๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 11:30:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใจหายครับ...  (อ่าน 15753 ครั้ง)
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 02:04:17 PM »

จุดแข็งของนิตยสารอยู่ตรงขอบสันครับยาย ไม่เชื่อยายลองใช้สันนิตยสารเคาะหัวใครสักคนลองดู คิก คิก...แต่นู๋ไม่เกี่ยวนะคร้า....

5555555 Grin Grin Grin  จริงครับ คิดได้ไงเนี่ย

ต้องดูว่าคนยังชอบ hard copy อยู่ไหม harry potter ยังพิมพ์ได้อยู่เลย

ปรกติผมชอบอ่านที่เป็นกระดาษมากกว่าอ่านที่จอคอมพิวเตอร์นะครับ สงสัยจะเป็นคนโบราณ  Cheesy
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 02:41:09 PM »

ถือหนังสือเข้านั่งอ่านในห้องน้ำเวลาทำกิจวัตรประจำวัน
เป็นอะไรที่ได้อารมณ์และต่อมความจำทำงานได้ดีมากครับ เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 28, 2018, 10:41:31 AM »

จุดแข็งของนิตยสารอยู่ตรงขอบสันครับยาย ไม่เชื่อยายลองใช้สันนิตยสารเคาะหัวใครสักคนลองดู คิก คิก...แต่นู๋ไม่เกี่ยวนะคร้า....

5555555 Grin Grin Grin  จริงครับ คิดได้ไงเนี่ย

ต้องดูว่าคนยังชอบ hard copy อยู่ไหม harry potter ยังพิมพ์ได้อยู่เลย

ปรกติผมชอบอ่านที่เป็นกระดาษมากกว่าอ่านที่จอคอมพิวเตอร์นะครับ สงสัยจะเป็นคนโบราณ  Cheesy

ใช่เลยครับพี่ อ่านหนังสือให้ออกอรรถรสต้องเป็นกระดาษครับ   เป็นหน้าจอเหมือนกับกลวงๆอย่างไร แต่ถ้าภาพเคลื่อนไหวต้องหน้าจอครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 28, 2018, 10:45:45 AM »

ผมว่าแล้วแต่ชอบแหละครับ Grin Grin Grin  ใช่ว่าทุกคนจะชอบเทคโนโลยี่เสียหมด

เช่นคนยังชอบเที่ยวแบบธรรมชาติก็ยังมีอยู่มาก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 28, 2018, 04:20:41 PM »

ถือหนังสือเข้านั่งอ่านในห้องน้ำเวลาทำกิจวัตรประจำวัน
เป็นอะไรที่ได้อารมณ์และต่อมความจำทำงานได้ดีมากครับ เยี่ยม

555  บุหรี่อีกสองมวน ขี้ไป ดูดไป ดมกลิ่นไป  บรรเจิด ค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เมื่อก่อน สี่ห้าสิบปี  มันไม่มีส้วม  ชักโครก แบบปัจจุบัน ( มี แต่เป็นของสูง ) นะคะ ฮา

เป็นคอห่าน นั่งยอง  ขึ้ค้างบนโถ  นั่งดมกลิ่น  อบอวล โหยหวล ค่ะ ฮา

555    ไทยรัฐ  สิบหกหน้า  เปิดโม๊ด ค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 29, 2018, 07:02:16 AM »

สมัยก่อนไขข้อยังดีนั่งยองได้สบาย สมัยนี้ใครชวนนั่งกินข้าวแบบนั่งกับพื้นมีเคือง เรื่องของเรื่องมันลุกลำบาก ขำก๊าก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 29, 2018, 12:21:04 PM »

สมัยก่อนไขข้อยังดีนั่งยองได้สบาย
สมัยนี้ใครชวนนั่งกินข้าวแบบนั่งกับพื้นมีเคือง
เรื่องของเรื่องมันลุกลำบาก ขำก๊าก

5555  เมื่อก่อน  ไถนาบ่อย พอแก่มีอายุ ไม่ค่อยได้ทำ  น้ำไขข้อแห้ง ค่ะ  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 29, 2018, 01:27:35 PM »

ไถนาน้อยมัน...มันส์นะยาย ไถวันละหลายแปลง ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 29, 2018, 01:54:48 PM »

ไถนาน้อยมัน...มันส์นะยาย ไถวันละหลายแปลง ยิ้มีเลศนัย

555 พออายุมาก  ประสพการณ์ ก็เยอะ นะคะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 29, 2018, 02:07:00 PM »

จุดแข็งของนิตยสารอยู่ตรงขอบสันครับยาย
ไม่เชื่อยายลองใช้สันนิตยสารเคาะหัวใครสักคนลองดู คิก คิก...แต่นู๋ไม่เกี่ยวนะคร้า....

