๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:28:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามครับ  (อ่าน 18225 ครั้ง)
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 09:36:33 PM »

เหลือ 27 แล้ว ต้องสะสมภูมิขนาดไหนถึงจะทันยายครับเนี่ย

เหลือ -10 แล้วครับ
เอ แล้วผมเหลือเท่าไร สุขใจที่เอาความเกลียดไปโยนให้คนอื่นให้มันส่งผลกระทบไปชีวิตปกติ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 06:39:42 PM »

เหลือ 27 แล้ว ต้องสะสมภูมิขนาดไหนถึงจะทันยายครับเนี่ย

เหลือ -10 แล้วครับ
เอ แล้วผมเหลือเท่าไร
สุขใจที่เอาความเกลียดไปโยนให้คนอื่น
ให้มันส่งผลกระทบไปชีวิตปกติ

5555  พวกโลกแบน  ต้องเดินจูงควาย  กลัวตก ค่ะ ฮา  5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 08:49:35 PM »

ผมว่าสมองเขาแบนมากกว่ายาย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ราษฎร์หน้า เส้นหมี่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน -330

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 08:50:24 PM »

มาลบให้ยายเป็น -14999 เลขจะได้สวยเหมือนคนในรูป  ขำก๊าก ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ สุขสันต์ สุขี เป็นสีสันของบอร์ดต่อไปครับ กระทู้ไหนลงความเห็น พี่ยุทธ ยายบ๊าบ พี่แป๋ง ต้องตามอ่านทุกทีไป  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2017, 08:52:42 PM โดย ราษฎร์หน้า เส้นหมี่ » บันทึกการเข้า

เราตื่นแล้ว ยิ่งโตยิ่งรู้ ยิงรู้ยิ่งไม่รู้
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2017, 09:51:53 PM »

มาลบให้ยายเป็น -14999 เลขจะได้สวยเหมือนคนในรูป  ขำก๊าก ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ สุขสันต์ สุขี เป็นสีสันของบอร์ดต่อไปครับ กระทู้ไหนลงความเห็น พี่ยุทธ ยายบ๊าบ พี่แป๋ง ต้องตามอ่านทุกทีไป   ขำก๊าก

.ติดตามผลงานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2017, 07:16:22 AM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 09:06:12 AM »

เล่นอะไรกันก็ไม่รู้ Grin Grin Grin 555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 09:36:54 AM »

วันนี้วันสิ้นปี พรุ่งนี้วันขึ้นปีใหม่ ขออำนวยชัยให้สมช.เวบแวป.ทุกท่าน
ประสบแต่ความเจริญ รุ่งเรืองตลอดไป....สาธุ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 10:41:15 AM »

ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่  สวัสดีปีใหม่ พี่ๆทุกคนขอให้ประสบแต่ความสุขความเจริญครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ราษฎร์หน้า เส้นหมี่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน -330

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 06:46:25 PM »

เท่าที่อ่านก่อนหน้าคร่าวๆ แล้วเข้าใจไม่ผิด ผมถูก Friendly fire หรือเปล่าครับ? ผมเป็นมิตรนะครับ   คิก คิก

เราตื่นแล้ว ยิ่งโตยิ่งรู้ ยิงรู้ยิ่งไม่รู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 11:58:56 PM »

เท่าที่อ่านก่อนหน้าคร่าวๆ แล้วเข้าใจไม่ผิด ผมถูก Friendly fire หรือเปล่าครับ? ผมเป็นมิตรนะครับ   คิก คิก

มองโลกในแง่ดีเข้าไว้ครับ เขาไม่รักเราก็ช่างเขา ปัญหาของคนในชาติที่มีผลกระทบต่อความมั่นคงสำคัญกว่า
แค่ความคิดคนไม่กี่คน ที่มองเราต่างอย่าไปใส่ใจครับ คนเราคิดต่างเห็นต่างดีแล้ว.... ยิ้มีเลศนัย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 10:28:10 AM »

ยายเล่นแรงส์ ตกใจ ตกใจ เยาะเย้ย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 01:19:45 PM »

ยายเล่นแรงส์ ตกใจ ตกใจ เยาะเย้ย
คิดฮอดอาจารย์หมูขนาด อยู่ดีมีแฮงเนาะคับ อาจารย์
Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 07:34:27 PM »

