๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 11:57:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใจหายครับ...  (อ่าน 15754 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 07:59:19 AM »

ยายไม่รู้ว่า  ตอนนี้  " เล่ม ละเท่าไหร่ " นะคะ  ถ้าร้อยบาท  วางบิล เก็บเงินสายส่ง ได้  ห้าสิบห้าบาท เท่านั้นแหละค่ะ ฮา
ไอ้  คนกลาง มีหน้าที่บริหารจัดการ  หรือ ที่เราเรียกว่า  " Distributor "  มันแดกไปแล้ว  สี่สิบห้าบาท นะคะ ฮา
เหลือห้าสิบห้าบาท  เป็นค่าดำเนินการพิมพ์ ค่าบริหารจัดการ  ค่านางแบบ  ค่าคนเขียน  หน้าจืดๆ เหมือนเดิม อ่ะค่ะ ฮา
5555  วางบิลเดือนนี้  อีก " หกสิบวัน  เก้าสิบวัน " ค่อยมารับเงินนะคะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้า45% ไม่ใช่เล่นๆ Grin Grin Grin  ร้านปืนใช้ช่องทางไหนโฆษณาได้อีก คนจะซื้อปืนอาจชอบซื้อหนังสือมาดูก่อน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 10:32:14 AM »

ยายไม่รู้ว่า  ตอนนี้  " เล่ม ละเท่าไหร่ " นะคะ  ถ้าร้อยบาท  วางบิล เก็บเงินสายส่ง ได้  ห้าสิบห้าบาท เท่านั้นแหละค่ะ ฮา
ไอ้  คนกลาง มีหน้าที่บริหารจัดการ  หรือ ที่เราเรียกว่า  " Distributor "  มันแดกไปแล้ว  สี่สิบห้าบาท นะคะ ฮา
เหลือห้าสิบห้าบาท  เป็นค่าดำเนินการพิมพ์ ค่าบริหารจัดการ  ค่านางแบบ  ค่าคนเขียน  หน้าจืดๆ เหมือนเดิม อ่ะค่ะ ฮา
5555  วางบิลเดือนนี้  อีก " หกสิบวัน  เก้าสิบวัน " ค่อยมารับเงินนะคะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้า45% ไม่ใช่เล่นๆ Grin Grin Grin 
ร้านปืนใช้ช่องทางไหนโฆษณาได้อีก
คนจะซื้อปืนอาจชอบซื้อหนังสือมาดูก่อน

5555  ว๊ายยย ไปอยู่ดาวดวงไหนมาคะ ลุ๊งงงง ฮา 5555

ยุค 4.0  มันเป็น  " The same world "  โลกใบเดียวกัน ลัดมือแค่เอื้อม อ่ะค่ะ ฮา 55

ช่องทางการสื่อสาร  ส่งสัญญานค้าขาย  " Free ad " เยอะแยะ นะคะ ฮา

ร้านปืนไม่ต้องพึ่งพิง  อาศัยสื่อกระดาษ  อีกแล้ว นะคะ  เขาสามารถใช้ช่องทางอื่นได้ ฟรีค่ะ ฮา

ไอเรื่อง  " ปักหมุด  "  สามร้อย ห้าร้อย  เป็นเรื่องหลงยุค  ไดโนเสาร์ ตกหลุมโคลน อ่ะค่ะ ฮา

5555 เห็นหรือยังคะ  "  เอวัง ด้วยประการฉะนี้ " นะคะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 11:20:43 AM »

ต้องปรับอะครับ ฝรั่งหลายคนไปเอาดีทางYoutuber ขายของทางออนไลน์ แต่ธุรกิจแบบนี้ค่อนข้างกินรวบ คือคนแพ้ไม่ค่อยมีที่ยืนเท่าไหร่ ดูลาซาด้าของแจ๊คหม่าได้ ต่อไปพวกเวบขายของช่องทางอื่นรอวันเจ๊ง
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 11:53:38 AM »

ต้องปรับอะครับ ฝรั่งหลายคนไปเอาดีทางYoutuber ขายของทางออนไลน์
แต่ธุรกิจแบบนี้ค่อนข้างกินรวบ คือคนแพ้ไม่ค่อยมีที่ยืนเท่าไหร่
ดูลาซาด้าของแจ๊คหม่าได้ ต่อไปพวกเวบขายของช่องทางอื่นรอวันเจ๊ง

