๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:59:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากได้ปืนมาแล้ว พี่ๆฝึกการใช้ปืนกันยังไงครับ  (อ่าน 4398 ครั้ง)
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 02:27:53 PM »

ดูลักษณะดารใช้งาน  ลองจับถือว่าถนัดไหม  แล้วหัดยิงแห้ง จนกว่าจะมั่นใจว่าเข้่าใจการปฏิบัติงานของปืนครับ

หลังจากนั้นก็ไปสนาม  แอบๆไปตอนไม่มีคนมาก เพราะเราไม่ต้องการให้กังวลกับคนอื่น มากกว่าปืนและเป้าของเรา
ยิงปืนไป ได้ยินเสียงแชะๆจากด้านหลังเราไป  ไม่สนุก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2017, 03:06:13 PM โดย chew - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
BBKS
คนอีสานใจดี...อิอิ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 04:30:46 PM »

ดูลักษณะดารใช้งาน  ลองจับถืิว่าถนัดไหม  แล้วหัดยิงแห้ง จนกว่าจะมั่นใจว่าเข้่าใจการปฏิบัติงานของปืนครับ

หลังจากนั้นก็ไปสนาม  แอบๆไปตอนไม่มีคนมาก เพราะเราไม่ต้องการให้กังวลกับคนอื่น มากกว่าปืรและเป้าของเรา
ยิงปืนไป ได้ยินเสียงแชะๆจากด้านหลังเราไป  ไม่สนุก

ได้ยินเสียงแชะๆแบบนี้..ผมก็ไม่อยู่ครับ...ออกมาให้ไวเลย...555

สมาธิที่เกิดขึ้นตามธรรมชาตินั้น   มันมักจะพอเหมาะพอสมแก่กำลังของปัญญาที่จะใช้ทำการพิจารณา....
    ส่วนสมาธิที่เกิดจากการฝึกฝนตามหลักวิชาการนั้น   มันมักจะเป็นสมาธิที่มากเกินไป......
เขาใหญ่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 08:27:12 AM »

เข้าสนามยิงปืน หาครูผึกที่มีความสามารถมาสอน ครับ

"เป้าหมาย...มีไว้เเล่นตำ"
อดิศักดิ์
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 01:25:15 PM »

ปืนใหม่แกะกล่องเอาใจอยากหน่อยครับ(บางกระบอก)เอาเข้าสนามยิงปืน ยิงให้พ้นรันอิน ยิงให้รู้เพราะปืนบางยี่ห้อเลือกกระสุนครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์