Vitz Paramuttakorn
ªÒÇ ÍÇ».
Newbie
¤Ðá¹¹ 0
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 10
|
|
« àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 01:35:12 PM » |
|
¢ÍàªÔ¹Ñ¡¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áÅмÙé·Õèʹã¨à¢éÒÃèÇÁ¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹ “ Chiangmai IPSC Handgun Championship 2020/2 “ ã¹ÇѹàÊÒÃì·Õè 7 ¾ÄȨԡÒ¹ 2563 (³ ʹÒÁÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸¤èÒµҡÊÔ¹¡Í§¾Ñ¹ÊѵÇìµèÒ§¨Ñ§ËÇÑ´àªÕ§ãËÁè) - ¤èÒŧ·ÐàºÕ¹Åèǧ˹éÒ 2,300 ºÒ· (¡è͹Çѹ·Õè 26 µØÅÒ¤Á 2563) - (ŧ·ÐàºÕ¹ËÅѧÇѹ·Õè 26 µØÅÒ¤Á 63 ) ¤èÒÊÁѤà 2,500 ºÒ· - ¨Ó¹Ç¹ 11 ʹÒÁ Squad ÅÐäÁèà¡Ô¹ 18 ¤¹ ÃѺ¹Ñ¡¡ÕÌÒÊÙ§ÊØ´äÁèà¡Ô¹ 198 ¤¹ - ãªé¡ÃÐÊع»ÃÐÁÒ³ 200 ¹Ñ´ - Junior áÅÐ Super Junior ¤èÒÊÁѤà 1,500 ºÒ·
¼Ùé·Õèâ͹ªÓÃФèÒÊÁѤÃËÅѧÇѹ·Õè 26 µØÅÒ¤Á 2563 ¢Í͹Øҵŧ Squad ãËéàͧµÒÁ·Õè¼Ùé¨Ñ´àËç¹ÊÁ¤ÇùФÃѺ
á¨é§¹Ñ¡¡ÕÌÒ·Õè·Ó¡ÒÃŧª×èÍáµèÂѧäÁèªÓÃФèÒÊÁѤà ¢ÍãËé·Ø¡·èÒ¹ªÓÃÐà§Ô¹¡è͹Çѹ·Õè 2 ¾.Â. 63 à¹×èͧ¨Ò¡ËÅѧ¨Ò¡Çѹ·Õè 2 ¾.Â. 63 ·Ò§ªÁÃÁ¢Í·Ó¡ÒùӪ×èÍÍÍ¡¨Ò¡ squad ¡è͹ à¾×èÍãËéÁÕ¡ÒèѴÅӴѺ·Õè¶Ù¡µéͧáÅÐãËéÊÔ·¸Ôìá¡è¼Ùé·ÕèÁÒŧ·ÐàºÕ¹ªÓÃÐà§Ô¹ÀÒÂËÅѧ ¹Ñ¡¡ÕÌÒ¡ÃسҵÃǨÊͺ¤ÇÒÁ¶Ù¡µéͧ¢Í§ª×èÍ ¹ÒÁÊ¡ØÅ ´ÔÇÔªÑè¹ áÅÐ category ´éÇÂà¾×èͼŻÃÐ⪹ì¢Í§µÑÇ·èÒ¹àͧ¤ÃѺ
Match Director : Wara Bhanichying Range Master : Srisit Powtongsook Stat Director : Srisiam Jivatakulwong
ËÁÒÂà赯 : ·èÒ¹·Õèŧ¤ÅÒÊ U (·ÕèäÁèà¤Âŧá¢è§¢Ñ¹ÁÒ¡è͹) µéͧ¼èÒ¹¡Òý֡ͺÃÁ¡®¤ÇÒÁ»ÅÍ´ÀѾ×é¹°Ò¹¡Ñº·Ò§ ¼Ùé½Ö¡ÍºÃÁ ¨Ò¡ÊÁÒ¤Á ¶Ö§¨ÐÊÒÁÒöŧá¢è§¢Ñ¹ä´é¤ÃѺ
áºè§»ÃÐàÀ·¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹áÅÐÃÒ§ÇÑŴѧ¹Õé
Open Division GM - 3 ÃÒ§ÇÑÅ M - 3 ÃÒ§ÇÑÅ A - 3 ÃÒ§ÇÑÅ B - 3 ÃÒ§ÇÑÅ C - 3 ÃÒ§ÇÑÅ D - 3 ÃÒ§ÇÑÅ U - 3 ÃÒ§ÇÑÅ Lady 3 ÃÒ§ÇÑÅ Senior 3 ÃÒ§ÇÑÅ Super Senior 3 ÃÒ§ÇÑÅ Junior 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Standard Division GM- 3 ÃÒ§ÇÑÅ M - 3 ÃÒ§ÇÑÅ A - 3 ÃÒ§ÇÑÅ B - 3 ÃÒ§ÇÑÅ C - 3 ÃÒ§ÇÑÅ D - 3 ÃÒ§ÇÑÅ U - 3 ÃÒ§ÇÑÅ Lady 3 ÃÒ§ÇÑÅ Senior 3 ÃÒ§ÇÑÅ Junior 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Production Division GM-3 ÃÒ§ÇÑÅ M - 3 ÃÒ§ÇÑÅ A - 3 ÃÒ§ÇÑÅ B - 3 ÃÒ§ÇÑÅ C - 3 ÃÒ§ÇÑÅ D - 3 ÃÒ§ÇÑÅ U - 3 ÃÒ§ÇÑÅ Lady 3 ÃÒ§ÇÑÅ Senior 3 ÃÒ§ÇÑÅ Junior 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Revolver Division GM 3 ÃÒ§ÇÑÅ M- 3 ÃÒ§ÇÑÅ A - 3 ÃÒ§ÇÑÅ B - 3 ÃÒ§ÇÑÅ C - 3 ÃÒ§ÇÑÅ D - 3 ÃÒ§ÇÑÅ U - 3 ÃÒ§ÇÑÅ Lady 3 ÃÒ§ÇÑÅ Senior 3 ÃÒ§ÇÑÅ Super Senior 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Classic Division A - 3 ÃÒ§ÇÑÅ B - 3 ÃÒ§ÇÑÅ C - 3 ÃÒ§ÇÑÅ U - 3 ÃÒ§ÇÑÅ Lady-3 ÃÒ§ÇÑÅ Senior-3 ÃÒ§ÇÑÅ
