๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:52:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 58
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Super Bowl ครั้งที่ 53+5  (อ่าน 59407 ครั้ง)
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 11:00:52 AM »

ปีที่แล้วอกหักแพ้ อีเกิ้ลไป น่าเสียดายครับ
สมัยเริ่มดูใหม่ๆผมเชียร์ เดนเวอร์บรองโก สมัยจอหน์ เอลเวย์เป็นควอเตอร์แบ็คครับ

สนุกมากครับ Grin Grin Grin สุดยอด QB ในตำนาน

ไหว้ QB ขาลุยเลย หาปีก/ตัววิ่งไม่เจอ วิ่งเองเลยครับ...555
ท่านชอบทีมไหนครับ ท่าน carrera  Grin Grin Grin

จงมีน้ำใจต่อกัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 11:01:43 AM »

ไหว้ใช่ครับเกมส์มันส์แล้วก็สวยงามทีเดียว บางท่านเข้าใจว่ากีฬาอะไรวิ่งชนกันอย่างเดียว ในหนึ่งทีมมีสามทีมย่อยครับมีทีมรุก/ทีมรับ/ทีมพิเศษ แผนการเล่นมีเป็นร้อยถ้าควอเตอร์แบ็คสมองไม่ดีก็เจ๊งละครับอีกอย่างทีมเวอรค์สำคัญมากๆครับ Grin Grin

ใช้คำว่าสวยงาม แปลว่า เข้าถึงค่อนข้างลึกเลยครับ Grin Grin Grin จริง แค่การบล๊อคของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน หลายรูปแบบ มันคือ Arts อย่างหนึ่งที่ผสมกันออกมาเป็นทีมด้วยคนถึง 7-80 คน ไม่รวมพวกบริกรอื่นๆในทีม คนเยอะมาก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 11:03:43 AM »

ตอนนั้นก็ไร้เทียมทานเลยนะครับ john elway  Grin Grin Grin บางทีแพ้กันนิดเดียว เหลือเชื่อ

ไหว้ สุดยอดเลยครับท่าน carrera ภาพสวยงามครับผม  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 11:04:09 AM »

ไหว้ QB ขาลุยเลย หาปีก/ตัววิ่งไม่เจอ วิ่งเองเลยครับ...555
ท่านชอบทีมไหนครับ ท่าน carrera  Grin Grin Grin

ผมเรียน Boston U คงไม่พ้น New England Patriots ครับ Grin Grin Grin ยิ่งปีที่แล้วเข้าชิง ได้แชมป์ด้วย

แต่ก็รักทุกทีมนะครับ เชียร์หมด

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 11:12:38 AM »

ไหว้ใช่ครับเกมส์มันส์แล้วก็สวยงามทีเดียว บางท่านเข้าใจว่ากีฬาอะไรวิ่งชนกันอย่างเดียว ในหนึ่งทีมมีสามทีมย่อยครับมีทีมรุก/ทีมรับ/ทีมพิเศษ แผนการเล่นมีเป็นร้อยถ้าควอเตอร์แบ็คสมองไม่ดีก็เจ๊งละครับอีกอย่างทีมเวอรค์สำคัญมากๆครับ Grin Grin

ใช้คำว่าสวยงาม แปลว่า เข้าถึงค่อนข้างลึกเลยครับ Grin Grin Grin จริง แค่การบล๊อคของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน หลายรูปแบบ มันคือ Arts อย่างหนึ่งที่ผสมกันออกมาเป็นทีมด้วยคนถึง 7-80 คน ไม่รวมพวกบริกรอื่นๆในทีม คนเยอะมาก

ไหว้ในแต่ละ Play มันคือ ศิลปะจริงๆครับ การแก้ปัญหาถ้าเล่นไม่ได้ตามแผนต้องทำอย่างไร ทำอย่างไรถึงจะรุกเข้าไปในแดนฝ่ายตรงข้ามให้ได้เพื่อทำคะแนน Grin Grin Grin
แต่ช่วงหลังผมก็ไม่ค่อยได้ติดตามครับ ภาระงานเยอะขึ้นมากครับ carrera Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 11:20:13 AM »

