๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:36:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ยิงปืนมานานจนลืมวิธีตั้งศูนย์ปืน555  (อ่าน 7733 ครั้ง)
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 09:14:13 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ลืมไปที่เจอในเฟสบ่อย ๆ ก็น้าจอย เอ้ยไม่ใช่ ต้องเรียกตาจอย 555 เดี๋ยวรอได้เข้ากรุงเทพจะไปขอข้าวกินสักมื้อครับ
แจ้งล่วงหน้าจะได้นัดเจอกันหลายๆท่านครับ เยี่ยม

ขอบคุณครับน้าจอย ไม่ทันละครับ เมื่อวานภารกิจเร่งด่วน กลับมาบ้านแล้วครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 09:17:34 PM »

อืม ท่านผู้มีประสบการณ์เขาคุยกัน เรายังเด็กนัก นั่งดูนิ่งๆ

ผมต้องขอเรียนรู้ประสบการณ์น้าจงอีกเยอะครับ ไปยื่น ป.3 ไว้ที่อำเภอตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว วันก่อนโทรไปถามน้องคนรับเรื่องบอก อยู่แฟ้มรอพิจารณา เกรงใจนายทะเบียนยังไม่โทรไปกวนใจ รออาทิตย์หน้าไปธุระกล้บมาก่อนแล้วค่อยโทรถามท่าน นายทะเบียนผู้หญิงคงต้องพิจารณาละเอียดหน่อยครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 04:22:01 PM »

อืม ท่านผู้มีประสบการณ์เขาคุยกัน เรายังเด็กนัก นั่งดูนิ่งๆ

ผมต้องขอเรียนรู้ประสบการณ์น้าจงอีกเยอะครับ ไปยื่น ป.3 ไว้ที่อำเภอตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว วันก่อนโทรไปถามน้องคนรับเรื่องบอก อยู่แฟ้มรอพิจารณา เกรงใจนายทะเบียนยังไม่โทรไปกวนใจ รออาทิตย์หน้าไปธุระกล้บมาก่อนแล้วค่อยโทรถามท่าน นายทะเบียนผู้หญิงคงต้องพิจารณาละเอียดหน่อยครับ

เป็นหน่วยงานที่ไม่อยากเข้าไปยุงเกี่ยวด้วยอีกแล้วครับ เราฟ้องคนนี้ ย้ายไป คนใหม่มาก็เหมือนเดิมอีกครับ เพราะดุลยพินิจคำเดียวครับ ฟ้องกันไม่จบสิ้น วนๆเวียนๆอยู่ตรงนั้นครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 05:06:21 AM »

ปัญหาของผม เป้าชัดศูนย์เบลอ ตามวัย
        พอใส่แว่น
ศูนย์ชัด  เป้าเบลอ... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 06:58:23 AM »

ปัญหาของผม เป้าชัดศูนย์เบลอ ตามวัย
        พอใส่แว่น
ศูนย์ชัด  เป้าเบลอ... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

นั่นซิเลยเบื่อหาอย่างอื่นทำดีกว่า ที่ไม่ต้องเล็ง
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 08:53:28 AM »

ตบสนุ๊กฯหลุมเจ็ดกับตีกอล์ฟหลุมสิบเก้าครับไม่ต้องเล็ง ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 05:21:32 AM »

ตบสนุ๊กฯหลุมเจ็ดกับตีกอล์ฟหลุมสิบเก้าครับไม่ต้องเล็ง ยิ้มีเลศนัย

ปิดไฟตี Grin Grin Grin ยังตีถูก ไม่น่าเชื่อ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 07:08:09 AM »

ปิดไฟตี Grin Grin Grin ยังตีถูก ไม่น่าเชื่อ

ผมตีไม่ค่อยลงหลุมเลยครับช่วงนี้...อ่อนซ้อม เศร้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 08:42:56 PM »

ผมตีไม่ค่อยลงหลุมเลยครับช่วงนี้...อ่อนซ้อม เศร้า
ไม่ใช่อ่อนซ้อมมันอ่อนไปหมด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 04:52:09 AM »

ไม่พูดบ้างก็ได้นะครับ...บางเรื่อง งอน

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 06:44:01 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 09:21:39 PM »

จำไม่ได้ว่านานแค่ไหน ซื้อมาสองกระบอกล่าสุด .๔๕ ไม่เคยได้ยิงเลย นอนในกล่อง ลูกแพง รอเพื่อนชวน เพื่อนไม่ชวนสักที เพราะเมียไม่ให้ไป

๓๐๘  ไม่มีลูก  ไม่มีสนามยิง ได้แต่ ถูๆ ขัดๆ ดมๆ   

สองกระบอกนี้ ถ้าเป็นผู้หยิงสาว สวย มาอยู่กับผมแบบนี้ ฮึๆๆๆๆ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 09:52:46 PM »

เวลาเราไปตรังเติ้นก็ไม่อยู่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 01:21:38 PM »

ขออภัยครับลุงจอย เดี๋ยวถ้าจะมาตรังวันไหนกระซิบบอกอีกทีนะครับ ผมมีเรื่องรบกวนครับ

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2018, 02:48:20 PM »

ขออภัยครับลุงจอย เดี๋ยวถ้าจะมาตรังวันไหนกระซิบบอกอีกทีนะครับ ผมมีเรื่องรบกวนครับ
ปรึกษาได้เหม็ดยกเว้นเรื่องเบี้ย ขำก๊าก

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์