Production optics A- 3 ÃÒ§ÇÑÅ B- 3 ÃÒ§ÇÑÅ C- 3 ÃÒ§ÇÑÅ D- 3 ÃÒ§ÇÑÅ U- 3 ÃÒ§ÇÑÅ Lady-3 ÃÒ§ÇÑÅ Senior-3 ÃÒ§ÇÑÅ
PCC Division Overall 3 ÃÒ§ÇÑÅ
***ÃÒ§ÇÑÅÍÒ¨ÁÕ¡ÒÃà»ÅÕè¹á»Å§µÒÁ¤ÇÒÁàËÁÒÐÊÁ*** ¢ÍàªÔ¹Ñ¡¡ÕÌÒÅÙ¡«Í§Ã³ÂØ·¸áÅмÙé·Õèʹã¨à¢éÒÃèÇÁ¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹ “ Chiangmai IPSC Shotgun Championship 2020/2 “ ã¹ÇѹÍÒ·ÔµÂì·Õè 8 ¾ÄȨԡÒ¹ 2563 (³ ʹÒÁÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸¤èÒµҡÊÔ¹¡Í§¾Ñ¹ÊѵÇìµèÒ§¨Ñ§ËÇÑ´àªÕ§ãËÁè) - ¤èÒŧ·ÐàºÕ¹Åèǧ˹éÒ 2,300 ºÒ· (¡è͹Çѹ·Õè 26 µØÅÒ¤Á 2563) - (ŧ·ÐàºÕ¹ËÅѧÇѹ·Õè 26 µØÅÒ¤Á 63 ) ¤èÒÊÁѤà 2,500 ºÒ· - ¨Ó¹Ç¹ 10 ʹÒÁ - ãªé¡ÃÐÊعÅÙ¡»ÃÒ¨ӹǹ 150 ¹Ñ´ / ÅÙ¡ 9 ¨Ó¹Ç¹ 25 ¹Ñ´ - Junior áÅÐ Super Junior ¤èÒÊÁѤà 1,500 ºÒ·
¼Ùé·Õèâ͹ªÓÃФèÒÊÁѤÃËÅѧÇѹ·Õè 26 µØÅÒ¤Á 2563 ¢Í͹Øҵŧ Squad ãËéàͧµÒÁ·Õè¼Ùé¨Ñ´àËç¹ÊÁ¤ÇùФÃѺ
Match Director : Ratchaset Aitthiphongthawee Range Master : Pinyo mongkolprasert Stat Director : Srisiam Jivatakulwong
áºè§»ÃÐàÀ·¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹áÅÐÃÒ§ÇÑŴѧ¹Õé
Open Division - Class A 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class B 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class C 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class U 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Modify Division - Class A 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class B 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class C 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class U 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Standard Division - Class A 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class B 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class C 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class U 3 ÃÒ§ÇÑÅ
Standard Manual Division - Class A 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class B 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class C 3 ÃÒ§ÇÑÅ - Class U 3 ÃÒ§ÇÑÅ
***ÃÒ§ÇÑÅÍÒ¨ÁÕ¡ÒÃà»ÅÕè¹á»Å§µÒÁ¤ÇÒÁàËÁÒÐÊÁ***
ŧ·ÐàºÕ¹ä´é·Õè/àÅ¢ºÑªÕ ¸.¡ÊÔ¡Ãä·Â 121-2-39211-8 ª×èÍºÑªÕ ªØµÔ¡Ò¨¹ì ´ÒÇàÃ×ͧ
¢ÍãËé¹Ñ¡¡ÕÌÒ·Ø¡·èÒ¹Êè§ËÅÑ¡°Ò¹¡ÒÃâ͹à§Ô¹á¨é§´ÔÇÔªÑè¹áÅФÃÒʻѨ¨ØºÑ¹ä´é·Õè¹Õè¤ÃѺ ID Line : thaishooters
µÔ´µèÍÊͺ¶ÒÁà¾ÔèÁàµÔÁ ¤Ø³Çà 087-1775497 ¤Ø³ÃѪàÈÃÉ°ì 092-5195514 ¤Ø³»ÃÁѵ¶¡Ã³ì 099-4142232
***¢Í¢Íº¾ÃФس¹Ñ¡¡ÕÌÒ·Ø¡·èÒ¹à»ç¹ÍÂèÒ§ÂÔè§**
[/size][/size]
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ¾ÄȨԡÒ¹ 02, 2020, 06:48:57 PM â´Â Vitz Paramuttakorn »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
Vitz Paramuttakorn
ªÒÇ ÍÇ».
