เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2019, 01:07:18 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 3 พย. 62 Chiangmai IPSC handgun ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพฯ เชียงใหม่  (อ่าน 915 ครั้ง)
highside78, agree และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
agree
Sr. Member
****

คะแนน 4
ออนไลน์

กระทู้: 649



« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 01:17:58 PM »

ชมรมกีฬายิงปืนรณยุทธ ค่ายตากสิน กองพันสัตว์ต่าง  
         กรมการสัตว์ทหารบก จังหวัดเชียงใหม่ ไหว้
ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านเข้าร่วมการแข่งขัน

                      
Tarksincamp Handgun IPSC Championship 2019/2
ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ


                   อาทิตย์ที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ. 2562

   ณ. ชมรมกีฬายิงปืนรณยุทธ ค่ายตากสิน กองพันสัตว์ต่าง
           กรมการสัตว์ทหารบก จังหวัดเชียงใหม่

  


Match Director     : ธีระศักดิ์ จารุวัฒนกุล
Range Master       : ศรีศิษฐ์  เผ่าทองสุข
Stat Director         : ศรีสยาม จิวตระกูลวงศ์
Quarter Master     : โอฬาร จารุวัฒนกุล


รายละเอียด                
Handgun IPSC 12 สนาม จำนวนกระสุนประมาณ     230+8   นัด
                                

ค่าสมัคร 3000 บาท สำหรับ บุคคล
ค่าสมัคร 1500 บาท สำหรับจูเนียร

********สมัครก่อน 28 ตุลาคม 2562**********

Hand Gun IPSC                            
Open Division  
                          Production Division
Class : GM    3   รางวัล                  Class : GM    3   รางวัล
Class : M      3   รางวัล                  Class : M      3   รางวัล
Class : A       3   รางวัล                  Class : A       3   รางวัล  
Class : B       3   รางวัล                  Class : B       3   รางวัล
Class : C       3   รางวัล                  Class : C       3   รางวัล  
Class : D       3   รางวัล                  Class : D       3  รางวัล
Class : U       3   รางวัล                  Class : U       3   รางวัล
Standard Division                         Revolver Division
Class : GM    3   รางวัล                  Class :  GM  3 รางวัล
Class : M      3   รางวัล                  Class : M       3   รางวัล
Class : A       3   รางวัล                  Class : A       3   รางวัล
Class : B       3   รางวัล                  Class : B       3   รางวัล  
Class : C       3   รางวัล                  Class : C       3   รางวัล
Class : D       3   รางวัล                  Class : D      3  รางวัล  
Class : U       3   รางวัล                 Class : U       3   รางวัล

Classic Division  
Class : A 3  รางวัล
Class : B 3 รางวัล
Class : C 3 รางวัล
Class : D 3 รางวัล
Class : U 3 รางวัล

Production Optic Division  
Class : A 3  รางวัล
Class : B 3 รางวัล
Class : C 3 รางวัล
Class : D 3 รางวัล
Class : U 3 รางวัล


PISTOL CALIBER CARABINE (PCC) Division  
Over All : 3 รางวัล

Lady Division                                
Standard Division   1  รางวัล                                  
Production Division   1  รางวัล
Revolver Division   1  รางวัล


*ขอปรับรางวัลตามความเหมาะสม

ค่าสมัคร 3,000 บาท สำหรับ บุคคล
ค่าสมัคร 1500 บาท สำหรับจูเนียร



ชำระค่าลงทะเบียนได้ตั่งแต่วันนี้

                                         กรุณาโอนค่าสมัครมาที่
                                         A/C Name: ธีระวัฒน์ วงศ์นาค
                                         A/C No: 056-3-88786-9
                                         Bank: ธนาคารกสิกรไทย
                                         Branch: สาขาประตูเชียงใหม่

ยืนยันที่     SMS:0816020123  
                 LINE:theporch


                                         
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
คุณมังกร  จันทร์มหเสถียร               08-1881-2629
คุณธีระวัฒน์ วงศ์นาค(ป๊อด)        081-602-0123
คุณวิริยะ   (แจ๊ค)            081-4734848
คุณธีรศักดิ์ (ฉอย)           081-8837947

Kham Mon Lanna Resort Chiang Mai
Telephone: +66(0)53 115 854, +66(0)53 850 527-8
http://www.khammonlannaresort.com/

