รวมพลคนลูกซอง เรมิงตัน ทุกรุ่นทุกแบบ ครับ

(1/216) > >>

นายกระจง:
ด้วยความเคารพครับ

เห็นเขารวมพลกันหลายแบบแล้วแต่ไม่แน่ใจว่ามีลูกซองหรือเปล่า เลยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อที่พลพรรค เรมิงตัน ๘๗๐ จะได้พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ ผมยังไม่มีรูปที่จะเอามาลงเลยครับ ;D ใครมีรูปแล้วเชิญก่อนนะครับ ขออนุญาตเปลี่ยชื่อนิดหนึ่งครับ จะได้มีสมาชิกเยอะครับ

ขอบคุณครับ

ภูกามยาว:
อยากรวมพลด้วยจัง :VOV: เดี๋ยวเหอะๆ

firefly:
มาลงชื่อครับ 870 18 นิ้ว ศูนย์ลูกปัด พานท้ายซินเธติก แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปคร้าบ

param - รักในหลวง:

กระบอกนี้ศูนย์ไรเฟิล เปลี่ยนใส่พานท้ายของ Advance Technology
กระโจมมือไม่ทราบยี่ห้อ มีราง พิคาทินี่ด้านใต้
มือจับหน้าของ Pro mag

อุปกรณ์ต่างๆ ได้จากห้องซื้อ - ขาย ของ อวป เรานี่เองครับ

Rod......รักในหลวง:
แบบนี้รวมได้ไหม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป