๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:00:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตพูดความจริงครับผิดถูกลบหรือบล็อคผมได้ครับ  (อ่าน 15654 ครั้ง)
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 03:24:19 PM »

ปัจจุบันมีคนชอบอาวุธปืนกันมากขึ้น แต่ในเวปนี้มีเจ้าที่แรงมากๆ ผิดนิดหน่อยก็จะรุมกันให้ตาย

หากเราเปิดใจให้กว้าง คนรุ่นใหม่อยากรู้ความถูกต้องก็บอกเขาไปครับ

อย่าบอกว่าตนฉลาดแต่คนอื่นโง่ครับ ทุกคนมีภูมิคุ้มกันทางสังคมที่แตกต่าง

ผมคนหนึ่งอาจจะอยู่ตรงนี้ไม่น

555   ก็เพราะ เจ้าที่  หรือ ขาใหญ่ เนี่ยะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอะอะขู่  " เดี๋ยว มึงไม่มีที่ยืน "   ทั้งขู่ ทั้งข่ม  เด็กที่ไหนมันจะกล้าหือ กล้าอือ นะคะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ท้ายสุด ไอ้พวกขาใหญ่  ไข่โต  ไม่มีที่ยืน  เผ่นก่อน หนีก่อน นะคะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555  ตอนนี้เวปเงียบ  เหงาเหมือนหมาหงอย แมวป่วย เลยค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เจ้าของคอร์สลดต้นขามาตอบเอง.....สาขาสองลูกค้าเยอะมั้ยครับ คิก คิก

5555  กฎกติกา มารยาท ทุกวงการบอกว่า  ฮา 5555

" ถ้าสวมหมวกสองใบ ต้องสงวนท่าที การแสดงความเห็น " ต้องแยกสถานะให้ออก ให้ได้นะคะ ฮา

" ถือแต้มต่อ เป็นทั้งผู้ดูแลกฎ  และ ยังคงสถานะสมาชิก "  กูเถียงแพ้ ใครเขียนขัดแย้ง กูบล๊อค กูแบน กูลบ ฮา

เมื่อสมาชิกเจอปฎิบัติ  เล่นพวก  เล่นพรรค  แล้วยังขบลับหลัง  พวกเขาก็เผ่นหมด เวปเน่าสิคะ ฮา

55555  ยุคนี้  " มาร์ค ซัคเคิลเบอร์ก "  ฟรีสไตล์ ค่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ยายโดนแค่ smite  ไม่เห็นโดนบล็อคครับ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2019, 03:19:52 PM »

ยายโดนแค่ smite  ไม่เห็นโดนบล็อคครับ

55555  เมื่อก่อนโดนจับขึงพรืด ตัดหัวประจาน  ประจำน่ะคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนที่โดนแบน  โดนบล๊อก  ช่างมันฉันโนแคร์  สมัครสมาชิกใหม่ สิคะ ฮา 5555

พวกอาโก เขาบล๊อก  IP Address   ทำได้แค่นั้นแหละ  นะคะ ฮา

ยายขี่  " Proxy "  สมัครสมาชิกใหม่ ค่ะ ฮา 5555

ท้ายสุดรบแพ้ยาย  " ปิดรับสมัครสมาชิก "  เป็นทางออกสุดท้าย ฮา

พอปิดระบบรับสมาชิก  เปรียบได้เหมือน  " น้ำตาย น้ำนิ่ง น้ำไม่ไหล "  ท้ายสุด น้ำเน่า น่ะคะ ฮา

5555  ไม่มีเลือดใหม่  มาทดแทนเลือดเสีย เหมือนประจำเดือนที่ขับออกมา น่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
somkeat rtmc-love king
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 02:50:54 PM »

ยาย เจ๋งอ่ะ ชอบ ไม่ขี้ใจน้อยดีด้วย สายลุยแน่นอน

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
รัชต์
Full Member

คะแนน 77

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 04:09:41 PM »

คนยิงปืนนะครับ ใจดีทุกคนแหละครับ ไม่ต้องกังวลอะไรไป

Grin
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 08:44:57 PM »

ยาย เจ๋งอ่ะ ชอบ ไม่ขี้ใจน้อยดีด้วย สายลุยแน่นอน

555  ยายหัวเถิก  ...แต่ใจไม่น้อย นะคะ ฮา 55555

การสื่อสารสองด้าน  สองทาง อั่งม้อเรียก " Two ways communication " นะคะ ฮา

มันเป็นการแลกเปลี่ยนแนวคิด  แลกเปลี่ยนกึ๋น  แลกเปลี่ยนความรู้  แสดงโวหาร กัน ฮา

มึงแสดงความเห็น  สมาชิกแย้ง  หรือ แสดงความเห็นแตกต่าง มึงแพ้ มึงลบ มึงบล๊อกเขา ฮา

