๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:45:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตพูดความจริงครับผิดถูกลบหรือบล็อคผมได้ครับ  (อ่าน 15708 ครั้ง)
worm342
Full Member

คะแนน 53

« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 11:08:47 PM »

ปัจจุบันมีคนชอบอาวุธปืนกันมากขึ้น แต่ในเวปนี้มีเจ้าที่แรงมากๆ ผิดนิดหน่อยก็จะรุมกันให้ตาย หากเราเปิดใจให้กว้าง คนรุ่นใหม่อยากรู้ความถูกต้องก็บอกเขาไปครับ อย่าบอกว่าตนฉลาดแต่คนอื่นโง่ครับ ทุกคนมีภูมิคุ้มกันทางสังคมที่แตกต่าง ผมคนหนึ่งอาจจะอยู่ตรงนี้ไม่น
worm342
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 11:12:23 PM »

ไม่นานแต่อยากให้พี่ๆเปิดใจให้กว้าง รับความคิดต่างของคนรุ่นใหม่และไขความจริงให้เขาเข้าใจ ผมเข้าดูในเวปบ่อยๆ นับถืออาจารย์หลายท่านในนี้ซึ่งถือเป็นครทุกท่านเสมอครับ
worm342
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 11:16:35 PM »

ผมไม่ได้มาโพสโง่แล้ว จะมีคนพูดว่ากระทูฆ่าตัวตาย แต่มาดูทุกวันครับ อยากให้มันคึกคักเมื่อเข้ามาและทีแต่ความรู้ที่ไม่แดกดันใครครับ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2019, 07:20:25 PM »

ปัจจุบันมีคนชอบอาวุธปืนกันมากขึ้น แต่ในเวปนี้มีเจ้าที่แรงมากๆ ผิดนิดหน่อยก็จะรุมกันให้ตาย

หากเราเปิดใจให้กว้าง คนรุ่นใหม่อยากรู้ความถูกต้องก็บอกเขาไปครับ

อย่าบอกว่าตนฉลาดแต่คนอื่นโง่ครับ ทุกคนมีภูมิคุ้มกันทางสังคมที่แตกต่าง

ผมคนหนึ่งอาจจะอยู่ตรงนี้ไม่น

555   ก็เพราะ เจ้าที่  หรือ ขาใหญ่ เนี่ยะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอะอะขู่  " เดี๋ยว มึงไม่มีที่ยืน "   ทั้งขู่ ทั้งข่ม  เด็กที่ไหนมันจะกล้าหือ กล้าอือ นะคะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ท้ายสุด ไอ้พวกขาใหญ่  ไข่โต  ไม่มีที่ยืน  เผ่นก่อน หนีก่อน นะคะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555  ตอนนี้เวปเงียบ  เหงาเหมือนหมาหงอย แมวป่วย เลยค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2019, 10:13:40 PM »

มีน้องใหม่เข้ามาก็ดีครับ ผมเองก็ไม่ได้แวะเวียนเข้ามานาน ไปตามเรื่องการบ้าน การเมือง จนปวดหัวละครับ
worm342
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2019, 10:33:25 PM »

ผมเป็นคนนึงที่สอนวิชาเกี่ยวกับอาวุธให้กับ รด.ซึ่ง รด.ปัจจุบันแตกต่างกับอดีตเป็นอย่างมากเขาไม่เหมือนเราในอดีตและวิธีคิดของเขาแตกต่างจากเราในอดีตเช่นกันครับ
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2019, 08:23:32 AM »

ปัจจุบันมีคนชอบอาวุธปืนกันมากขึ้น แต่ในเวปนี้มีเจ้าที่แรงมากๆ ผิดนิดหน่อยก็จะรุมกันให้ตาย