Newbie
¤Ðá¹¹ 0
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 10
|
|
« µÍº #1 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 01:36:36 PM » |
|
ÃÒª×è͹ѡ¡ÕÌÒ “ Chiangmai IPSC Handgun Championship 2020/2 “ ã¹ÇѹàÊÒÃì·Õè 7 ¾ÄȨԡÒ¹ 2563 (³ ʹÒÁÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸¤èÒµҡÊÔ¹¡Í§¾Ñ¹ÊѵÇìµèÒ§¨Ñ§ËÇÑ´àªÕ§ãËÁè)
¨Ó¹Ç¹ 11 ʹÒÁ Squad ÅÐäÁèà¡Ô¹ 18 ¤¹ ÃѺ¹Ñ¡¡ÕÌÒÊÙ§ÊØ´äÁèà¡Ô¹ 198 ¤¹
SQ1 1. DARATPONG PHASUKSONTHORNNOON classic u ¨èÒÂáÅéÇ 2. Teerapan Deedom STD ¨èÒÂáÅéÇ 3. Rattaphume Santayanonta STD Major ¨èÒÂáÅéÇ 4. TEERAWIT BHUMIDIST OPEN B ¨èÒÂáÅéÇ 5. Bodin Tiranatvitayakul Open M ¨èÒÂáÅéÇ 6. Sorapat boonyatana production /D ¨èÒÂáÅéÇ 7. Tanate Ngamsangsirisub Production U ¨èÒÂáÅéÇ 8. Anat julintron open s ¨èÒÂáÅéÇ 9. Thanakorn borisuth STD GM ¨èÒÂáÅéÇ 10. Nipon Limprasan ¨èÒÂáÅéÇ 11. Mr. Siriwut PrasitProduction Class D (Senior) ¨èÒÂáÅéÇ 12. Mr. Surapol SukhsongProduction Class C ¨èÒÂáÅéÇ 13. Mr. Nuntachai Tanopajaisit Production Class C ¨èÒÂáÅéÇ 14. Prawit chainaranon open c (ss) ¨èÒÂáÅéÇ 15. Nopadon nimnum std m ¨èÒÂáÅéÇ 16. Pitiipong Chooduwan, CLS ¨èÒÂáÅéÇ 17. Viboonkit Niewphung PDO ¨èÒÂáÅéÇ 18.
SQ2 1. Kanchit Ostasat REV GM (S) ¨èÒÂáÅéÇ 2. Attapon Junlasatpanicth REV A (S) ¨èÒÂáÅéÇ 3. Boonchuay Udcha Rev B (SS) ¨èÒÂáÅéÇ 4. Permphun Tapanya Rev Gm (S) ¨èÒÂáÅéÇ 5. Atthapon Chimpoolsuk Rev A (S) ¨èÒÂáÅéÇ 6. Tanongsak Vanajak Open ¨èÒÂáÅéÇ 7. Kasemsanti Taweesangphet REV ¨èÒÂáÅéÇ 8. Jirawat Thirathammaphitak Rev. ¨èÒÂáÅéÇ 9. Terut Rojanaungkool Classis ¨èÒÂáÅéÇ 10. Somkid petphoung pro.D senior ¨èÒÂáÅéÇ 11. Pattararat watcharayoo STD U ¨èÒÂáÅéÇ 12. Nutthachai Khutanthong pro D ¨èÒÂáÅéÇ 13. Narongsak Kaewmuangpet production Senior ¨èÒÂáÅéÇ 14. Kesinee yongswat. Rev. C Lady ¨èÒÂáÅéÇ 15. Patipharn wanichgamolnun pro D ¨èÒÂáÅéÇ 16. Tussorn seedanuch pro D ¨èÒÂáÅéÇ 17. Natakorn panipanachaichan std D ¨èÒÂáÅéÇ 18. Itthiphat Surawadee Pro. D ¨èÒÂáÅéÇ
SQ3 1. Subhanath Chatdecha Production Class U ¨èÒÂáÅéÇ 2. Thithinun Taechashureeyamanie Open M ¨èÒÂáÅéÇ 3. WASUTOND NOPPAKIJPONGPON PDO ¨èÒÂáÅéÇ 4. Sririchock Treeratanapun junior Open ¨èÒÂáÅéÇ 5. Chanyanuch perkyam STD A Lady ¨èÒÂáÅéÇ 6. PASAKORN STITYUTHAKARN Production/C/SS ¨èÒÂáÅéÇ 7. NARISARA YUTTASAEN Standard/U ¨èÒÂáÅéÇ 8. Witoon Jindamaneepon PCC ¨èÒÂáÅéÇ 9. Pavarit deema PRO junior ¨èÒÂáÅéÇ 10. PUTTIPHONG AMPUNSUWAN pcc ¨èÒÂáÅéÇ 11. PHOLTHIWAT CHORKDAYCHASIT pcc ¨èÒÂáÅéÇ 12. WORATHORN KAEWWATTANA pcc ¨èÒÂáÅéÇ 13. BOONYASITH KRAITUS pcc ¨èÒÂáÅéÇ 14. Patpong Ampunsuwan STD ¨èÒÂáÅéÇ 15. Ratthapon Ampunsuwan PDO ¨èÒÂáÅéÇ 16. 17. 18.
