๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 09:58:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใจหายครับ...  (อ่าน 15750 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 10:45:48 AM »

อย่างกับกระทู้ marketing 101 Grin Grin Grin น่าสนใจ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 10:48:46 AM »

มานั่งรอฟังยายสาธยาย ขืนไม่มาจะช่วยน้าคาร์ฯปั๊ดๆๆ ยาย ขำก๊าก
ระดับไอคิวสติปัญญาการตอบปัญหา(รวมถึงการจิกกัด)ระดับยายนี่ เป็นนายกฯประเทศนี้ได้สบายๆเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย

ดีที่ยายเว้ามาซะก่อน ผมชอบที่เอาหนังสือแถมให้ร้านปืนไปแจก แต่สงสัยว่าจะทำให้ขายน้อยลงอีกไหม ต้องลอง Grin Grin Grin IQ ยายน่ะดี แต่ปากอย่างนี้งี้คงรอดยาก 555555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 12:16:10 PM »

อย่างน้อยๆช่วงค่ำๆวันศุกร์ดูยายออกทีวี ยังดีกว่าดูหุ่นยนต์จากเกมส์ 8 bit ครับ  ขำก๊าก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 03:36:34 PM »

วันนี้วันที่7 แล้ว จ.อำนาจฯนิตยสารอวป.ยังไม่วางแผงเลย...วัยรุ่นเซ็ง บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:56:00 AM »

วันนี้วันที่7 แล้ว
จ.อำนาจฯนิตยสารอวป.ยังไม่วางแผงเลย...
วัยรุ่นเซ็ง บู่

5555  สงสัย  เอวัง  ยะถาสัพพี  แล้วค่ะ ฮา  5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 11:03:22 AM »

วันนี้วันที่7 แล้ว
จ.อำนาจฯนิตยสารอวป.ยังไม่วางแผงเลย...
วัยรุ่นเซ็ง บู่

5555  สงสัย  เอวัง  ยะถาสัพพี  แล้วค่ะ ฮา  5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  ความจริง ยายเสียดายนะ  ถ้า  " อวป. " ต้องเลิกพิมพ์  น่ะค่ะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้เรื่องจะทำ  " อวป. ออนไลน์ "  ยายเห็นภาพแล้ว ไม่เวิรค์ หรอกค่ะ ฮา 5555

Segmentation or Hard selling points  อวป. มันอยู่ตรง กระดาษเปื้อนหมึก จับต้องได้ อ่ะค่ะ ฮา 555

ยายบอกแล้งงัย  " รากหญ้า " คือกลุ่มลูกค้ารายใหญ่  ไม่มีใครจ่ายสตางค์ เปิดออนไลน์ อ่ะค่ะ ฮา

กอง บก. หรือ นักเขียน ต้อง  " ถ่ายเลือดใหม่ "  ท่านอาวุโส ต้องวางมือ นะคะ ฮา

ต้องทำเอ็มโอยู กับ นิตยสาร ต่างประเทศ  แปลเรื่อง เอาบทความ ที่เขาเขียนมาลง อ่ะ ฮา

5555  ทางเลือกเหลือน้อย แล้วนะคะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 07:28:47 PM »

ญี่ปุ่นเป็นประเทศที่อ่านหยังสือเยอะอันดับต้นๆของโลก ยังเจ๊งกันเลยครับ หนังสือพิมพ์ใหญ่ๆ ยอดขายหดหายไปเกือบครึ่ง  ใกล้ตายเต็มที  เจ้าไหนที่มีทุน ก็ทำออนไลน์ขาย แต่ไม่รู้จะอยู่ถึงวันไหน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
Hero Member

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 07:45:29 PM »

ญี่ปุ่นเป็นประเทศที่อ่านหยังสือเยอะอันดับต้นๆของโลก ยังเจ๊งกันเลยครับ
หนังสือพิมพ์ใหญ่ๆ ยอดขายหดหายไปเกือบครึ่ง  ใกล้ตายเต็มที 
เจ้าไหนที่มีทุน ก็ทำออนไลน์ขาย แต่ไม่รู้จะอยู่ถึงวันไหน

5555  เออ เมื่อวาน ต่อเนื่องเช้านี้  เวปมืด ใจหายแว๊ป ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 07:53:45 PM »

