๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:53:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ำหลวง ขุนน้ำนางนอน #กระทู้เรียกยาย  (อ่าน 23069 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #150 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 08:01:46 PM »

8 วันละ4ตัวเหรอ

มิสชั่นราบรื่น ไม่มีฝน  อาจสำเร็จทุกอย่างในคืนนี้

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #151 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 08:24:01 PM »

workpoint กับ Thai PBS ออกมาขอโทษแล้วครับ

ถ้าเป็นการรับฟังจากเครื่องแดงก็รอดไปถ้าเกิด จนท.ใช้เครื่องดำละก็ มีขึ้นศาล แต่โดรนนี่คงปล่อยไม่ได้เล่นอันตรายไป

https://www.matichon.co.th/region/news_1035638

‘เวิร์คพอยท์’ ขออภัย นำเสียงวิทยุสื่อสารรายงานเหตุช่วยหมูป่า ออกเผยแพร่

https://www.matichon.co.th/region/news_1035620

‘พีพีทีวี’ ขออภัย ใช้โดรนบินขณะลำเลียงหมูป่าไป รพ.

Hero Member

« ตอบ #152 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 08:27:31 PM »

ถ้าเป็นการรับฟังจากเครื่องแดงก็รอดไปถ้าเกิด จนท.ใช้เครื่องดำละก็ มีขึ้นศาล แต่โดรนนี่คงปล่อยไม่ได้เล่นอันตรายไป

555 แหมพี่  มันเด้งเชือก น่ะค่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2018, 08:29:10 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #153 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 08:29:53 PM »

555 แหมพี่  มันเด้งเชือก น่ะค่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  เครื่องแดง กลับไม่มี แอคทีฟ อะไรเลยค่ะ 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #154 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 10:59:43 PM »

ถามเป็นความรู้ครับ
ทำไมต้องปิดบังปฏิบัติการกันมากมาย วุ่นวายขนาดนี้
งานอื่นเห็นเรียกนักข่าวมากันให้ครบ
กล้องยิ่งเยอะ นายยิ่งชอบ ?!

ไร้คำกล่าว............................................
Hero Member

« ตอบ #155 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 11:35:16 PM »

ทำไมต้องปิดบังปฏิบัติการกันมากมาย วุ่นวายขนาดนี้
งานอื่นเห็นเรียกนักข่าวมากันให้ครบ

555 มันมีบางเรื่อง เป็นขั้นตอนการปฎิบัติการณ์ ถ้าบอกก่อนเรื่องเยอะ ปัญหามากน่ะค่ะ ฮา 5555

วันนี้ท่านผู้ว่าเปิดรู ขยายความ  แล้ว ว่า  " อาการดี มีสติ " น่ะค่ะ ฮา

ยายเขียน   สาม สี่ ห้า วันแล้วบอกว่า  " การพาเด็กออกมาโดยวิธีปกติ ความเสี่ยงสูง " น่ะค่ะ ฮา

เด็ก สิบสามคน  ความพร้อมเผชิญเหตุ  ไม่เหมือนกัน น่ะค่ะ  ฮา

ทางออกของเคสนี้คือ  " อุ้ม หรือ ลาก ออกมา " น่ะค่ะ ฮา

5555 เห็นวิธี หรือยัง คะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #156 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 11:36:52 PM »

555 มันมีบางเรื่อง เป็นขั้นตอนการปฎิบัติการณ์ ถ้าบอกก่อนเรื่องเยอะ ปัญหามากน่ะค่ะ ฮา 5555

วันนี้ท่านผู้ว่าเปิดรู ขยายความ  แล้ว ว่า  " อาการดี มีสติ " น่ะค่ะ ฮา

ยายเขียน   สาม สี่ ห้า วันแล้วบอกว่า  " การพาเด็กออกมาโดยวิธีปกติ ความเสี่ยงสูง " น่ะค่ะ ฮา

เด็ก สิบสามคน  ความพร้อมเผชิญเหตุ  ไม่เหมือนกัน น่ะค่ะ  ฮา

ทางออกของเคสนี้คือ  " อุ้ม หรือ ลาก ออกมา " น่ะค่ะ ฮา

5555 เห็นวิธี หรือยัง คะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  ดมยาในปริมาณที่เหมาะ  พอดี แล้วใส่กล่อง หรือ แคปซูล ลากออกมาน่ะค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #157 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 12:06:13 AM »