SQ4 1. Phirawat Cho Pro Super Junior ¨èÒÂáÅéÇ 2. Supanee Namtam Pro U Lady ¨èÒÂáÅéÇ 3. Siwaporn promsuwan /PCC ¨èÒÂáÅéÇ 4. Khobphan Hemmala / STD ¨èÒÂáÅéÇ 5. Siraphob Hemmala Open Super Junior ¨èÒÂáÅéÇ 6. JAKRAPAS SANGAKILPONG PDO ¨èÒÂáÅéÇ 7. NUTTITAT LURTJUMRUSPONG PDO ¨èÒÂáÅéÇ 8. Thapanaphong kiattichaipatthana pro B ¨èÒÂáÅéÇ 9. Paradorn Ngamwongwan PCC ¨èÒÂáÅéÇ 10. Anurak Deewajin PCC ¨èÒÂáÅéÇ 11. Adisak Thanapornpanichkul PDO ¨èÒÂáÅéÇ 12. Nantawat PCC ¨èÒÂáÅéÇ 13. Thawin PCC ¨èÒÂáÅéÇ 14. Nopparat Gromsom Pro ¨èÒÂáÅéÇ 15. Ho Kuen Yeung PCC ¨èÒÂáÅéÇ 16. Thiti Emaruchi STD/cls D ¨èÒÂáÅéÇ*** 17. Piboonsak kittitornkun Pro U ¨èÒÂáÅéÇ*** 18. Miss Duangjai Sasim PRO U Lady ¨èÒÂáÅéÇ***
SQ5 1. Chatree Montree PDO U ¨èÒÂáÅéÇ 2. Audsawathep yamdang Standard Class D ¨èÒÂáÅéÇ 3. Sakwilai Teenawat Open A ¨èÒÂáÅéÇ 4. Chaloemsak Suwanpaiboon std ¨èÒÂáÅéÇ 5. Pornsak Phoontasee Open ¨èÒÂáÅéÇ 6. Suwatchai Kongsanguan PRO ¨èÒÂáÅéÇ 7. Chainarin Rattanasiriroj std ¨èÒÂáÅéÇ 8. Peerapol Boonphongsri PRO ¨èÒÂáÅéÇ 9. Teerachai Chaiphanichapun Std ¨èÒÂáÅéÇ 10. Pariphat Chusang pro optic ¨èÒÂáÅéÇ 11. Chuchart parai Production Class c ¨èÒÂáÅéÇ 12. Pisit makaew classic ¨èÒÂáÅéÇ 13. Pattharanda makaew std L ¨èÒÂáÅéÇ 14. Sabye burinkul PRO GM ¨èÒÂáÅéÇ 15. Anantisak Kulwong STD class D ¨èÒÂáÅéÇ*** 16. Pacharapon Chaisook Open 17. Titi Srisujikul Classic 18.
SQ6 1. Theeratarn S. STD GM ¨èÒÂáÅéÇ 2. Khanin S. Open ¨èÒÂáÅéÇ 3 Phanthong P. Classic ¨èÒÂáÅéÇ 4. Peerapong S. PDO ¨èÒÂáÅéÇ 5. Natthaphum k. PRO GM ¨èÒÂáÅéÇ 6. Hassanus Open GM ¨èÒÂáÅéÇ 7. Kachen j Open GM ¨èÒÂáÅéÇ 8. Sarinyaporn Himakorn 9. Ranakorn P. Open ¨èÒÂáÅéÇ 10. Warit Palee STD B ¨èÒÂáÅéÇ 11. Tanyalak Panyanantasit Open A Lady ¨èÒÂáÅéÇ 12. Nitita Phanavongchai STD C Lady ¨èÒÂáÅéÇ 13. Kittikun Phanavongchai PRO D ¨èÒÂáÅéÇ 14. Srisakul Kliangmeesri Open C ¨èÒÂáÅéÇ 15. Phirun lee PDO ¨èÒÂáÅéÇ 16. Nicha Srinakarin Rev. L ¨èÒÂáÅéÇ 17. Asek Nophaket Production Optic senior ¨èÒÂáÅéÇ 18. Parichart Booranasri REV D
SQ7 1. ÍÀÔªÒµÔ µéͧÇѲ¹Ò PDO ¨èÒÂáÅéÇ 2. ÇѲ¹ì ¨èÒÂáÅéÇ 3. ÇÃÇÔ·Âì ¨èÒÂáÅéÇ 4. ¹Ô¡Ã ¨èÒÂáÅéÇ 5. ÊÃ¸Ñ ¨èÒÂáÅéÇ 6. ¨µØ¾Å ¨èÒÂáÅéÇ 7. Tavesak Singsomboon REV A SS ¨èÒÂáÅéÇ 8. Tiranit na songkhla Open ss B ¨èÒÂáÅéÇ 9. ÈÒÊÇѵ open ¨èÒÂáÅéÇ 10. Teerapat Trongphet PRO SuperJunior ¨èÒÂáÅéÇ 11. Boonrit Photrach Standard-D Senior ¨èÒÂáÅéÇ 12. ¾Ô·ÇÑÊ â¾¸ÔÊÒâà pro ¨èÒÂáÅéÇ 13. Áѧ¡Ã open ¨èÒÂáÅéÇ 14. DHANAJCHAI SAMSEN STD SS ¨èÒÂáÅéÇ 15. Andrea gail calupig classic B junior ¨èÒÂáÅéÇ 16. Dangdee Hongdalud Open Junior ¨èÒÂáÅéÇ 17. Chatchaiwat songchan REV CLASS D SS ¨èÒÂáÅéÇ 18.
