๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:42:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บอลโลก 2018  (อ่าน 28196 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #270 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 07:54:17 AM »

พูดถึงตะกร้อเดนมาร์กเล่นดีทั้งญ/ช  เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #271 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 08:38:56 AM »

กีฬาเราหลากหลายจริง ๆ ไม่จมอยู่กับสิ่งใดสิ่งหนึ่ง เช่น ฟุตบอลล์ ..(โฮ)

ต้องฝึกตั้งแต่เยาว์ชนครับ  Grin Grin Grin

-ตอนเรียนปริญญาตรี อ.ไล่นิสิตขี้ไพ่ว่าพวกมึงไปเล่นที่ชมรมบริดจ์โน่นไป๊..พวกมันก็ไปนะครับ..ไปเล่นพนันกันต่อที่นั่น
-น่าเสียดายกีฬาอย่างสนุ้กเกอร์ในบ้านเราอิงแอบการพนันซะ 99 % คนดี ๆ ใครเขาอยากเหยียบเข้าไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2018, 08:50:48 AM โดย R2D2 » บันทึกการเข้า
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #272 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 08:47:09 AM »

พูดถึงตะกร้อเดนมาร์กเล่นดีทั้งญ/ช  เยี่ยม
-เพิ่งรู้นะเนี่ย..Thanks.หลาย ๆ ครับ
-อยากให้ รัฐบาล คสช.สั่งทุกส่วนราชการสร้างสนามตะกร้ออย่างน้อย 1 สนาม ใช้ลานจอดรถก็ได้ สร้างทับบนสนามบาสเก็ตบอลก็ได้ ไม่ต้องให้งบอุดหนุน เงินเล็กน้อยหัวหน้าหน่วยหาเองได้ ลองคิดดูนะว่าเมื่อมีสนามมากทุก รร.,อบต.,ศาลากลาง,โรงพัก,..ฯลฯ เรียกว่าสร้างไว้ข้างตึกนั่นแหละ ช้างเผือกจะเกิดขึ้นขนาดไหน..มาเลเซียไม่มีทางไล่เราทัน (ขนาดปัจจุบันก็ไม่ชนะไทยมา 20 ปีแล้ว )  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2018, 08:49:25 AM โดย R2D2 » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #273 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 09:41:49 AM »

พูดถึงตะกร้อเดนมาร์กเล่นดีทั้งญ/ช  เยี่ยม

พึ่งรู้ครับพี่ Grin Grin Grin ขอบคุณมาก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #274 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 09:43:49 AM »

-น่าเสียดายกีฬาอย่างสนุ้กเกอร์ในบ้านเราอิงแอบการพนันซะ 99 % คนดี ๆ ใครเขาอยากเหยียบเข้าไป[/color]

แต่ก่อนโปร golf บ้านเราก็เช่นนั้นครับ  Grin Grin Grin แต่เดี๋ยวนี้ลดน้อยลงแล้วพวกตีพนัน เพราะเห็นผมจากการเป็นมืออาชีพทำเงินได้จริง ชัดเจนกว่า อนาคตดีกว่าผีพนันข้างสนาม

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #275 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 09:45:55 AM »

-เพิ่งรู้นะเนี่ย..Thanks.หลาย ๆ ครับ
-อยากให้ รัฐบาล คสช.สั่งทุกส่วนราชการสร้างสนามตะกร้ออย่างน้อย 1 สนาม ใช้ลานจอดรถก็ได้ สร้างทับบนสนามบาสเก็ตบอลก็ได้ ไม่ต้องให้งบอุดหนุน เงินเล็กน้อยหัวหน้าหน่วยหาเองได้ ลองคิดดูนะว่าเมื่อมีสนามมากทุก รร.,อบต.,ศาลากลาง,โรงพัก,..ฯลฯ เรียกว่าสร้างไว้ข้างตึกนั่นแหละ ช้างเผือกจะเกิดขึ้นขนาดไหน..มาเลเซียไม่มีทางไล่เราทัน (ขนาดปัจจุบันก็ไม่ชนะไทยมา 20 ปีแล้ว ) 

ครับ Grin Grin Grin ลึกๆ ผมรู้สึกคนมาเลย์ สิงค์โปร ไม่ชอบคนไทย

แต่อย่าชะล่าใจนะครับ ของอย่างนี้ มันไม่แน่ ไม่ยั่งยืน

R2D2
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #276 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 01:46:49 PM »

พอมีคลิปไหมครับเฮีย ? ช่วยเอามาแปะไว้หน่อย ผมไปค้นในยูทู้ปแล้ว..ไม่เจอ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #277 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 10:02:43 PM »

บ๊ะ...ตาR2D2 เรียกแป๋งได้ถูกใจจัง"เฮีย" รับสิบคะแนนเต็ม....สิบคะแนนเต็ม
คลิปเดี๋ยวลองถามพรรคพวกที่สมาคมตะกร้อในกกท.ให้นะจ๊ะ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19]
  พิมพ์