ญี่ปุ่นเป็นประเทศที่อ่านหยังสือเยอะอันดับต้นๆของโลก ยังเจ๊งกันเลยครับ
หนังสือพิมพ์ใหญ่ๆ ยอดขายหดหายไปเกือบครึ่ง  ใกล้ตายเต็มที 
เจ้าไหนที่มีทุน ก็ทำออนไลน์ขาย แต่ไม่รู้จะอยู่ถึงวันไหน

5555  เออ เมื่อวาน ต่อเนื่องเช้านี้  เวปมืด ใจหายแว๊ป ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  เออ.... เมื่อก่อน  เจ็ด แปด หรือ สิบปี เนี่ยะ นะคะ ฮา 5555   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

เวปปืน  " ชี้นำสังคม " เกี่ยวกับเรื่อง การมี การใช้ การขออนุญาตมี และใช้ ถูกอ้างอิงบ่อยๆ ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก

เวปพี่ เวปน้อง  คนคอเดียวกัน คือ  " www.gun.in.th " เป็นเสมือนคนร่วมอุดมการณ์ นะคะ ฮา

มีพวกหน้าโง่  " เสี้ยม "  ห้ามเขียน  ห้ามโยง ห้ามอ้างอิง  อย่าเอามากล่าว ณ ที่นี้ นะคะ ฮา

หนังสือคู่แข่ง อย่าง "  อะไรฟระ จำชื่อไม่ได้ "  ก็กระแนะ กระแหน เขา อ่ะค่ะ ฮา

รวมถึงเรื่อง  " นกเอี้ยง นกขุนทอง "  ซื้อปืนแถมหญ้า  ซื้อปืนแถมฟาง ร้านโน้น ร้านนี้ ค่ะ ฮา

ยายทั้งงัด  ทั้งง้าง  ทั้งเถียง " ทำตัว ขวางโลก " บอก  พวกเขาแนวร่วมโว้ย ฮา

555  แปลก เจ้าของกับปล่อย  " ไม่ใช่ธุระ ของกู " ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 07:26:06 AM »

เอาอย่างนี้มั้ยยาย ทำเล่มไว้ให้โหลดใครอยากจะโหลดโอนเงินออนไลน์ผ่านสาระพัดช่องทาง หรือส่งเล่มเมื่อโอนเงิน พวกขายขายเครื่องมือช่างทาง FB ยังขายได้เลยขายด้วย
สมัยนี้ Logistics ก้าวหน้ามาก
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 07:50:23 AM »

ผมเองยังไม่ได้ซื้อนิตยสารอวป.ของเดือนนี้เลย เพราะไปถามพนักงานในร้านซีเอ็ดฯบอกยังไม่มา
ถ้ามีมาก็คงเอาไว้ก่อนไม่รีบ ไม่มีเวลาไปห้างบ่อย ร้านขายหนังสือทั่วไปนับวันหดหาย
บรรดาพี่น้องแขกอินเดีย ปากีฯที่เคยส่งหนังสือพิมพ์ตามบ้านตกงานกันเป็นแถว
ดูทีวีก็มีแต่คลิปข่าวพฤติกรรมเลวๆของพวกมนุษย์กลายพันธุ์ แม่ลูกรุมด่ารุมทำร้ายร่างกายตำรวจที่มาบตาพุด
เสี่ยกำมะลอมาดเหมือนขี้ยาล่อเมียนักร้องมือปืนยิงแก้บนยังงี้ ไม่รู่มันประเทืองปัญญาตรงไหน เสนอข่าวกันจัง
ช่วงนี้หนีไม่พ้นนักมวยดังเลิกกับแฟนที่คบกันมา14-15ปี...เอวัง มันเป็นเรื่องของคนสองคน อย่าไปยุ่งกับเขานักเลย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
patpong1911-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 82

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 09:33:35 AM »

อ้างถึง

ขาดเรื่องออเจ้าไปอีกหนึ่งครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 10:35:31 AM »

ออเจ้า...นายกฯกับกระทรวงวัฒนธรรมกำลังอุ้มอยู่ อย่าไปยุ่งกับเขา เดี๋ยวกินข้าวไม่อร่อย คิก คิก

Dr.amnat
Full Member

คะแนน 56

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 09:24:47 AM »

หนังสือ GB กลับมาวางแผงใหม่เเล้วนะครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 05:26:57 AM »

เมื่อวานไปเดินซีเอ็ดหนังสือที่ชอบหลายค่ายยังคงเป็นของเดือนพ.ค. อยู่เลย
สงสัยผมคงต้องปรับพฤติกรรมตัวเองเสียใหม่ ไปมันสักกลางเดือนจะไม่เสียเที่ยว(ความรู้สึก)

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์