SQ8 1. Nirut Jantawong/STD ¨èÒÂáÅéÇ 2. Danai Buasuk Open M ¨èÒÂáÅéÇ 3. Yardnapa Ambangkatum STD C Lady ¨èÒÂáÅéÇ 4. Chaiyakit Pingmuang STD D ¨èÒÂáÅéÇ 5. Phaichayon Autama STD D ¨èÒÂáÅéÇ 6. Kittipong Intajai PDO ¨èÒÂáÅéÇ 7. Panupan Pongsanun REV B ¨èÒÂáÅéÇ 8. Niwat pan-on REV A ¨èÒÂáÅéÇ 9. Phanwara Atthapornphithak REV Lady ¨èÒÂáÅéÇ 10. Somkiat Dontongdang Classic B ¨èÒÂáÅéÇ 11. Khomsan Khwannom REV ¨èÒÂáÅéÇ 12. Pornchai Charernying PDO U ¨èÒÂáÅéÇ 13. Terdpong Phosiri STD B ¨èÒÂáÅéÇ 14. Chat Mee-iam STD D ¨èÒÂáÅéÇ 15. Natee Thongdee/open ¨èÒÂáÅéÇ 16. Theerapong Pasor/Pro ¨èÒÂáÅéÇ 17. Nara Thongkamnuathongdee/STD ¨èÒÂáÅéÇ 18. Chitsanucha Donchai Standard D
SQ9 1. Chaiwut Naovawathong STD ¨èÒÂáÅéÇ 2. Aek Wangmee Classic ¨èÒÂáÅéÇ 3. Chatchaya karnasuta Open ¨èÒÂáÅéÇ*** 4. Suraphong Katemorn / Open ¨èÒÂáÅéÇ 5. Surachet Keantao / STD ¨èÒÂáÅéÇ 6. Passawat artnarong std m ¨èÒÂáÅéÇ 7. Natthawut nissaisue. Pro. A ¨èÒÂáÅéÇ 8. Prin chiwchayapak std d ¨èÒÂáÅéÇ 9. Chaowalit Cherdchoochart open ¨èÒÂáÅéÇ 10. Rattanasin Wanniyom Open ¨èÒÂáÅéÇ 11. Jirawat Khumkhrong open senior ¨èÒÂáÅéÇ 12. Chaloemchai PhongpHrai open senior ¨èÒÂáÅéÇ 13. Siri Poothong REV senior ¨èÒÂáÅéÇ 14. Nawee Chintawan open ¨èÒÂáÅéÇ 15. Ratchaset Aitthiphongthawee PRO A ¨èÒÂáÅéÇ 16. ¹ÃàÊðì REV ¨èÒÂáÅéÇ 17. Nararit Rueangpracha STD C ¨èÒÂáÅéÇ 18.
SQ10 1. Kraisit foosuwan open s B ¨èÒÂáÅéÇ 2. Siriphon Chanthachitpricha STD U ¨èÒÂáÅéÇ 3. Somboon Sakdapipob PDO A ¨èÒÂáÅéÇ 4. Chalermkait Saengya PDO D ¨èÒÂáÅéÇ 5. Jaratphot Srirattanan STD D ¨èÒÂáÅéÇ 6. Pirachat parkpreo PRO OPTIC / U ¨èÒÂáÅéÇ 7. Peerawut thamma pro class D junior ¨èÒÂáÅéÇ 8. Rattanin Peeraphandeacha Pro D ¨èÒÂáÅéÇ 9. Phudit Rattanawimon PRO GM ¨èÒÂáÅéÇ 10. Thanyaret Udomsaksin Open Lady D ¨èÒÂáÅéÇ 11. Natthawuth Pansin Pro D ¨èÒÂáÅéÇ 12. Harin Praphan PRO GM Junior ¨èÒÂáÅéÇ 13. Yanapat Intarachathon PRO J class M ¨èÒÂáÅéÇ 14. Sahapat Jamnongpakdee PRO C senior ¨èÒÂáÅéÇ 15. 16. 17. 18.