Khammon Residence 088 258 5539
http://mome.co/khammonresidence

The Grand Napat
Tel : +66-5323-1777, Fax : +66-5341-2575
http://www.thegrandnapat.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2019, 07:51:19 PM โดย agree » บันทึกการเข้า
agree
Sr. Member
****

คะแนน 4
ออนไลน์

กระทู้: 649



« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 01:23:29 PM »

Shooter LIST

1.Mangkorn Janmahasatian, SS (จ่ายแล้ว)
2.Boonsawad   Chavalitgul   OPEN  SS(จ่ายแล้ว)
3.Wat Srijinta-Angul  Open SS
4.Voravith Chavananand  Open SS
5.Nikorn Chantarattanachok  Open  SS
6.Pittawas potisaro Pro M
7.Kraisit Foosuwan, Open
8.Ratchaset aittiphongthawee, Pro op
9.Nantawat Tienchetsakul, Pro op
10.Wara Bhanichying,  Pro

11.Phumipat Subkatathonkul Pro
12.Chuchat Parai, Pro C
13.Pempool  Tapanya   Rev
14.Boonchuny Udcha Rev  
15.Tanasarun Janthoedhai Rev
16.Bruce Open
17.Paramuttakorn Daoruang production D (จ่ายแล้ว)
18.Somboon sakdapipob pro op
19.NIVAT KULSRI pro
20.Danai buasuk Open

21.Yardnapa Ambangkatum STD
22.Chitsanucha Donchai STD
23.Tawachai Rodkasikum Pro
24.Tanyalak Panyanantasit Open
25. korntong Rungvitayanan rve  
26 Nicha Srinakarin Rev L
27 Radthawit Tangkaitphachara open D
28 Sirotchiran watthanasinko rnpanya  std
29 Somphop payunhong Classic
30 Rattanai Kanbua rve

31 kornchai Phongudomkorn Classic
32 Songpon Piyarom rev
33 Tamrongsak Vongraksak classic
34 Iwan Kusumo Open
35 Olivia Gunawan Open Lady
36 Tavesak Singsomboon Rev A (SS)  (จ่ายแล้ว)                
37. Kanchit Ostasat Rev GM (S) (จ่ายแล้ว)                  
38. Kongkham Bouasengphachanh Rev B (Lady) (จ่ายแล้ว)    
39. Niwat Pan-on Rev.A จ่ายแล้ว
40. Suvisit Chaiwannatum Rev.C จ่ายแล้ว

41. Artith  Rittinarong  Rev  D
42. Thithinun Taechashureeyamanie Open (จ่ายแล้ว)
43. Tiranit na songkhla SS Open class B
44. Surapol Sukhsong Production Class C จ่ายแล้ว
45. Sunate Jeenaim  Rev B (S)
46. Atthapon Chimpoolsuk Rev A (S)
47. Worachat Jantharayotha  Rev D  SS  (จ่ายแล้ว)  
48. Somkid Sae-Tang     Rev D (จ่ายแล้ว)
49. Pornsak Phoontasee  Open D  49. Pornsak Phoontasee  Open D 
50. Pharinthonr Buajan    STD  C

51. Arkom Krinkriah Open c
52. HoKuen Yeung Classic  class U   (จ่ายแล้ว)  
53. Sahapat  jamnongpakdee จ่ายแล้ว
54. Teerachai Chaiphanichapun Std (จ่ายแล้ว)  
55. Burinkul, Sabye  Pro (จ่ายแล้ว)  
56. Terut Rojanaungkool class U (production)จ่ายแล้ว
57. PATTARARAT WATCHARAYOO class U (production)จ่ายแล้ว
58. Kasamesanti Taweesangphet class D (revolver)จ่ายแล้ว
59. Saranchai seehawimon class U (production)จ่ายแล้ว
60. Peera Laowakul class U (production)จ่ายแล้ว

61. Boonrit boonlrach Standard-D จ่ายแล้ว
62. Gang Han Division: PRD Class: u    (จ่ายแล้ว)  
63. subin potisun  PRO optic จ่ายแล้ว
64. Banchong  Saengsawang  open  senior จ่ายแล้ว
65. Anuwat Plailaharn STD.  Class B จ่ายแล้ว
66. Thatsaphong siripoonyaphat  Std U
67. Ekkapong Yana pro U
68. NITTITA SAISUPUN std lady u
69. KITTIKUN  PHANAVONGCHAI std u
70. SANTIP WAKINVATTANASED std lady u

71. PHICHAIPAT 7.MAHAWEERAPHONGSA pro u
72. Yardnapa Ambangkatum STD C
73. Danai Buasuk Open M
74. Tanyalak Panyanantasit Open lady B
75. Krittidej wichahong STD U
76. Warit Palee STD C
77. kitipong Intajai
78. Phudit Rattanawimon PRO GM
79.
80.





« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 01:01:26 PM โดย agree » บันทึกการเข้า
agree
Sr. Member
****

คะแนน 4
ออนไลน์

กระทู้: 649



« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 01:23:37 PM »

COF ใช้ แบบสนาม ของ The AUSTRALASIA HANDGUN CHAMPIONSHIP 2019 is a Level IV   ฟิลิปปินส์ 12 สนาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2019, 03:34:48 PM โดย agree » บันทึกการเข้า
agree
Sr. Member
****

คะแนน 4
ออนไลน์

กระทู้: 649



« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 01:23:46 PM »

SQUAD LIST

Premacth
1. Krittidej wichahong STD U
2.
3.
4.
5.

SQUAD 1
1. Mangkorn Janmahasatian, SS
2. Boonsawad   Chavalitgul   OPEN  SS
3. Wat Srijinta-Angul  Open SS
4. Voravith Chavananand  Open SS
5. Nikorn Chantarattanachok  Open  SS
6. Pittawas potisaro Pro M
7. Tiranit na songkhla SS Open class B
8. Arkom Krinkriah Open c
9.
10.

SQUAD 2
1.Prawit Chainaranon class C (SS) (Open)
2.Arthit Tragulpituk class U (production)
3.kerati robmeechai class U (STD)
4.Nontawat  Khunmathuros class U (STD)
5.Noppharat Chantwichayassut class U (production)
6.
7.
8.
9.
10.


SQUAD 3
1. korntong Rungvitayanan rve  
2. Nicha Srinakarin Rev L
3. Radthawit Tangkaitphachara open D
4. Sirotchiran watthanasinko rnpanya  std
5. Somphop payunhong Classic
6. Rattanai Kanbua rve
7. kornchai Phongudomkorn Classic
8. Songpon Piyarom rev
9. Tamrongsak Vongraksak classic
10. Iwan Kusumo Open
11. Olivia Gunawan Open Lady

SQUAD 4
1.Thatsaphong siripoonyaphat  Std U
2. Ekkapong Yana pro U
3. NITTITA SAISUPUN std lady u
4. KITTIKUN  PHANAVONGCHAI std u
5. SANTIP WAKINVATTANASED std lady u
6. PHICHAIPAT 7.MAHAWEERAPHONGSA pro u
7. Yardnapa Ambangkatum STD C
8. Danai Buasuk Open M
9. Tanyalak Panyanantasit Open lady B
10. Warit Palee STD C
11. kitipong Intajai
12. Phudit Rattanawimon PRO GM

SQUAD 5
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

SQUAD 6
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

SQUAD 7
1. Teerachai Chaiphanichapun Std
2. Burinkul, Sabye  Pro
3. Anuwat Plailaharn STD.  Class B
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

SQUAD 8
1.1.Terut Rojanaungkool class U (production)
2.PATTARARAT WATCHARAYOO class U (production)
3.Kasamesanti Taweesangphet class D (revolver)
4.Saranchai seehawimon class U (production)
5.Peera Laowakul class U (production)
6.
7.
8.
9.
10.

SQUAD 9
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

SQUAD 10
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

SQUAD 11
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

SQUAD 12
1. Tavesak Singsomboon Rev A (SS)                  
2. Kanchit Ostasat Rev GM (S)                    
3. Kongkham Bouasengphachanh Rev B (Lady)    
4. Niwat Pan-on Rev.A
5. Suvisit Chaiwannatum Rev.C
6. Artith  Rittinarong  Rev  D
7. Sunate Jeenaim  Rev B (S)
8. Atthapon Chimpoolsuk Rev A (S)
9. Worachat Jantharayotha  Rev D  SS    
10. Somkid Sae-Tang     Rev D
11. Pornsak Phoontasee  Open D  
12. Pharinthonr Buajan    STD  C
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 01:06:22 PM โดย agree » บันทึกการเข้า
agree
Sr. Member
****

