๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:40:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านใดคิดเหมือนผมไหมครับ cz455 jaquar  (อ่าน 1954 ครั้ง)
"ปุจฉา"
Jr. Member
**

คะแนน 5

ขอบพระคุณผืนแผ่นดินไทย ที่โอบข้าพเจ้าจนเติบใหญ่

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 10:02:03 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน วันนี้ผมมีโอกาส ไปจัดปืนเดี๋ยวลูกกรด .22ครับ รุ่น455 jaquarเล็งมานานพอสมควรครับ กับค่าตัว33,000 ผมว่ามันไม่สวยเท่ารุ่นไกรทองนะ ไม้ต่างกันเยอะเลย แต่ทำไงได้ครับ เล็งตัวนี้อย่างเดียว งบประมานจำกัดครับ โอกาสต่อไปคงเล็งสโคปไรเฟิลครับ และผมอยากจะถามต่อไปอีกครับว่า ลงรูปทำยังไงครับ ช่วยอธิบายผมด้วยครับ
   ปล.เด็กน้อยอยากอวดของเล่นครับ

เกียรติยศคือสิ่งที่หวงแหน ปกป้องแดนปกป้องฟ้า มาตุภูมิแห่งนี้คือบ้านของเรา เหล่าบรรพชนพลีชีพแลก มาวันนี้ไพรีรุกราน เราเลือดทหารนักรบผู้กล้า จะไม่ยอมให้ชาติถูกขายทอดตลาด ด้วยอำนาจอิทธิพลเงินตรา จะยึดมั่นด้วยสติ จะปกป้องด้วยชีวา
เพราะเราคือ.ทหารพระราชา  "ขอบคุณเนื้อเพลงจากวงคาราบาว"
SiamWeekend
ผู้รู้ย่อมไม่..(ปริ)ปาก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 10:29:42 AM »

๑ เข้า เวบฝากรูป
๒ upload รูปเข้าเวบ
๓ copy link มา
๔ แปะ link ที่ post

จงยุติ ด้วยการยอม
nin
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 05:27:36 PM »

ลายกันลื่น 455 jaguar ดูหวือหวาสักหน่อยครับ
พานท้ายสีไม่สดเท่าสมัย 452

วักน้ำเข้ามา  น้ำไหลออกไป
  ผลักน้ำออกไป  น้ำไหลเข้ามา

ดร.เทียม โชควัฒนา
wchaium
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 07:49:59 PM »

ปืนสวยลำกล้องยาว แพงกว่ารุ่นอื่นของCZครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์