SQ11 1. Suchin Tanpairoh, STD. ¨èÒÂáÅéÇ 2. Phiranat Tanpairoh Pro. ¨èÒÂáÅéÇ 3. Prachya Kanchanathiraphuvadol PDO ¨èÒÂáÅéÇ 4. Pantong sa-asdsri PDO ¨èÒÂáÅéÇ 5. Danai Metawech, open ¨èÒÂáÅéÇ 6. Banchong Saengsawang, open ¨èÒÂáÅéÇ 7. Pongchai Kruasiriroj ,std ¨èÒÂáÅéÇ 8. Jirat Thitiwattanakarn PDO ¨èÒÂáÅéÇ 9. Thapanaphong Kiattichaipatthana, PRO ¨èÒÂáÅéÇ 10. Rungroj Ruengsawat,Pro ¨èÒÂáÅéÇ 11. Peerapong Buangoen production class U ¨èÒÂáÅéÇ*** 12. Mr. Allen Joseph classic D ¨èÒÂáÅéÇ 13. Kotchakorn Bouranakornpakdee PRO D Lady ¨èÒÂáÅéÇ 14. Saenee Rungsrirattanavong Open senior ¨èÒÂáÅéÇ 15. Nivat Kulsri PDO 16. Mr.Puttiphat RueangteerarakClassic Division Class U ¨èÒÂáÅéÇ*** 17. Subin potisan PDO ¨èÒÂáÅéÇ 18. Somsak aungsakulchai PDO ¨èÒÂáÅéÇ
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ¾ÄȨԡÒ¹ 10, 2020, 07:12:37 PM â´Â Vitz Paramuttakorn »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
Vitz Paramuttakorn
ªÒÇ ÍÇ».
Newbie
¤Ðá¹¹ 0
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 10
|
|
« µÍº #2 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 01:36:57 PM » |
|
ÃÒª×è͹ѡ¡ÕÌÒÅÙ¡«Í§ “ Chiangmai IPSC Shotgun Championship 2020/2 “ ã¹ÇѹÍÒ·ÔµÂì·Õè 8 ¾ÄȨԡÒ¹ 2563 (³ ʹÒÁÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸¤èÒµҡÊÔ¹¡Í§¾Ñ¹ÊѵÇìµèÒ§¨Ñ§ËÇÑ´àªÕ§ãËÁè)
SQ1 1. Natthaphum K. Std ¨èÒÂáÅéÇ 2. Hassanus open ¨èÒÂáÅéÇ 3. Kachen j open ¨èÒÂáÅéÇ 4. Phirun lee open ¨èÒÂáÅéÇ 5. Natthawut open 6. Warit Palee open u ¨èÒÂáÅéÇ 7. Tanyalak Panyanantasit Open u ¨èÒÂáÅéÇ 8. Nitita Phanavongchai Open u ¨èÒÂáÅéÇ 9. Kittikun Phanavongchai Open u ¨èÒÂáÅéÇ 10. Srisakun Kliangmeesri open u ¨èÒÂáÅéÇ 11. Paramuttakorn open u ¨èÒÂáÅéÇ 12. Ratchaset Aitthiphongthawee Open ¨èÒÂáÅéÇ 13. Thatsaphong siripoonyaphat Open U
SQ2 1. Paradorn Ngamwongwan open A ¨èÒÂáÅéÇ 2. Anurak Deewajin open A ¨èÒÂáÅéÇ 3. Adisak Thanapornpanichkul open C ¨èÒÂáÅéÇ 4. PUNYAWEE WATTHANAKIT OPEN U ¨èÒÂáÅéÇ 5. Theerapong uengwilaikul OPEN U ¨èÒÂáÅéÇ 6. Chutiphon Isarangkul Na Ayutthaya OPEN C ¨èÒÂáÅéÇ 7. Somchai Nevilai open B 8. Somkuan Wongphet STD manual A/S 9. Jirawat Khumkhrong STD manual B/S ¨èÒÂáÅéÇ 10. Nawee Chintawan open B/S ¨èÒÂáÅéÇ 11. Nuttapong Juputtaratanakul STD manual A 12. Chaloemchai PhongpHrai / open c/s ¨èÒÂáÅéÇ 13. Siri STD Auto senior ¨èÒÂáÅéÇ 14. ¹ÃàÊÉ°ì STD auto ¨èÒÂáÅéÇ 15. Somsak aungsakulchai open ¨èÒÂáÅéÇ
SQ3 1. Siriwut dechsuwan Modified A ¨èÒÂáÅéÇ 2. Pisitporn vatanapahu std manual C ¨èÒÂáÅéÇ 3. Sunchaipat Udomamornratn std manual A ¨èÒÂáÅéÇ 4. Witsanu Paunglamjiack STD Manual B ¨èÒÂáÅéÇ 5. Punlop Sukjarean Modified B ¨èÒÂáÅéÇ 6. Nat Sawong Modified C Lady ¨èÒÂáÅéÇ 7. Pleum Ratchataputthiporn Modified B Lady ¨èÒÂáÅéÇ 8. Thawatchai Treamvijarnkul std A ¨èÒÂáÅéÇ 9. Sarakorn Sangsophon std manual B ¨èÒÂáÅéÇ 10. Pichet Kanjanarukpong open A ¨èÒÂáÅéÇ 11. Sittipon leeumnuyjaroen modified A ¨èÒÂáÅéÇ 12. Piyachat Sattarpong std manual B ¨èÒÂáÅéÇ 13. Rattanaphon Anantasenee mod b ¨èÒÂáÅéÇ 14. Thanapol kulchairattana std manual A ¨èÒÂáÅéÇ 15. Volapol Kulchairattana std manual U ¨èÒÂáÅéÇ 16. Chanyanuch perkyam Mod ¨èÒÂáÅéÇ