ท่านชอบทีมไหนครับ ท่าน carrera  Grin Grin Grin

ผมเรียน Boston U คงไม่พ้น New England Patriots ครับ Grin Grin Grin ยิ่งปีที่แล้วเข้าชิง ได้แชมป์ด้วย

แต่ก็รักทุกทีมนะครับ เชียร์หมด

ไหว้ครับผม เช่นกันครับ ผมชอบเกมส์ที่ดูแล้วสนุกๆครับ ไม่ซีเรียสมากครับท่าน carrera
ขออนุญาตทำงานต่อก่อนนะครับผม  Grin  Grin Grin

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 09:38:59 AM »

เค้า Tackle ฝ่ายตรงข้ามที่ไม่ได้ครองลูกได้ไหมครับ ?
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 01:34:04 PM »

เค้า Tackle ฝ่ายตรงข้ามที่ไม่ได้ครองลูกได้ไหมครับ ?

แล้วแต่ตำแหน่ง จังหวะด้วยครับ ต้องดูว่า block หรือ tackle ด้วย  Grin Grin Grin มันต้องดูด้วยว่า ไป รบกวนปีกรึเปล่า มันซับซ้อน

ต้องดูแท็คแบบไหน โทษมันเยอะ แท็คแบบโดนหัวก่อนโดนไหล่ ดึง ล๊อค  ตัวเตะห้ามโดนตัวจังหวะไหน

มันละเอียดนะครับ ผมดูตั้งนานกฎผมยังไม่แม่นเลย ฟังเขาบรรยายเอามากกว่า 

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 04:40:37 PM »

ผมชอบดูผู้หญิงเล่นครับ คิก คิก แต่ก็ไม่ได้ดูนานแล้วไม่รู้ช่องไหนถ่ายครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 05:04:42 PM »

ผมชอบดูผู้หญิงเล่นครับ คิก คิก แต่ก็ไม่ได้ดูนานแล้วไม่รู้ช่องไหนถ่ายครับ

หาดูยากครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 05:07:27 PM »

ไม่ค่อยใส่เสื้อผ้าด้วย Grin Grin Grin ล้มกันทีน่าสงสารผิวเป็นรอยหมด 5555555

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 24, 2019, 10:05:09 AM »

แล้วแต่ตำแหน่ง จังหวะด้วยครับ ต้องดูว่า block หรือ tackle ด้วย  Grin Grin Grin มันต้องดูด้วยว่า ไป รบกวนปีกรึเปล่า มันซับซ้อน

ต้องดูแท็คแบบไหน โทษมันเยอะ แท็คแบบโดนหัวก่อนโดนไหล่ ดึง ล๊อค  ตัวเตะห้ามโดนตัวจังหวะไหน

มันละเอียดนะครับ ผมดูตั้งนานกฎผมยังไม่แม่นเลย ฟังเขาบรรยายเอามากกว่า 

ไหว้ ตัวเตะ ถ้าจำไม่ผิด ถ้าลูกถูกเตะออกไปแล้วห้ามโดนตัว ส่วน QB เมื่อขว้างลูกไปแล้วห้ามโดนตัวเหมือนกัน เพื่อเซฟนักกีฬาครับแล้วก็การโฮลดิ้งโดยเฉพาะที่หมวกกันน๊อคซึ่งอันตรายมากครับ อาจจะจำได้ไม่หมดเพราะช่วงหลังไม่มีโอกาสได้รับชมครับ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 24, 2019, 10:09:34 AM »

ไหว้ ผมเคยดูแต่เป็นคลิปครับ ไม่ใส่เสื้อไม่รู้ช่องเดียวกันหรือเปล่าครับ...555 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 03:41:17 PM »

ควันหลงช่วงพักครึ่ง ปี 1967 ครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 10:09:12 AM »

เช้าพรุ่งนี้ ตี 3 มี pro bowl Grin Grin Grin  ว่างชมได้ครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 58
  พิมพ์