๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:37:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 555 พี่คาร์ / อาจารย์ ดร. สาริน ปีนี้เลี้ยงเด็กที่ไหนดี คะ 5555  (อ่าน 6657 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 09:14:10 PM »

555   ตามนั้น  555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2017, 09:17:48 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 09:15:31 PM »

555   ตามนั้น  555

555  ปีที่แล้วโดน  น้องโอ  หลอก  " หมื่นหนึ่ง " ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 10:34:31 AM »

555  ปีที่แล้วโดน  น้องโอ  หลอก  " หมื่นหนึ่ง " ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายคะ อย่าปากเสียถาวรแบบนี้สิคะ คิดถึงกันก็อย่ามากล่าวหากันแบบนี้ ไม่เคยหลอกใคร เคยเจอแต่พวกแหลมาหลอก เมื่อ 2ปีที่แล้วได้รายงานไปแล้วว่าจัดการไปแล้ว หากระทู้เอาเองนะคะ ขี้เกียจหา หากคิดว่ามอบหมายผิดคน ก็หัดทำอะไรเองค่ะ บุญจะได้ส่งเสริมให้ปากไม่เสียแบบนี้

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 11:49:52 AM »

ยายคะ อย่าปากเสียถาวรแบบนี้สิคะ คิดถึงกันก็อย่ามากล่าวหากันแบบนี้ ไม่เคยหลอกใคร
เคยเจอแต่พวกแหลมาหลอก เมื่อ 2ปีที่แล้วได้รายงานไปแล้วว่าจัดการไปแล้ว
หากระทู้เอาเองนะคะ ขี้เกียจหา หากคิดว่ามอบหมายผิดคน ก็หัดทำอะไรเองค่ะ
บุญจะได้ส่งเสริมให้ปากไม่เสียแบบนี้

5555  อากาศเย็น  อย่าซีเรียสสิคะ  มอบน้องโอจัดการ ด้วยความเชื่อมั่นค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กะว่าจะเสริฟ  เปิดเกมส์  ชวนพี่คาร์  จานสาริน  แล้วเพื่อนๆ ร่วมลงขัน บริจาค อ่ะค่ะ ฮา 555  แบร่ แบร่ แบร่

555 ไม่มีอะไร  ลึกซึ้งมากกว่านี้   ยืนยัน ค่ะ  " ตะเอง อย่าโกรธ เก๊า นะ "  55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 06:25:48 PM »

ว่ามาเลยครับยาย Grin Grin Grin มากน้อยไม่มีว่ากันอยู่แล้ว แค่ไหนแค่นั้น

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 07:40:49 PM »

555   ตามนั้น  555

555  ปีที่แล้วโดน  น้องโอ  หลอก  " หมื่นหนึ่ง " ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายคะ อย่าปากเสียถาวรแบบนี้สิคะ คิดถึงกันก็อย่ามากล่าวหากันแบบนี้ ไม่เคยหลอกใคร เคยเจอแต่พวกแหลมาหลอก เมื่อ 2ปีที่แล้วได้รายงานไปแล้วว่าจัดการไปแล้ว หากระทู้เอาเองนะคะ ขี้เกียจหา หากคิดว่ามอบหมายผิดคน ก็หัดทำอะไรเองค่ะ บุญจะได้ส่งเสริมให้ปากไม่เสียแบบนี้
หนูโอ. ยายเย้าเล่นจ้า. ภาษาพาไป เท่านั้นเอง ยายไม่มีอคติกับเรื่องทำบุญจ้า มา/มาร่วมบุญกันอีกครั้ง ชาติหน้าจะได้มาเจอคนกวนๆแบบยายอีก อิๆๆๆ.    เออ.  ยายนี่ก็พูดไม่คิด. สงสัยไม่ได้ฟังคำขวัญวันเด็กปีนี้. ไปท่องคำขวัญมาเดี๋ยวนี้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2017, 07:47:56 PM โดย montri รักในหลวง » บันทึกการเข้า
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 08:14:31 PM »

+1 น้องโอครับ...
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 09:52:31 PM »

หนูโอ. ยายเย้าเล่นจ้า. ภาษาพาไป เท่านั้นเอง ยายไม่มีอคติกับเรื่องทำบุญจ้า มา/มาร่วมบุญกันอีกครั้ง ชาติหน้าจะได้มาเจอคนกวนๆแบบยายอีก อิๆๆๆ.    เออ.  ยายนี่ก็พูดไม่คิด. สงสัยไม่ได้ฟังคำขวัญวันเด็กปีนี้. ไปท่องคำขวัญมาเดี๋ยวนี้เลย

“รู้คิด รู้เท่าทัน สร้างสรรค์เทคโนโลยี” เด็กสมัยนี้มันก้มหน้าดูเทคโนโลยี่กันทั้งวัน  อ๋อย
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 09:16:15 AM »

“รู้คิด รู้เท่าทัน สร้างสรรค์เทคโนโลยี” เด็กสมัยนี้มันก้มหน้าดูเทคโนโลยี่กันทั้งวัน  อ๋อย

5555  ลุงฉุน  คนเขียนคำขวัญ  "  ปิดคอมพ์  ส่งเมลล์ " เป็นป่าวคะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 10:36:10 AM »

ต่อไปนี้คนอิสานบ้านผมจะเลิกเล่นบั้งไฟเพราะทหารห้าม
แต่จะหันไปร่วมมือกับเกาหลีเหนือส่งขีปนาวุธแทน ขำก๊าก
ไอ้นู่นก็ห้าม ไอ้นี่ก็ห้าม....

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 10:41:36 AM »

ต่อไปนี้คนอิสานบ้านผมจะเลิกเล่นบั้งไฟเพราะทหารห้าม
แต่จะหันไปร่วมมือกับเกาหลีเหนือส่งขีปนาวุธแทน ขำก๊าก
ไอ้นู่นก็ห้าม ไอ้นี่ก็ห้าม....

555  แม่สายก็ห้าม " โคมลอย "   มันห่างสนามบิน เชียรราย  หกสิบกิโล เฟ้ย ค่ะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 11:32:49 AM »

555  แม่สายก็ห้าม " โคมลอย "   มันห่างสนามบิน เชียรราย  หกสิบกิโล เฟ้ย ค่ะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาไปเล่นกะคิมเลยของพวกนี้เขาชอบ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 02:42:33 PM »

ชักว่าวก็ห้ามนะครับ เสียงดัง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 04:09:48 PM »

ยายๆแม่สายเช้ารึยัง

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2017, 04:15:51 PM »

ยายไปรับพี่ตูนป่าว
หน้า: [1] 2
  พิมพ์