หากเราเปิดใจให้กว้าง คนรุ่นใหม่อยากรู้ความถูกต้องก็บอกเขาไปครับ

อย่าบอกว่าตนฉลาดแต่คนอื่นโง่ครับ ทุกคนมีภูมิคุ้มกันทางสังคมที่แตกต่าง

555   ก็เพราะ เจ้าที่  หรือ ขาใหญ่ เนี่ยะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอะอะขู่  " เดี๋ยว มึงไม่มีที่ยืน "   ทั้งขู่ ทั้งข่ม  เด็กที่ไหนมันจะกล้าหือ กล้าอือ นะคะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ท้ายสุด ไอ้พวกขาใหญ่  ไข่โต  ไม่มีที่ยืน  เผ่นก่อน หนีก่อน นะคะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555  ตอนนี้เวปเงียบ  เหงาเหมือนหมาหงอย แมวป่วย เลยค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เจ้าของคอร์สลดต้นขามาตอบเอง.....สาขาสองลูกค้าเยอะมั้ยครับ คิก คิก
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2019, 09:51:15 AM »

ผมเป็นคนนึงที่สอนวิชาเกี่ยวกับอาวุธให้กับ รด.ซึ่ง รด.ปัจจุบันแตกต่างกับอดีตเป็นอย่างมากเขาไม่เหมือนเราในอดีตและวิธีคิดของเขาแตกต่างจากเราในอดีตเช่นกันครับ
แตกต่างยังไงครับ ? ช่วยขยายหน่อย
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2019, 11:25:07 AM »

น้าจอย หรือว่าลุงแป๋งครับยาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2019, 01:10:52 PM »

คิก คิก แลบลิ้น  คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 09:45:52 AM »

เจ้าของคอร์สลดต้นขามาตอบเอง.....สาขาสองลูกค้าเยอะมั้ยครับ คิก คิก

5555  กฎกติกา มารยาท ทุกวงการบอกว่า  ฮา 5555

" ถ้าสวมหมวกสองใบ ต้องสงวนท่าที การแสดงความเห็น " ต้องแยกสถานะให้ออก ให้ได้นะคะ ฮา

" ถือแต้มต่อ เป็นทั้งผู้ดูแลกฎ  และ ยังคงสถานะสมาชิก "  กูเถียงแพ้ ใครเขียนขัดแย้ง กูบล๊อค กูแบน กูลบ ฮา

เมื่อสมาชิกเจอปฎิบัติ  เล่นพวก  เล่นพรรค  แล้วยังขบลับหลัง  พวกเขาก็เผ่นหมด เวปเน่าสิคะ ฮา

55555  ยุคนี้  " มาร์ค ซัคเคิลเบอร์ก "  ฟรีสไตล์ ค่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 11:06:12 AM »

ปัจจุบันมีคนชอบอาวุธปืนกันมากขึ้น แต่ในเวปนี้มีเจ้าที่แรงมากๆ ผิดนิดหน่อยก็จะรุมกันให้ตาย หากเราเปิดใจให้กว้าง คนรุ่นใหม่อยากรู้ความถูกต้องก็บอกเขาไปครับ อย่าบอกว่าตนฉลาดแต่คนอื่นโง่ครับ ทุกคนมีภูมิคุ้มกันทางสังคมที่แตกต่าง ผมคนหนึ่งอาจจะอยู่ตรงนี้ไม่น

ผมไม่ได้มาโพสโง่แล้ว จะมีคนพูดว่ากระทูฆ่าตัวตาย แต่มาดูทุกวันครับ อยากให้มันคึกคักเมื่อเข้ามาและทีแต่ความรู้ที่ไม่แดกดันใครครับ

ยินดีต้อนรับครับ ตอนนี้เว็บบอร์ดเงียบเหงา เพราะโดนเฟสบุ๊คแย่งลูกค้า อยากรู้อะไรสอบถามได้ครับ ถ้าพอช่วยตอบได้ก็จะตอบ คนนึงตอบไม่ได้ ก็ยังมีอีกหลายคนที่มีคำตอบ