มึงบอกกูเจ้าของ กูเป็นแอดมิน  กูขาใหญ่  ขู่อีก  " เดี๋ยวมึงไม่มีที่ยืน "  นะคะ ฮา

เวปฉิบหาย  เจ้าของกะว่าจะให้เป็นกระบอกเสียงสิ่งพิมพิ์ กะว่าจะเป็นทางเลือกใหม่เก็บค่าสมาชิก ฮา

5555  ขี้แตกคากางเกง ถ้าไม่ใช่ควาย ก็ไดโนเสาร์ ตัวเบ้อเร่อ ค่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2019, 08:50:02 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
tungdee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 05:42:14 PM »

ทุกคนย่อมมีการเริ่มต้น และเรียนรู้ได้ครับ ไม่สามารถเรียนรู้หมดได้ภายในวันเดียวหาอ่านหลายๆเวปจากgoogleก็น่าจะพอได้ครับ
tungdee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 06:19:02 PM »

อย่าว่าผมนะ  ผมก็ไม่กล้าถามใคร กลัวโดนถามย้อนอ่านเอาดีกว่าจริงบ้างเท็จบ้าง หรือไม่ก็ถามผู้ดูแลเวปเลยท่านใจดีมากๆ ขำๆครับ
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 09:27:49 AM »

อย่าว่าผมนะ  ผมก็ไม่กล้าถามใคร กลัวโดนถามย้อนอ่านเอาดีกว่าจริงบ้างเท็จบ้าง
หรือไม่ก็ถามผู้ดูแลเวปเลยท่านใจดีมากๆ ขำๆครับ

555  ยุคนึง  สมัยนึง สมาชิกถามเรื่อง " Desert eagle "  ฮา 5555

ขาใหญ่ เสือยิ้มยาก ในวงการปืน  ก๊อปข้อความภาษาตุรกี  มาโพสต์  ฮา

แป๊บเดียว ลบทิ้ง แล้วทรานสเลท ทู ไทยแลนด์  เคลมว่ากูเขียนเอง ความรู้กูเอง นะคะ ฮา

เห่ย พอๆกับเรื่อง  คาดผ้าขาวม้า  ดำน้ำตื้น  ยิงกล๊อกใส่แผ่นไม้อัดสามมิล นั่นแหละ ฮา

ความจริง  ถ้าพออ่านออก เขียนได้ ฟังเข้าใจ  สะกดอักษรเป็น ฮา

โซเชี่ยล กับ เวบเพจ  มันมีข้อมูลสารพัด รู้แบบเท่าเทียม รู้แบบไม่มีขีดจำกัด นะคะ ฮา

5555  ฮากลิ้ง  ลิงกับหมา เลย 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 03:33:58 PM »

มันมีคราวนึง ยายฟัดกะใครแล้วตอนนั้น อยู่แถว ๆ สามจังหวัด มีท้ายิงท้าฟาดปากกันด้วย

เรานั่งอ่าน ก็ เออ .. เฮ้ย  นี่ คนเรามองตัวอักษรหน้าจอแล้วมันออกฤทธิ์ได้ขนาดนี้เลยรึ

แล้วคู่รบอยู่ไหนใช่รู้ที จะนั่งรถทัวร์ไปตบปากเพื่อนถึงบ้านเขารึ... บ้าไปแล้ว

ค่ารถทัวร์ ค่าเสียเวลา ค่าปรับค่าประกันถ้าถูกจับปืน นั่นยังไม่รู้ว่าจะไปหาคู่กรณีเจอรึเปล่าทีนะ...

แล้วสมมุติถ้าหาเจอ.....  เขาจะยืนนิ่ง ๆ ให้ตบปากรึเปล่าล่ะ ใครก็ไม่รู้มาหยามถึงถิ่น...

บ้า....!!
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 07:19:17 PM »

มันมีคราวนึง ยายฟัดกะใครแล้วตอนนั้น อยู่แถว ๆ สามจังหวัด มีท้ายิงท้าฟาดปากกันด้วย

เรานั่งอ่าน ก็ เออ .. เฮ้ย  นี่ คนเรามองตัวอักษรหน้าจอแล้วมันออกฤทธิ์ได้ขนาดนี้เลยรึ

แล้วคู่รบอยู่ไหนใช่รู้ที จะนั่งรถทัวร์ไปตบปากเพื่อนถึงบ้านเขารึ... บ้าไปแล้ว

ค่ารถทัวร์ ค่าเสียเวลา ค่าปรับค่าประกันถ้าถูกจับปืน นั่นยังไม่รู้ว่าจะไปหาคู่กรณีเจอรึเปล่าทีนะ...