SQ4 1. Thanayot Changthong Modified A 2. Phudis Norprom ModIfied B ¨èÒÂáÅéÇ 3. Dhapanon Laohapisitpanich Modified A ¨èÒÂáÅéÇ 4. PAWIN OPPENBORN / STD MANUAL /C ¨èÒÂáÅéÇ 5. Siraphak inbua STD C 6. Apichet Chiherm STD U ¨èÒÂáÅéÇ 7. Nattasak Boonsong 8. Wiwat Pongsinnun Mod A Senior ¨èÒÂáÅéÇ 9. Sutipong sornwai STD A ¨èÒÂáÅéÇ 10. Kritsanaluk Piriyacherdchoochai / Standard Auto / Regular ¨èÒÂáÅéÇ 11. Wirawat Thipan OPEN C Senior ¨èÒÂáÅéÇ 12. THAMMATAT WANTANAWUT STD U JUNIOR ¨èÒÂáÅéÇ 13. Chaiwat Ngaotham STD pump U
SQ5 1. Tavesak Singsomboon Open C ¨èÒÂáÅéÇ 2. Panupan Pongsanun STD C ¨èÒÂáÅéÇ 3. MR. JUN HUANG / OPEN U ¨èÒÂáÅéÇ 4. Thatsaphong siripoonyaphat Open U ¨èÒÂáÅéÇ 5. Ekkapong Yana Standard u ¨èÒÂáÅéÇ 6. Kiti Dalawan.open c ¨èÒÂáÅéÇ+++ 7. Bodin Chaisantana / Modified / Regular ¨èÒÂáÅéÇ 8. Chainarin malaihual std c ¨èÒÂáÅéÇ 9. Phichet Pariphinitchai / Standard Auto / Regular ¨èÒÂáÅéÇ 10. Thanaporn Rojratar / Standard Auto / Regular ¨èÒÂáÅéÇ 11. Royjerm Vithakamontri / Modified / Lady ¨èÒÂáÅéÇ 12. Kritsana Kongkeawjai / Standard Auto / Regular ¨èÒÂáÅéÇ 13. Noppadol Wongapichart / Standard / Regular 14.
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: ¾ÄȨԡÒ¹ 02, 2020, 09:42:26 AM â´Â Vitz Paramuttakorn »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
NEW_CLEAR
Jr. Member
¤Ðá¹¹ 4
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 57
|
|
« µÍº #3 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 02:42:21 PM » |
|
¢ÍÊè§ÃÒª×èÍ ¹Ñ¡¡ÕÌÒ SQ5 ¤ÃѺ 1.Pornsak Phoontasee open. 2.Suwatchai Kongsanguan pro. 3.Anantisak Kulwong Std. 4.Peerapol Boonphongsri Pro. 5.ÊÁÈÑ¡´Ôì Pro 6.Sakwilai Teenawat Pro optic.
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 02:56:24 PM â´Â NEW_CLEAR »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
Orange
Committee THPSA
ªÒÇ ÍÇ».
Sr. Member
¤Ðá¹¹ 19
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 943
|
|
« µÍº #4 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 03:34:10 PM » |
|
¹èÒ¨Ðá¡à»ç¹Êͧâ¾Ê´Õ¡ÇèҹРà´èÇÊѺʹ
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 03:51:10 PM â´Â Orange »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
ÊÁÒ¤Á¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áË觻ÃÐà·Èä·Â THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
|
|
|
NEW_CLEAR
Jr. Member
¤Ðá¹¹ 4
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 57
|
|
« µÍº #5 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 03:58:14 PM » |
|
ú¡Ç¹ SQ 5 ÍÕ¡¤¹¤ÃѺ¼Á ¹ÒªҵÃÕ Á¹µÃÕ Pro ¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
·ÕÁáÁèä¡è
ªÒÇ ÍÇ».