ปรกติผมชอบอ่านที่เป็นกระดาษมากกว่าอ่านที่จอคอมพิวเตอร์นะครับ
สงสัยจะเป็นคนโบราณ  Cheesy

ผมว่าแล้วแต่ชอบแหละครับ Grin Grin Grin 
ใช่ว่าทุกคนจะชอบเทคโนโลยี่เสียหมด

เช่นคนยังชอบเที่ยวแบบธรรมชาติก็ยังมีอยู่มาก

ใช่เลยครับพี่ อ่านหนังสือให้ออกอรรถรสต้องเป็นกระดาษครับ   
เป็นหน้าจอเหมือนกับกลวงๆอย่างไร แต่ถ้าภาพเคลื่อนไหวต้องหน้าจอครับ

5555  ยายซื้อไอเดีย นี้ นะคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รากหญ้า ก็คนเล่นปืนนั่นแหละ  บางทีเราก็หลงตอแหลเป็น  ไฮโซ เหมือนกันนะคะ ฮา 555

ไอ้สิ่งที่จับต้องได้   " มันไม่ใช่ ไฮเทคโนโลยี " รากหญ้าไปไม่ถึง ปืนแสงเลเซอร์ ร๊อกส์อ่ะค่ะ ฮา 555

ทางออกของ  " อวป. "  คือ จะทำอย่างไร  ลดต้นทุนดำเนินการ นะคะ ฮา

พอลดต้นทุนได้  หมายความว่า  ข้ามฟาก เป็นกำไร แล้วค่ะ ฮา

5555  อยากฟังมั้ยคะ ฮา 555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 29, 2018, 03:17:47 PM »

5555  อยากฟังมั้ยคะ ฮา 555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายเว้ามาเลยดีกว่า Grin Grin Grin ชอบลีลา เดี๋ยวปั๊ด 555555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 29, 2018, 03:39:15 PM »

มานั่งรอฟังยายสาธยาย ขืนไม่มาจะช่วยน้าคาร์ฯปั๊ดๆๆ ยาย ขำก๊าก

Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 08:57:28 AM »

ยายเว้ามาเลยดีกว่า Grin Grin Grin ชอบลีลา เดี๋ยวปั๊ด 555555555

มานั่งรอฟังยายสาธยาย ขืนไม่มาจะช่วยน้าคาร์ฯปั๊ดๆๆ ยาย ขำก๊าก

5555  ป๊าดโทะ  เดี๋ยวนี้ช่องทางการขายมีเยอะแยะ ค่ะ ฮา 5555

E - commerce  งัยคะ  Direct sales งัยคะ  Online sales งัยคะ ฮา 555

ยายยกประเด็น  Direct sales มาคุยให้ฟังก่อน ช่องทางมันเป็นยังงัย เราจะจูงใจยังงัยนะคะ ฮา

ทุกวันนี้ขายผ่าน  " แผง ร้านหนังสือ " อย่างเดียว  มันชาร์ตค่าจัดการโหดมาก ค่ะ ฮา

ผูกเล้ย  เปิดรับสมาชิก  " ประเภท  สามเล่ม  หกเล่ม สิบสองเล่ม "  น่ะค่ะ ฮา

ขั้นต้น อย่าเล่นยาว ผูกยาว  น่าเบื่อตอนจ่ายเงินก้อน น่ะค่ะ ฮา

เล่น " สามเล่ม สามเดือน " จ่ายมาเลย ลด 20 %  อ่านก่อนใคร หนังสือส่งฟรีถึงบ้าน นะคะ ฮา

5555 สามเหลี่ยมมุมกลับ " พลิกปุ๊บ กำไรเลย " ได้เงินก้อน นอนกอดอุ่นๆ ค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 09:16:53 AM »

555  ค่าโฆษณา ไม่เข้าเป้า  ใช่มั้ยคะ ฮา  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ก็นักเขียนในกอง บก.  ด่าเช้า ด่าเย็น  ซื้อปืนร้านนี้ต้องแถม " นกเอี้ยง "  ใช่มั้ยคะ ฮา 555

ไอ้ห่า  ด่ากู  แต่มา  " ขอสตางค์ กู "  ใครมันจะควัก   อ่ะค่ะ ฮา 5555

เปลี่ยนแนวคิดใหม่   นายห้าง  นายห้าง  ลุง ลุง  พี่พี่  เอาอย่างนี้ดีมั้ย ฮา

ค่าโฆษณา  สามพัน ห้าพัน  เก็บเหมือนเดิม  ครับ ฮา

นายห้างจ่ายสามพัน  ห้าพัน   เอาหนังสือไปขาย  ไปแจก  ไม่คิดเงินคร๊าบ ฮา

สามพัน หาร  ราคาหน้าปก  ได้กี่เล่ม  เอาไปเล้ย ครับ ฮา

555  วิน วิน มั้ยคะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 10:36:22 AM »

ขายหนังสือไม่ผ่านร้านนี่ ผมคุ้นๆนักจัดรายการคนนึงช่วงบ่ายๆ 96.5 อสมท.ทำมานานแล้วครับ ท่าทางคงจะดีกว่าวางหน้าร้าน(ให้เปิดอ่านฟรีๆ ผมใช้วิธีนี้ตอนรอลูก อ่านหัวปืนหัวนึงที่ไม่ค่อยชอบหน้าบก. ยืนอ่านแค่ครึ่งค่อนชั่วโมงก็จบเล่มแล้ว ส่วนพวกหัวที่ชอบ ซื้อกลับบ้านนั่งอ่านตอนเข้าส้วมครับ ฮาๆ) เห็นแกเคยว่าพิมพ์แค่สองสามพันเล่มขายหมดก็พอแล้ว เข้าท่าครับสนับสนุนความคิดยายเต็มที่เลย
ทำ e book จริงๆ ผมเองคงบ๊ายบาย อีกหลายๆท่านก็น่าจะไม่เอาด้วยเหมือนกัน ไหว้
   ปล.หลังเลือกตั้งถ้าเค้าหาคนเป็นนายกฯไม่ได้ ผมชูสองจั๊กกะแร้เสนอชื่อยายเลยครับ ระดับไอคิวสติปัญญาการตอบปัญหา(รวมถึงการจิกกัด)ระดับยายนี่ เป็นนายกฯประเทศนี้ได้สบายๆเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2018, 10:39:09 AM โดย Earthworm » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์