แล้วสมมุติถ้าหาเจอ.....  เขาจะยืนนิ่ง ๆ ให้ตบปากรึเปล่าล่ะ ใครก็ไม่รู้มาหยามถึงถิ่น...

บ้า....!!

5555  ไอ้บังฟีน  บังจุ๊ด แอนด์ ไอ้เป๋  ค่ะ ฮา  555 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2019, 07:39:11 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2019, 09:49:37 AM »

บังฟีนเหรอ ไม่น่าจะใช่นะตอนนั้น

ชื่อ จักร ชื่ออะไรเทือกนี้มากกว่า

บังฟีนผมจำได้ คนนั้นที่พูดถึงไม่ใช่บังฟีน

และเท่าที่จำได้เลือน ๆ รู้สึกตอนนี้จะเสียชีวิตแล้ว
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2019, 10:03:22 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2019, 06:55:38 PM »

บังฟีนเหรอ ไม่น่าจะใช่นะตอนนั้น

ชื่อ จักร ชื่ออะไรเทือกนี้มากกว่า

บังฟีนผมจำได้ คนนั้นที่พูดถึงไม่ใช่บังฟีน

และเท่าที่จำได้เลือน ๆ รู้สึกตอนนี้จะเสียชีวิตแล้ว

5555  ใช่  ๆ  จักร เป๋  ตายไปแล้ว 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

tungdee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 08:07:01 AM »

55555555ขอขำด้วยยาย
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 05:01:18 PM »

5555  ใช่  ๆ  จักร เป๋  ตายไปแล้ว 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ไอ้บังฟีนมันตอนเล่นกันแอนด์เกมส์  ยุคแรกๆ  มันอำ 99 % จริง 1 % น่ะครับ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มันวางฟอร์มออกแนว  ขาใหญ่  หลวงรอบรู้  จอมกวนแบบเอาจริง เอาจัง น่ะครับ ฮา

แต่จักร  หรือ ไอ้จักรเป๋  พอเห็นภาพหลุด  ใส่แตะเดินขาลากแกรกๆ  อ๋อไอ้นี่เหรอจะบุกกรุงเทพ ฮา

ตอนนั้นมันขู่  จะขับเก๋งสีแดง  มาหา มาเยือนหน้าบ้าน  ก็บอกมันว่า อย่าเล้ย กรุงเทพรถติด หาที่จอดยาก ฮา

ไอ้บังฟีน มันก็ยังไปมาหาสู่  โทรมาถามโน่น ถามนี่  ยังไม่ขาดหายไปไหน นะคะ ฮา

แต่ ไอ้เป๋  นักเลงบ้านนอก  มายังไม่ถึงกรุงเทพ  แต่ชิงลาโรงไปก่อน ฮา

ความจริง การโต้แย้งทางความคิด ไม่เคยโกรธใคร นะคะ ฮา

รวมถึงจานโจมชาย  เจ้าของทฤษฎี อุ้มขึ้นบันได  เสียวดี  ตื่นเต้นดี    ฮา

ตอนยำกับจานโฉมชาย  ยำจนกระทั่งแก  ตะบะพัง  ลมปราณแตกซ่าน ฮา

แกด่าพ่อ  ล่อแม่  ยกเอาภาพคนขณะร่วมเพศกับสัตว์ มาโพสต์โยงด่าไปถึง พ่อแม่ ฮา

ตอนนั้นคิดในใจ  จานโฉมชายกู จนตรอก  หลุดแล้ว  ตันแล้ว  ภาพนักวิเคราะห์หุ้นฉิบหายแล้ว นะคะ ฮา

ซักพักเดียวแกคงคิดได้  กูโดนมันยั่ว ยั่วจนกูหลงทาง  หลุดอารมย์ดำมืด ใฝ่ต่ำ ฮา

หลังจากนั้น  แกคงอาย  " ทำฮาราคีรี  "  คว้านท้อง กูยอมตาย กูอาย นะคะ ฮา

5555  ไอ้โกรธหนักๆ  โกรธอยู่คนเดียว  " ไอ้เสือ ยิ้มยาก "  กัดลับหลัง น่ะครับ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2019, 07:52:09 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์