Newbie
¤Ðá¹¹ 0
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 16
|
|
« µÍº #6 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 05:23:57 PM » |
|
Sq 9 1.Chaiwut Naovawathong std 2.Aek Wangmee CLS 3. Nopparat Gromsom Pro
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: µØÅÒ¤Á 08, 2020, 10:27:03 AM â´Â ·ÕÁáÁèä¡è »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
µÙÁµÒÁ - ÃÑ¡ã¹ËÅǧ -
Hero Member
¤Ðá¹¹ 100
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 2035
|
|
« µÍº #7 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 05:38:59 PM » |
|
¢ÍÊè§ÃÒª×èÍ ¹Ñ¡¡ÕÌÒÅÙ¡«Í§ SQ 5 ¤ÃѺ 1.Tavesak Singsomboon Open C ( ÅÙ¡«Í§ )
¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
ã´æã¹âÅ¡ ÅéǹÁÕ¢éÍ¡àÇé¹
|
|
|
µÙÁµÒÁ - ÃÑ¡ã¹ËÅǧ -
Hero Member
¤Ðá¹¹ 100
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 2035
|
|
« µÍº #8 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 05:43:47 PM » |
|
¢ÍÊè§ÃÒª×èÍ ¹Ñ¡¡ÕÌÒ»×¹ÊÑé¹ SQ 7 ¤ÃѺ 1.Tavesak Singsomboon Rev A SS ( »×¹ÊÑé¹ )
¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
ã´æã¹âÅ¡ ÅéǹÁÕ¢éÍ¡àÇé¹
|
|
|
µÙÁµÒÁ - ÃÑ¡ã¹ËÅǧ -
Hero Member
¤Ðá¹¹ 100
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 2035
|
|
« µÍº #9 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 07, 2020, 05:48:21 PM » |
|
¢ÍÊè§ÃÒª×èÍ ¹Ñ¡¡ÕÌÒ»×¹ÊÑé¹ SQ 9 ¤ÃѺ 1.Kanchit Ostasat Rev.Gm S ( »×¹ÊÑé¹ )
¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
ã´æã¹âÅ¡ ÅéǹÁÕ¢éÍ¡àÇé¹
|
|
|
ºÑ¹à·Ô§ 50
Jr. Member
¤Ðá¹¹ 3
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 53
|
|
« µÍº #10 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 08, 2020, 09:31:23 AM » |
|
SQ 7 Tiranit na songkhla Open ss B
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
|
|
|
µÙÁµÒÁ - ÃÑ¡ã¹ËÅǧ -
Hero Member
¤Ðá¹¹ 100
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 2035
|
|
« µÍº #11 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 08, 2020, 02:38:35 PM » |
|
¢Íà¾ÔèÁ¹Ñ¡¡ÕÌÒ»×¹ÊÑé¹ SQ 7 ¤ÃѺ 1.Teerapat. Trongphet.(pro. SuperJunior) 2.Dangdee.Hongdalud.(Open A.Junior)
¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
ã´æã¹âÅ¡ ÅéǹÁÕ¢éÍ¡àÇé¹
|
|
|
ARDTHAPON ÃÑ¡ã¹ËÅǧ
Sr. Member
¤Ðá¹¹ 14
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 660
"¤¹à¡è§¹Ñé¹ÁÕÁÒ¡ áµè¤¹·ÕèËÒÂÒ¡.....¤×ͤ¹´Õ"
|
|
« µÍº #12 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 08, 2020, 04:24:00 PM » |
|
SQ 2 Handgun Atthapon Chimpoolsuk Rev A (S)
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
num357 "ÃѺ¤ÓÊÑè§ ·Ó·Ñ¹·Õ ·ÓãËé´Õ·ÕèÊØ´"
|
|
|
Adrenaline-ÃÑ¡ã¹ËÅǧ
ªÒÇ ÍÇ».
Sr. Member
¤Ðá¹¹ 19
ÍÍ¿äŹì
à¾È:
¡ÃзÙé: 526
|
|
« µÍº #13 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 09, 2020, 12:54:15 AM » |
|
¢ÍŧSQ5 ¹Ð¤ÃѺ ÁÕà¾ÔèÁÍÕ¡2¤¹ÊÓÃͧ·ÕèãËé´éǹФÃѺ Teerachai Chaiphanichapun Std Pariphat Chusang pro optic Nawat Setphrueksa std pisit makaew ¤ÅÒÊÊÔ¤ pattharanda makaew std L Sabye burinkul prd Chainarin Rattanasiriroj std ¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
« á¡é䢤ÃÑé§ÊØ´·éÒÂ: µØÅÒ¤Á 09, 2020, 08:17:57 AM â´Â Adrenaline-ÃÑ¡ã¹ËÅǧ »
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
¸ »ÃÐʧ¤ìã´ ¨§ÊÄÉ´Ôì´Ñ§ ÇѧÇÃËÄ·Ñ ´Ø¨¨Ð¶ÇҪѠªâ ªâ ªâÂ
|
|
|
µÙÁµÒÁ - ÃÑ¡ã¹ËÅǧ -
Hero Member
¤Ðá¹¹ 100
ÍÍ¿äŹì
¡ÃзÙé: 2035
|
|
« µÍº #14 àÁ×èÍ: µØÅÒ¤Á 10, 2020, 07:51:01 AM » |
|
¢Íà¾ÔèÁ ¹Ñ¡¡ÕÌÒ»×¹ÊÑé¹ SQ 7 ¤ÃѺ 1.DHANAJCHAI SAMSEN Production SS
¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
|
|
|
ºÑ¹·Ö¡¡ÒÃà¢éÒ
|
ã´æã¹âÅ¡ ÅéǹÁÕ¢éÍ¡àÇé¹
|
|
|
|