5555  เออ  โลกมันบอก  ยุค 4.0 ติจิตอล  " อวป. บอก กูจะ อนาล๊อก " ค่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้มาร์ค  ชักเบิก  มันลงทุนเยอะแยะ   บอก  " ทุกอย่าง ฟรี  "  ไม่มีอั้น ค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เวปปืน  มีค่าใช้จ่ายน้อยนิด  สามร้อย ห้าร้อย  ต้นทุนต่ำ สมาชิกเยอะแยะ  ค่ะ ฮา 555

ดั้นเอาพวก  " ย้อนยุค "  มาไล่แขก  เอามาสร้างกำแพง ปิดกั้นมิตรภาพ ฮา 555  555

เจอพวก  " หวังดี  แต่ประสงค์ร้าย ชั่วโมงบินสูง สมองเล็ก "  สับเล๊ะ  เหมือนโจ๊กโดนสิบล้อบด ค่ะ ฮา 555

55555  โชว์สปิริต  แล้วยอมรับ  " กูเอง กูมีส่วนทำเจ๊ง "    ค่ะ ฮา  5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 12:07:56 PM »

55555  ยายบอกเลย  " ปรับราคา " ไม่ใช่ทางออก ปรับเท่าไหร่ กำไรโดนหาร สมาชิกหาย ทุกที นะคะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คุณภาพ   เนื้อหา   และ ช่องทางจำหน่าย ต้องเปลี่ยนใหม่ หมด ค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สต๊าฟ  ต้องเปลี่ยนแนวคิด  สมัยลุงก๊งยังงัย  ตอนนี้ ก็ยังงั้น แหละ ค่ะ ฮา 5555

ลุงตระกูล สุขมั่งมี  สะพายกล้อง เดินเข้า เดินออก ร้านโน้นที  ร้านนี้ครั้ง ก็เหมือนเดิม อ่ะค่ะ ฮา

5555  สองคนยลตามช่อง  ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 12:13:15 PM »

555   แล้วจุดแข็ง  " นิตยสาร อวป "  ตอนนี้ล่ะ อยู่ที่ไหนคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สิบกว่าปีก่อน  " ใช่ "  รอสิ้นเดือน  รอแย่งซื้อ มาช้าหมด  นะคะ ฮา 5555

ตอนนี้เหรอ  " คลิ๊กเดียว  เสียวทั่วโลก "  นักเขียนอั่งม้อ มันรีวิว ให้อ่านเยอะแยะ  เร็วด้วยค่ะ ฮา 555

ไม่ต้องรอ  " ลำกล้อง เช็ดให้เกลี้ยง ไม่งั้น บวม "   นะคะ ฮา

ไม่ต้องรอ  " ปืนยิงในน้ำ  ลำกล้องระเบิด "   นะคะ ฮา

5555 เผลอแป๊บเดียว " กางเกงขาสั้น ผ้าม้าคาดพุง  ดำน้ำตื้น ยิงโชว์ " ค่ะ ฮา 555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 01:55:57 PM »

จุดแข็งของนิตยสารอยู่ตรงขอบสันครับยาย ไม่เชื่อยายลองใช้สันนิตยสารเคาะหัวใครสักคนลองดู คิก คิก...แต่นู๋ไม่เกี่ยวนะคร้า....

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 01:58:30 PM »

จุดแข็งของนิตยสารอยู่ตรงขอบสันครับยาย
ไม่เชื่อยายลองใช้สันนิตยสารเคาะหัวใครสักคนลองดู คิก คิก...
แต่นู๋ไม่เกี่ยวนะคร้า....

5555 เออ.. จริง เขาเรียกว่า  " ไสกาว " โป๊กเดียวร้องโอ้ย  ค่ะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 02:15:59 PM »

555  เออ. แล้วทางออก  ประตู  มันอยู่ตรงไหน  ออกได้จริงป่าว คะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อันดับแรก  " ผ่า " เวปใหม่  เปิดรับสมาชิกเลือดใหม่  น้ำใหม่  รีบทำเลย ไม่เสียสตางค์สักบาท ค่ะ ฮา 555

ลองดู  " www.gun.in.th "  อ่ะจิคะ  เด็กตรึม  เลือดใหม่ทั้งนั้น   ออนทีละ ร้อย สองร้อย แอ๊คทีฟ เมมเบอร์ทั้งนั้นค่ะ ฮา

สมาชิกจะทำอะไรก็ได้  ตราบเท่าไม่ละเมิดกฎ  " ไม่มีพวกมรึง พวกกู " ไม่มีพีเอ็มถาม จะให้ลบ หรือไม่ลบ นะคะ ฮา

