๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:13:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติครับ! ผมมีคำถามเกี่ยวกับ ปืนลูกกรดครับ กรุณาชี้แนะครับ คาใจครับ!  (อ่าน 5106 ครั้ง)
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2017, 10:12:48 PM »

ผมขอเข้าเรื่องครับ ผมมีความสนใจปืน รุ่น cz 455 jaguar ผมเคยได้ยินว่าลำกล้องไม่ทนจริงไหมครับ พอดีผมไปดูตัวจริงมา ผมมีความรู้สึกว่าไม่สวยเหมือน452,453 แต่ก็ยืนยันว่าชอบรุ่นนี้อยู่ดีครับ ผมคงไม่เน้นยิงครับ เน้นใส่ตู้ไว้ลูบคลำครับ ใจจริงๆก็ชอบอันซูทต์ เรมิงตันbdlครับแต่ราคาเกินงบครับ ขอบคุณครับ

ANSCHUTZ มีไว้โชว์ CZ มีไว้ใช้ ถ้าเน้นใส่ตู้ไว้ลูบคลำ แนะนำให้เก็บเงินเพิ่มแล้วกัดฟันซื้อ ANSCHUTZ ครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 08:42:10 AM »

โทรฯถามราคาได้เลยครับ ผมเคยให้ทางร้านสั่งL 64 MPRลูกเลื่อนซ้ายเมื่อปี47 ราคา42 พี่ชอบบอกขอ4ถ้วน
พร้อมของแถมมีรถตู้นำส่งพาไปตัดยอดกองทะเบียนกรมตำรวจเรียบร้อย

หนักอิบอ๋าย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ปืนอะไรไม่รู้เหมาะแก่การทำเสารั้ว ขำก๊าก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 09:40:24 AM »

โทรฯถามราคาได้เลยครับ ผมเคยให้ทางร้านสั่งL 64 MPRลูกเลื่อนซ้ายเมื่อปี47 ราคา42 พี่ชอบบอกขอ4ถ้วน
พร้อมของแถมมีรถตู้นำส่งพาไปตัดยอดกองทะเบียนกรมตำรวจเรียบร้อย

ปืนอะไรไม่รู้เหมาะแก่การทำเสารั้ว ขำก๊าก

งอน งอน งอน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 09:48:32 AM »

งอน งอน งอน

สองคิวนี่ตัดทิ้งไปเลยครับ... คิวจะได้สั้นลง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 11:30:09 AM »

ขึ้นชื่อว่าซีแซดไม่มีรุ่นไหนไม่ทนครับ ปืนลูกกรดกระบอกแรกผมก็ซีแซด ราคาหลักพันกระสุนนัดละสลึงสมัยนั้น
 ซีแซดจากัวร์ลำกล้องเหลามาจากรุ่นลำกล้องหนา ผู้เชี่ยวชาญในนิตยสารอวป.เรียกรุ่น"พาดเสารั้ว"เพราะปืนมีน้ำหนักมาก
 ถ้าท่าน"ปุจฉา"สนใจบวกกำลังทรัพย์ที่มี ผมแนะนำให้จัดเลยครับ ปืนรุ่นนี้ผมเคยยิงของพรรคพวกแม่นยำดีมาก ติตรงยาวไปหน่อย เยี่ยม
        แหม
ยกเอาเรื่องเมื่อ ๔๐ กว่าปีมาพูด คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์