คะแนน 4
ออนไลน์

กระทู้: 649



« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 01:23:55 PM »

.
บันทึกการเข้า
Boonsawad
Jr. Member
**

คะแนน 6
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 55



« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 04:00:03 PM »

ขอลง Squad 1 ครับ

Boonsawad   Chavalitgul  รุ่น OPEN  SS  (super senior)

Major  (น่าจะยังอยู่ Class D)

มีใบคุมปืนเมื่อใด  โปรดลงในนี้ด้วยครับ


บันทึกการเข้า

........อนิจจัง.......ทุกขัง........อนัตตา........
agree
Sr. Member
****

คะแนน 4
ออนไลน์

กระทู้: 649



« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 04:24:49 PM »

 ไหว้
ขอลง Squad 1 ครับ

Boonsawad   Chavalitgul  รุ่น OPEN  SS  (super senior)

Major  (น่าจะยังอยู่ Class D)

มีใบคุมปืนเมื่อใด  โปรดลงในนี้ด้วยครับ




บันทึกการเข้า
Boonsawad
Jr. Member
**

คะแนน 6
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 55



« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2019, 09:30:59 AM »

โอนให้แล้วครับ 3,001 บาท  สลิปส่งให้ทาง Line แล้วครับ
บันทึกการเข้า

........อนิจจัง.......ทุกขัง........อนัตตา........
Infinite Shooting
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 6
ออฟไลน์

กระทู้: 350



เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2019, 01:40:38 PM »

Sq 3

Tamrongsak Vongraksak classic
Iwan Kusumo Open
Olivia Gunawan Open Lady
บันทึกการเข้า

หลักสูตรเรียนยิง IPSC แบบเข้มข้น
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=241969.0

สุดยอดอุปกรณ์ตกแต่ง Glock
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=241552.0
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member
*****

คะแนน 100
ออฟไลน์

กระทู้: 1977


« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2019, 08:27:21 PM »

ขอส่งชื่อนักกีฬา ครับ
ขอ SQ 12 ครับ

1. Tavesak Singsomboon Rev A (SS)                 
2. Kanchit Ostasat Rev GM (S)                   
3. Kongkham Bouasengphachanh Rev B (Lady)     

ขอบคุณครับ     
บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member
*****

คะแนน 100
ออฟไลน์

กระทู้: 1977


« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2019, 07:21:25 PM »

ขอส่งชื่อนักกีฬา ครับ
ขอ SQ 12 ครับ

1. Niwat Pan-on   Rev  A.
2. Suvisit  Chaiwannatum  Rev  C
3. Artith  Rittinarong  Rev  D

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member
****

คะแนน 14
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 648


"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"


« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2019, 10:36:27 AM »

SQ 12

Sunate Jeenaim  Rev B (S)

Atthapon Chimpoolsuk Rev A (S)
บันทึกการเข้า

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member
*****

คะแนน 100
ออฟไลน์

กระทู้: 1977


« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2019, 06:29:17 PM »

ขอส่งชื่อนักกีฬาเพิ่ม ครับ
ขอ SQ 12 ครับ

1.Worachat Jantharayotha  Rev D  SS    
2.Somkid Sae-Tang     Rev D
3.Pornsak Phoontasee  Open D   

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2019, 06:31:54 AM โดย ตูมตาม - รักในหลวง - » บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
บันเทิง 50
Jr. Member
**

คะแนน 3
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 34



« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 07:19:58 AM »

Sq 1 Tiranit na songkhla SS Open class B
บันทึกการเข้า
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member
*****

คะแนน 100
ออฟไลน์

กระทู้: 1977


« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 06:43:29 PM »

ขอส่งชื่อนักกีฬาเพิ่ม ครับ
ขอ SQ 12 ครับ

1.Worachat Jantharayotha  Rev D  SS   
2.Somkid Sae-Tang     Rev D
3.Pornsak Phoontasee  Open D   

ขอบคุณครับ


เพิ่มอีก 1 ท่านครับ

1.Pharinthonr Buajan    STD  C

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.18 | SMF © 2011, Simple Machines Valid XHTML 1.0! Valid CSS!
หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.07 วินาที กับ 22 คำสั่ง