ไม่มีเรื่อง  " คิดเหมือนกัน  รักลุงเหมือนกู  กูไม่ลบ "   ค่ะ ฮา

อยากจะโม้นิ๊ดนุงส์นะคะ  เวปเด็ก  " ระดมทุน ได้เงินใส่กงสี ทีละ แสน สองแสน " นะคะ ฮา

มันไม่ต้องเดินไป " ขอหน่อย  ขอหน่อย ลงโฆษณาหน่อย "   ร้านปืนยินดี๊ ยินดีค่ะ ฮา

555  พวก  " กาฝาก  กระถินยักษ์  "   ต้องแสดงสปิริต  ลาออกก่อนเว้ย ค่ะ ฮา  555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 02:46:38 PM »

จุดแข็งของนิตยสารอยู่ตรงขอบสันครับยาย ไม่เชื่อยายลองใช้สันนิตยสารเคาะหัวใครสักคนลองดู คิก คิก...แต่นู๋ไม่เกี่ยวนะคร้า....

5555555 Grin Grin Grin  จริงครับ คิดได้ไงเนี่ย

ต้องดูว่าคนยังชอบ hard copy อยู่ไหม harry potter ยังพิมพ์ได้อยู่เลย

patpong1911-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 82

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 10:27:33 AM »

เมืองไทยสนับสนุนให้อ่านหนังสือแต่ปากและโหมโฆษณาตามรัฐบาลสั่งทุ่มงบแป็บเดียว แต่ไม่มีหนังสือให้เด็กอ่านจริง ดูตามห้องสมุดประชาชนนะครับ มีแต่หนังสือโบราณขาดๆ และแบบเรียน มสธเก่าๆ
ไม่มีหนังสืออัพเดท ข้อมูลของฝรั่งที่เขาวิจัยจริง ก็ไม่มีอ่าน ไม่ต้องโทษร้านขายหนังสือหรอกครับเขาทำธุรกิจ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 11:05:17 AM »

เมืองไทยสนับสนุนให้อ่านหนังสือแต่ปาก
และโหมโฆษณาตามรัฐบาลสั่งทุ่มงบแป็บเดียว
แต่ไม่มีหนังสือให้เด็กอ่านจริง ดูตามห้องสมุดประชาชนนะครับ
มีแต่หนังสือโบราณขาดๆ และแบบเรียน มสธเก่าๆ
ไม่มีหนังสืออัพเดท ข้อมูลของฝรั่งที่เขาวิจัยจริง ก็ไม่มีอ่าน

ไม่ต้องโทษร้านขายหนังสือหรอกครับเขาทำธุรกิจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

5555  ใช่เลย  " ตอ แกร๋แลนด์  "  ดินแดนโลกสวย นะคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พูดถึงเรื่อง  " ร้านหนังสือ "  ซีเอ็ด มันเป็นเจ้าพ่อ ในวงการ นะคะ ฮา 555

มันเป็น  " Distributor "  ใหญ่ที่สุด  มีร้านจำหน่ายมากที่สุดในไทย อ่ะค่ะ ฮา

มันชาร์ต 45 %  เป็นค่าดำเนินการจัดส่ง  กระจายสินค้า นะคะ อา

5555  ผลประกอบการ  " เจ๊ง " เหมือนกัน ค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 01:21:32 PM »

พูดถึงเรื่อง  " ร้านหนังสือ "  ซีเอ็ด มันเป็นเจ้าพ่อ ในวงการ นะคะ ฮา 555
มันเป็น  " Distributor "  ใหญ่ที่สุด  มีร้านจำหน่ายมากที่สุดในไทย อ่ะค่ะ ฮา
มันชาร์ต 45 %  เป็นค่าดำเนินการจัดส่ง  กระจายสินค้า นะคะ อา

5555  ผลประกอบการ  " เจ๊ง " เหมือนกัน ค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แข่งขันสูงจริง Grin Grin Grin อยู่ยาก ปรับตัวไม่ทันเจ๊งหมด

Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 01:31:45 PM »

แข่งขันสูงจริง Grin Grin Grin อยู่ยาก ปรับตัวไม่ทันเจ๊งหมด

5555  ไม่ได้แข่ง  เป็นการผูกขาด แต่ตลาด  Downsizing หดตัว เพราะพฤฒิกรรมการบริโภคเปลี่ยน น่ะค่ะ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 01:36:14 PM »

5555  ไม่ได้แข่ง  เป็นการผูกขาด แต่ตลาด  Downsizing หดตัว เพราะพฤฒิกรรมการบริโภคเปลี่ยน น่ะค่ะ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมพูดถึงทุกอุตสาหกรรมเลยครับ  Grin Grin Grin โดยรวม เร็วจนตามไม่ทันกันแน่นอน

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์