๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 04:50:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวนักยิงปืนยิงบ้าน..ผู้พิพากษา  (อ่าน 5463 ครั้ง)
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 10:38:03 AM »

สาวนักยิงปืนยิงบ้าน..ผู้พิพากษา
https://www.khaosod.co.th/around-thailand/news_1442028
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 12:34:01 PM »

นิสัย ใช้ปืนแก้ปัญหาในทางที่ผิด โกรธคนยิงบ้าน เป็นลูกเป็นหลานตบให้คว่ำสามตลบ...

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 01:42:16 PM »

ระเบียบใหม่ของกลาโหมมั้ง serial no. เวลาไปซื้อกระสุนที่สนามเขาบันทึกเลขที่สมาชิกและ serial no. ของกล่องกระสุนซึ่งเป็นเลขชุดเดียวกับกับปลอก
ใครมาฝากผมซื้อกระสุนผมปฎิเสธไปเลย
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 03:18:29 PM »

ตามระเบียบสนามทุกสนามห้ามนำกระสุนออกจากสนามนะครับ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 08:16:39 PM »

ระเบียบใหม่ของกลาโหมมั้ง serial no. เวลาไปซื้อกระสุนที่สนามเขาบันทึกเลขที่สมาชิกและ serial no. ของกล่องกระสุนซึ่งเป็นเลขชุดเดียวกับกับปลอก
ใครมาฝากผมซื้อกระสุนผมปฎิเสธไปเลย
ปลอกมีเบอร์แล้วเหรอพี่ไม่ได้ซื้อกระสุนสะนาน เศร้า

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 08:40:17 PM »

มีมานานแล้วครับ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 08:48:51 PM »

ระเบียบใหม่ของกลาโหมมั้ง serial no. เวลาไปซื้อกระสุนที่สนามเขาบันทึกเลขที่สมาชิก
และ serial no. ของกล่องกระสุนซึ่งเป็นเลขชุดเดียวกับกับปลอก

ปลอกมีเบอร์แล้วเหรอพี่ไม่ได้ซื้อกระสุนสะนาน เศร้า

555  เออ...  แล้วแต่ละนัด มันปั้ม  " รันนิ่ง นัมเบอร์ " หรือ เปล่าค่ะ ฮา 5555

หรือมัน  ปั้มเฉพาะ  " ล๊อต นัมเบอร์ "  อย่างเดียว  คะ ฮา

5555  แม่ง ราชการไทย   " เรื่องโง่ๆ ฉลาดนัก " ค่ะ ฮา  555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 08:58:29 PM »

ระเบียบใหม่ของกลาโหมมั้ง serial no. เวลาไปซื้อกระสุนที่สนามเขาบันทึกเลขที่สมาชิก
และ serial no. ของกล่องกระสุนซึ่งเป็นเลขชุดเดียวกับกับปลอก

555  เออ...  แล้วแต่ละนัด มันปั้ม  " รันนิ่ง นัมเบอร์ " หรือ เปล่าค่ะ ฮา 5555

หรือมัน  ปั้มเฉพาะ  " ล๊อต นัมเบอร์ "  อย่างเดียว  คะ ฮา

5555  แม่ง ราชการไทย   " เรื่องโง่ๆ ฉลาดนัก " ค่ะ ฮา  555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  เคสยิงบ้าน  " ผู้พิพากษา  สมทบ "  ศาลแรงงาน เนี่ยะ นะคะ ฮา

มันจนมุมเพราะ  " กล้องวงจรเปิด " เหมือนอย่าง นายโฉมชาย บอกให้ใช้ภาคใต้ น่ะค่ะ ฮา

เรื่องภาคใต้  นายโฉมชาย  ยืนยันได้ผลแน่  ได้ผลแน่  แต่พอโดน " คบเพลิงจ่อ จอดำ "  ฮา

เรื่องยิงบ้าน  " ผู้พิพากษาสมทบ " เนี่ยะ  แหมเร่งรัด  กระตือรือร้นกันจริง นะคะ ฮา

พอบ้านลุงจอย  บ้านพี่ยุทธ  บ้านยาย  มึงรอไปก่อน  กูไม่ว่างค่ะ ฮา

ผู้พิพากษาสมทบ  ศาลแรงงาน  คือใคร มาได้งัย  ตำแหน่งไหน  ฮา

ผู้พิพากษาสมทบ ศาลแรงงานคือ  บุคคลภายนอก นั่นแหละค่ะ ฮา

ผู้พิพากษาสมทบ มีสองส่วนคือ  1. ฝ่ายนายจ้าง ส่งมา คัดเลือกมาเป็นตัวแทนฝั่งนายจ้าง ค่ะ ฮา

2.  ฝั่งลูกจ้าง สมาคมลูกจ้าง  เขาก็คัดเลือก  ส่งมาเป็นตัวแทนฝ่ายลูกจ้าง น่ะค่ะ ฮา

ทั้งสองฝั่ง ต้องมีคุณวุฒิ นิติศาสตร์ หรือ นิติศาสตร์มหาบัณฑิต น่ะค่ะ ฮา

เรื่องคัดเลือก  ขึ้นดำรงตำแหน่งสมทบ  ต้องผ่านความเห็นชอบ ของศาลแรงงานน่ะค่ะ ฮา

5555  ต่างฝ่าย ต่างยืนคนละจุด  รักษาผลประโยชน์ คนละฝ่าย น่ะค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 09:37:15 PM »

ขอบ(เท่าด้าม)ใจ..คับยาย Grin
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 11:09:54 PM »

พยายามฆ่าได้ใช่ไหมครับยายคดีนี้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 12:05:57 AM »

พยายามฆ่าได้ใช่ไหมครับยายคดีนี้

555  โดนแค่พา  ยิงในที่สาธารณะ  ข่มขู่ให้เกิดความกลัว ทำให่เสียทรัพย์ น่ะค่ะ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ได้เอาปืนจ่อใคร แค่ยิงแมลงวัน องค์ประกอบไม่ครบ ขาดเจตนา น่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

555  เมืองไทยแม่งชอบตั้งข้อหา เกิ๊นจริงนะคะ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2018, 07:21:15 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 08:22:20 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

patpong1911-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 82

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 09:33:58 AM »

อ้างถึง

5555  เคสยิงบ้าน  " ผู้พิพากษา  สมทบ "  ศาลแรงงาน เนี่ยะ นะคะ ฮา

มันจนมุมเพราะ  " กล้องวงจรเปิด " เหมือนอย่าง นายโฉมชาย บอกให้ใช้ภาคใต้ น่ะค่ะ ฮา

เรื่องภาคใต้  นายโฉมชาย  ยืนยันได้ผลแน่  ได้ผลแน่  แต่พอโดน " คบเพลิงจ่อ จอดำ "  ฮา

เรื่องยิงบ้าน  " ผู้พิพากษาสมทบ " เนี่ยะ  แหมเร่งรัด  กระตือรือร้นกันจริง นะคะ ฮา

พอบ้านลุงจอย  บ้านพี่ยุทธ  บ้านยาย  มึงรอไปก่อน  กูไม่ว่างค่ะ ฮา

ผู้พิพากษาสมทบ  ศาลแรงงาน  คือใคร มาได้งัย  ตำแหน่งไหน  ฮา

ผู้พิพากษาสมทบ ศาลแรงงานคือ  บุคคลภายนอก นั่นแหละค่ะ ฮา

ผู้พิพากษาสมทบ มีสองส่วนคือ  1. ฝ่ายนายจ้าง ส่งมา คัดเลือกมาเป็นตัวแทนฝั่งนายจ้าง ค่ะ ฮา

2.  ฝั่งลูกจ้าง สมาคมลูกจ้าง  เขาก็คัดเลือก  ส่งมาเป็นตัวแทนฝ่ายลูกจ้าง น่ะค่ะ ฮา

ทั้งสองฝั่ง ต้องมีคุณวุฒิ นิติศาสตร์ หรือ นิติศาสตร์มหาบัณฑิต น่ะค่ะ ฮา

เรื่องคัดเลือก  ขึ้นดำรงตำแหน่งสมทบ  ต้องผ่านความเห็นชอบ ของศาลแรงงานน่ะค่ะ ฮา

5555  ต่างฝ่าย ต่างยืนคนละจุด  รักษาผลประโยชน์ คนละฝ่าย น่ะค่ะ ฮา 5555

ขออนุญาตแก้ไขตรงนี้ครับยาย วุฒิการศึกษาเริ่มต้นที่ มัธยม 6 ครับ เพื่อนผมเป็นอยู่
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 02:32:33 PM »

อ้างถึง

5555  ต่างฝ่าย ต่างยืนคนละจุด  รักษาผลประโยชน์ คนละฝ่าย น่ะค่ะ ฮา 5555

ขออนุญาตแก้ไขตรงนี้ครับยาย
วุฒิการศึกษาเริ่มต้นที่ มัธยม 6 ครับ เพื่อนผมเป็นอยู่

5555  มอ. 6 เป็นอะไรคะ  ยามหน้าศาล ป่าว 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 03:25:13 PM »

พวกรำแก้บนวัดหลวงพ่อโสธรจบป.ตรี ป.โทกันเยอะนะจ๊ะ...ยายคนสวย หลงรัก

หน้า: [1] 2
  พิมพ์