้านไทยเนฯ  29,000 บ. ต่อรองได้นิดหน่อย.. ;D

g26 โต้ง...:
อ้างจาก: Choltit ที่ กุมภาพันธ์ 12, 2007, 03:48:00 PM

ภาพปืนลูกซองจากแมช"แชมป์บางกอก"ที่ รด. ครับ
อ้าวพี่ปืนผมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว