๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:12:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวนักยิงปืนยิงบ้าน..ผู้พิพากษา  (อ่าน 5464 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 03:58:05 PM »

พวกรำแก้บนวัดหลวงพ่อโสธร

จบป.ตรี ป.โทกันเยอะนะจ๊ะ...ยายคนสวย หลงรัก

55555  ดูรำแก้บน จนเบื่อ  ห้าสิบกว่าปีแล้วค่ะ ฮา 5555

สมัยโน้น  จะไปวัดหลวงพ่อโสธร  ต้องโน่น ตรุษจีน อ่ะค่ะ ฮา

จ้างปิคอัพสองแถว  เจ็ด แปด  เก้าร้อยบาท   น่ะค่ะ ฮา

ใช้เส้นทาง  "  ทางรถไฟสายเก่า " ตั้งแต่คลองเตย ไปโผล่ ปากน้ำน่ะค่ะ ฮา

วัดหลวงพ่อโสธร  รอบ ห้าสิบกว่าปี เหมือนเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยน น่ะค่ะ ฮา

ยังมีมาเฟีย  คอยหลอก  รีดเงิน ค่าจ้างรำ  ค่าจอดรถ  ค่าพวงมาลัย เหมือนเดิมน่ะค่ะ ฮา

5555  เอ๊ะ ....  เมื่อไหร่จะ  " แก้ล่าง " บ้างนะคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 04:51:45 PM »

จบป.ตรี ป.โทกันเยอะนะจ๊ะ...ยายคนสวย หลงรัก

55555  ดูรำแก้บน จนเบื่อ  ห้าสิบกว่าปีแล้วค่ะ ฮา 5555

สมัยโน้น  จะไปวัดหลวงพ่อโสธร  ต้องโน่น ตรุษจีน อ่ะค่ะ ฮา

จ้างปิคอัพสองแถว  เจ็ด แปด  เก้าร้อยบาท   น่ะค่ะ ฮา

ใช้เส้นทาง  "  ทางรถไฟสายเก่า " ตั้งแต่คลองเตย ไปโผล่ ปากน้ำน่ะค่ะ ฮา

วัดหลวงพ่อโสธร  รอบ ห้าสิบกว่าปี เหมือนเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยน น่ะค่ะ ฮา

ยังมีมาเฟีย  คอยหลอก  รีดเงิน ค่าจ้างรำ  ค่าจอดรถ  ค่าพวงมาลัย เหมือนเดิมน่ะค่ะ ฮา

5555  เอ๊ะ ....  เมื่อไหร่จะ  " แก้ล่าง " บ้างนะคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เมื่อปี ๒๕๓๖ ไปถึงมี คนขายปลาปล่อย หาที่จอดรถให้ กราบหลวงพ่อเสร็จ กลับไปที่รถ
ต้องปล่อยปลา ๑ ถุง บอกค่าปลามา ๑,๒๐๐ บาท จึงได้ปล่อยปลาลงแม่ม่น้ำบางประกง กับเขาบ้างละ คิก คิก.  ..

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 01:36:05 PM »

ปี 2536 ราคา 1200 นี่ปล่อยไปกี่ตันครับ Grin Grin Grin แพงจริง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 02:44:37 PM »

เมื่อปี ๒๕๓๖ ไปถึงมี คนขายปลาปล่อย หาที่จอดรถให้ กราบหลวงพ่อเสร็จ กลับไปที่รถ
ต้องปล่อยปลา ๑ ถุง บอกค่าปลามา ๑,๒๐๐ บาท จึงได้ปล่อยปลาลงแม่ม่น้ำบางประกง กับเขาบ้างละ
เห็นใจฅนไปไหว้พระครับว่า..เขาไม่ได้พกปืนไป  Grin
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2018, 07:57:25 AM »

เมื่อปี ๒๕๓๖ ไปถึงมี คนขายปลาปล่อย หาที่จอดรถให้
กราบหลวงพ่อเสร็จ กลับไปที่รถ

ต้องปล่อยปลา ๑ ถุง บอกค่าปลามา ๑,๒๐๐ บาท
จึงได้ปล่อยปลาลงแม่ม่น้ำบางประกง กับเขาบ้างละ คิก คิก.  ..

555  เขาดูตามโหงวเฮ้ง  เห็นหน้าพี่ Ro@d แล้ว อ่ะค่ะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พวกบาปหนา  กรรมหนัก  ต้อง  " พันสอง " น่ะค่ะ ฮา 5555  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555  ปั๊ดโธ่  ปีสามหก  " เก๋า กับ กะพงแดง "  โลร้อยกว่าๆเองค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2018, 07:10:33 AM »

เอาปลาน้ำจืดปล่อยลงน้ำกร่อยแถววัดจะรอดไหมนี่
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 10:00:56 AM »

ผมไป...ไม่มีค่าจอดนะครับ....ปล่อยปลาก็ตามราราต่อตัวที่เค้าเขียนไว้...รวมๆ1ครั้ง 10 ตัว 20 ตัว  ก็ราวๆ2 ร้อยขึ้นอยู่กับชนิดปลาครับ
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 11:36:47 PM »

เอาปลาน้ำจืดปล่อยลงน้ำกร่อยแถววัดจะรอดไหมนี่

น่าจะรอดยากครับ ถ้าจะได้บุญก็ตรงช่วยให้มันไปเกิดใหม่เร็วขึ้น
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์