๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:03:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้ทำทุกอำเภอทุกจังหวัดนะครับ  (อ่าน 10525 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2017, 06:22:27 PM »

จับก็ให้ปลัดพี่เมียผม
ประกัน  แกเป็นเพื่อนกับพี่เมียผม และเมียแก
เป็นน้องเมีย อดีต รอง ผอ.ที่โรงเรียน ครับ เศร้า เศร้า
อ่านแล้วงงติดคุกเถอะ ขำก๊าก
ต้องถ่ายรูปหมู่ก่อนครับน้าจอย  ....

5555  อยู่แดน1  " แรกรับ "  เยี่ยมได้ แล้วค่ะ 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2017, 07:47:50 PM »

ประกัน  แกเป็นเพื่อนกับพี่เมียผม และเมียแก
เป็นน้องเมีย อดีต รอง ผอ.ที่โรงเรียน ครับ เศร้า เศร้า
ต้องถ่ายรูปหมู่ก่อนครับน้าจอย  ....

5555  "  อยู่แดน1  แรกรับ "  เยี่ยมได้ แล้วค่ะ 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 08:11:59 AM »

ว่าจะคุยด้วยอ่านแล้วไม่เข้าใจไม่คุยดีกว่า เนาะยายเนาะ... คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 08:29:41 AM »

ว่าจะคุยด้วยอ่านแล้วไม่เข้าใจไม่คุยดีกว่า เนาะยายเนาะ... คิก คิก
จะเอาอัไรกับครูหมูครับ คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 08:35:08 AM »

วันอาทิตย์
กลับจากซ้อมยิงปืนกับเพื่อน ที่ช.พัน ๔๐๒
พอขากลับเข้าเมืองพัทลุง  แวะกินข้าว  จะเอ๋กะท่านปลัดหมู
หน.ชุดจับกุม และคณะ นั่งกินข้าวอยู่พอดี  ไอ้ในรถเพื่อนก็เป็น ๑๐ กระบอก ครับ
กะปลัดก็พอจะรู้จักแต่ไม่ได้เข้าไปถาม  เดวแกจะถามว่าพากันมาจากไหน...55555555

เดี๋ยวผมจะกระซิบตำรวจพัทลุงให้นะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 08:39:35 AM »

ได้คันนี้สงสัยได้เลื่อนขั้นกันเป็นแถว ขำก๊าก

โพสในเฟสแล้วครับ เน้นชายสูงวัย ฟันเหลือน้อย ผมนิดหน่อย ขับแคริบเบี้ยนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 08:41:11 AM »

ได้คันนี้สงสัยได้เลื่อนขั้นกันเป็นแถว ขำก๊าก

โพสในเฟสแล้วครับ เน้นชายสูงวัย ฟันเหลือน้อย ผมนิดหน่อย ขับแคริบเบี้ยนครับ
ใส่สีทะเบียนไปให้ครบเลย กันคันอื่นเดือดร้อน ขำก๊าก

Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 09:18:26 AM »

จะเอาอัไรกับครูหมูครับ คิก คิก

55555  หมู ทำอะไรก็อร่อย ค่ะ 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2017, 01:49:38 PM »

งอน งอน งอน งอน งอน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2017, 02:52:50 PM »

ประกัน  แกเป็นเพื่อนกับพี่เมียผม และเมียแก
เห็นด้วยกับป๋าจอย. มึนงงจริงๆ. ขังสัก2วันค่อยให้ครูหมูออกมาเรียงลำดับอีกครั้ง
   ตกลงใครเป็นใครมั่งนิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2017, 02:58:29 PM โดย montri รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2017, 04:34:21 PM »

จับก็ให้ปลัดพี่เมียผม(คนปัจจุบัน)
ประกัน  แกเป็นเพื่อนกับพี่เมียผม(คนก่อนหน้านี้) และเมียแก(ปลัดพี่เมียผมคนปัจจุบัน)
เป็นน้องเมีย อดีต รอง ผอ.ที่โรงเรียนผมครับ

ครูหมูคงตั้งใจจะพิมพ์แบบนี้...มั่ง ยิ้มีเลศนัย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2017, 05:47:26 PM »

จับก็ให้ปลัดพี่เมียผม(คนปัจจุบัน)
ประกัน  แกเป็นเพื่อนกับพี่เมียผม(คนก่อนหน้านี้) และเมียแก(ปลัดพี่เมียผมคนปัจจุบัน)
เป็นน้องเมีย อดีต รอง ผอ.ที่โรงเรียนผมครับ

ครูหมูคงตั้งใจจะพิมพ์แบบนี้...มั่ง ยิ้มีเลศนัย
นี่ก็เอาไปขังอีกคน ยิ่งงงไปกันใหญ่ ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2017, 06:28:28 AM »

นี่ก็เอาไปขังอีกคน ยิ่งงงไปกันใหญ่ ขำก๊าก

เศร้า เศร้า เศร้า

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์