สังคมทุกที่มีคนหลายประเภทครับ เราเลือกคบเลือกคุย ใครให้ความรู้เราได้เราก็ถามเพื่อเติมน้ำในแก้ว ใครชอบดูถูกเหยียดหยามเราก็ไม่ต้องไปให้ราคาครับ สำคัญเราต้องทำตัวเป็คนแบบน้ำครึ่งแก้ว ถ้าทำตัวน้ำเต็มแก้วหรือแก้วคว่ำก็อยู่ยากครับ

ส่วนผมเป็นแก้วรั่วครับ ชอบรับฟังทุกความรู้ แต่ลืมหมด
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 12:23:58 PM »

เว็บเงียบเพราะปืนมันไม่เหมือนรถ  ไม่มีอะไรใหม่ก็ทำให้ไม่มีอะไรคุย  ซื้อเสร็จก็ยิง  เช็ดๆ  ล้างๆ จบ  ไม่มีของแต่งมากไปกว่านี้ กิจกรรมด้านกีฬา  ก็ไม่มีอะไรน่าสนใจ คำถามที่อยากรู้ก็ได้คำตอบหมดแล้ว  หน้าใหม่ในการมีปืนเป็นเจ้าของ ก็เปิดyoutube ดูเร็วกว่า ก็เลยไม่รู้จะคุยอะไรครับ   และที่สำคัญไม่มีเงินซื้อปืนใหม่แล้วครับ คิก คิก(ผมเองนะครับ ซื้อมาว่าจะแต่งเอาไปเอามาคนขายของแต่งยังหายเลยคิดดู
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 12:37:59 PM »

อ้างถึง

5555  กฎกติกา มารยาท ทุกวงการบอกว่า  ฮา 5555

" ถ้าสวมหมวกสองใบ ต้องสงวนท่าที การแสดงความเห็น " ต้องแยกสถานะให้ออก ให้ได้นะคะ ฮา

" ถือแต้มต่อ เป็นทั้งผู้ดูแลกฎ  และ ยังคงสถานะสมาชิก "  กูเถียงแพ้ ใครเขียนขัดแย้ง กูบล๊อค กูแบน กูลบ ฮา

เมื่อสมาชิกเจอปฎิบัติ  เล่นพวก  เล่นพรรค  แล้วยังขบลับหลัง  พวกเขาก็เผ่นหมด เวปเน่าสิคะ ฮา

55555  ยุคนี้  " มาร์ค ซัคเคิลเบอร์ก "  ฟรีสไตล์ ค่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักจอมเตะตัดขาก็ตรงนี้......แต่บางทีก็น่าเห็นใจนะครับ คำพูดคำถาม บางทีอ่านไปมันก็น่าหงุดหงิดใจเหมือนกัน ถามเพราะไม่รู้อันนี้พอเข้าใจ ถึงบางทีจะถามโพล่งออกมาแบบไม่ค้นไม่หาอะไรเลยก็พออภัยกันได้ แต่พวกถามแบบ จะเลือกอะไรดี มีกล๊อค 19 กับสมิทธิ์ เอ็ม 60 ฯลฯ นู่นนี่นั่น ตัวเองยังไม่รู้ใจตัวเองคนอื่นจะไปรู้ใจท่านได้ยังไง หรือเจอพวกกร่างนี่ อยู่ใกล้ๆได้มีถอดรองเท้าตบปาก ไม่เคยสวมหมวกที่ว่าก็พูดได้ ลองให้ผมเป็นแอดมินจริงๆ ผมอาจโดนด่ามากที่สุดในเวปเลยก็ได้ ฮาๆ  ไหว้
worm342
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 01:24:05 PM »

กราบขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นครับ เวปนี้คือบ้านหลังแรกของผมที่เข้ามาหาความรู้ให้ตนเองและนำไปขยายผลเช่นเดียวกันเสมอครับ
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์