ข้อมูลใหม่เลยนะคับเนี่ย
น่าจะเป็นอะไรที่เหนือความคาดหมายของไทยมุงออนไลน์มากๆ !
ถ้าเป็นอย่างที่ยายว่าจริงๆ เดี๋ยวพอเด็กมันเดินสายออกทีวี
ความก็แตกสิคับ  ตกใจหน้าซีด

ไร้คำกล่าว............................................
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #158 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 08:59:40 AM »

ดมยาให้เด็กมีอาการซึมๆจะได้ไม่ตื่นกลัว เหมือนถอนฟันเด็กบางคนก็ดมยาครับ ก็เป็นความคิดที่เข้าท่าเหมือนกันครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

« ตอบ #159 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 12:27:29 PM »

ข้อมูลใหม่เลยนะคับเนี่ย
น่าจะเป็นอะไรที่เหนือความคาดหมายของไทยมุงออนไลน์มากๆ !
ถ้าเป็นอย่างที่ยายว่าจริงๆ เดี๋ยวพอเด็กมันเดินสายออกทีวี
ความก็แตกสิคับ  ตกใจหน้าซีด

5555  เด็กกลับบ้านได้  ชาวบ้านก็  " ไม่สน วิธีการ " แล้วน่ะค่ะ ฮา 555

แต่ถ้าบอกก่อนทำ  ว่าจะ หนึ่ง สอง  สาม " โลกจินตนาการ " ก็ละเลงเล๊ะ สิคะ ฮา

ไอ้โน่นเสี่ยง  ไอ้นี่ทำไม่ได้  ไอ้นั่นอันตราย ไอ้นี่เปอร์เซ็นต์น้อย  อ๊วก ค่ะ ฮา

ถ้าเราเป็นพ่อ  เป็นแม่  ยอมมั้ยคะ  " ยอมทุกอย่าง "  แหละค่ะ ฮา

5555  " ลงนามยินยอม  ให้ดำเนินการกู้ภัย  ทุกวิธี ทุกเรื่อง  " น่ะค่ะ ฮา 555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #160 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 12:30:29 PM »

ดมยาให้เด็กมีอาการซึมๆจะได้ไม่ตื่นกลัว
เหมือนถอนฟันเด็กบางคนก็ดมยาครับ
ก็เป็นความคิดที่เข้าท่าเหมือนกันครับ

5555 ขั้นตอนการกู้ภัย  เข้า หกชั่วโมง  ออก ห้าชั่วโมง  นะคะ ฮา 555

ถ้าให้เด็กอายุ ระหว่าง  11 -16  ปี  มุดน้ำตามผู้เชี่ยวชาญ  จะไหวเหรอคะ ฮา

แล้วถ้าเกิดมีเหตุการณ์   "  ควบคุมไม่ได้ " มิสชั่นล้มเหลว  ระหว่างทาง  ล่ะ ฮา

5555  เป็นความเสี่ยง  ร้อยเปอร์เซ็นต์ เลยค่ะ  นะคะ นะคะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #161 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 02:53:29 PM »

จงออกมา...จงออกมา...จงออกมา เหลืออีกห้าจงออกมาอย่างปลอดภัย หลงรัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #162 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 02:58:39 PM »

จงออกมา...จงออกมา...จงออกมา เหลืออีกห้าจงออกมาอย่างปลอดภัย หลงรัก

จงออกมา...จงออกมา...จงออกมา

มันง่ายกว่าจงฟื้น จงฟื้น จงฟื้น ฟื้นขึ้นมาผงาดเหมือนเมื่อสามปีก่อน....จริงมั้ยลุงแป๋ง

Hero Member

« ตอบ #163 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 04:31:06 PM »

16.29 น. 10 กค.18 เริ่มปฎิบัติการณ์ หมูออกจากถ้ำ 555

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #164 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 04:34:21 PM »

55  หมู 10 รอลำเลียงทางอากาศ

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14
  พิมพ์