5555  ก็ขนาด  เล่นแรง ทิ่ิมแรง   พี่แกยังเฉยเมย ไม่รู้ไม่ชี้ เลยอ่ะ ฮา  555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หวังจะให้แกออกมาพูด มาเขียน  " จริง ไม่จริง "  ทำมัย ทำอย่างนั้นที่วังไชยา อ่ะ ฮา 55555

ยุคสวมเสื้อ  " นิตยสาร อวป . "  แกฉายแสง เฮ้ากวง ฟาดงวง ฟาดงาไปทั่ว  อ่ะ ฮา

ซาฟารีสีดำ  กึ่งซีด  เดินหลังวัง  แวะชั้นสองวังไชยา  ตีไก่  เกะกะจนเขาเอือม ส่ายหน้า อ่ะ ฮา

ไอ้พวกเราก็ไม่รู้ หวังปั้น หวังพึ่งพิง พี่กูแน่  ยกให้เป็น " สพป. นายกสมาคม คนพิการทางสมอง แห่งประเทศไทย " อ่ะ ฮา

บางคนบอก  เทียบชั้น " เอ็น อาร์ เอ " National Rifle Assosiation เทียบอั่งม้อ โน่นค่ะ ฮา

สพป. ไทย  ตั้งมาแว๊บเดียว  แก " รั้งนายก ถาวร กึ่งผูกขาด "  ท้ายสุดวงแตก  อ่ะ ฮา

5555  หล่อ ไม่จริง นี่หว่า เอ้ยค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 11:01:03 PM »

เรื่องไปขอซื้อปืนนี่เป็นเรื่องใหญ่โตมากกันหรือไง ผมซื้อช่วงที่ที่พร้อมจะซื้อความจริงไม่ต้องซื้อก็ได้เอาพินัยกรรมไปยื่นศาลเพี่อรับก็พอ
สะสม credit ให้ตัวเองไม่ไปพึ่งใบบุญใคร
Hero Member

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 12:42:32 PM »

เรื่องไปขอซื้อปืนนี่เป็นเรื่องใหญ่โตมากกันหรือไง
ผมซื้อช่วงที่ที่พร้อมจะซื้อ ความจริงไม่ต้องซื้อก็ได้
เอาพินัยกรรมไปยื่นศาลเพี่อรับก็พอ
สะสม credit ให้ตัวเองไม่ไปพึ่งใบบุญใคร

5555  ความจริงไม่มีรัยร๊อกส์ ค่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

" นายร้อย ไม่มีรุ่น  นายร้อย รามคำแหง "  แกโชว์พาว อ่ะ ฮา 555

ไอ้เรื่อง นายร้อยไม่มีรุ่น แก ทั้งปิด ทั้งบัง  " สวยรอย " กูโน่น กูนี่อ่ะค่ะ ฮา 5555

อ้างพี่สร้าง  พี่ป๊อก  กูสนิทกันดี  เดี๋ยวขอยศ ขอบั้งให้ทีมยิงปืน อ่ะ ฮา 5555

ความจริงไอ้เรื่อง " ขอมีและใช้อาวุธปืน คือ ป.4 " เนี่ยะ อ่ะ ฮา

วังไชยา  คนมีคุณสมบัติครบ  แสดงหลักฐานได้ชัดเจน  สบายหายห่วงอ่ะค่ะ ฮา

ไอ้น้องคนนึง  เล่นปืน ซื้อปืนทีละ หลายๆล้าน ภูมิลำเนา แถวชายขอบกรุงเทพ อ่ะ ฮา

ในท้องถิ่น  ปลัด นายอำเภอบอก พี่พี่   พอเหอะ พี่เยอะแล้วอ่ะ ฮา

เขาก็ย้ายภูมิลำเนา แต่ไม่ได้ย้ายบ้าน  ยังนอน ที่เก่าที่เดิม อ่ะ ฮา

คุณสมบัติขาดสองเดือน  " ไอ้เผือก " ห้าวค่ะ ฮา

ใช้โทรศัพท์ " ชั้นสอง วังไชยา "  โทรด่วน ให้มาพบ  เดี๋ยวนี้ นะคะ ฮา

555  รางวัลเมฆขลา  ประเภท " นางอิจฉา ดีเด่น แห่งประเทศไทย " อ่ะค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์