๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:17:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการจับกุม ร.ท. ธิติกานต์ เวชสิทธิ์  (อ่าน 9240 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 08:29:35 PM »

gifs uploadcertificity.com

free jpeg imagescertificity.com

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 10:41:28 PM »

ก็เป็นซะอย่างงี้แหละ มีข่าวแทบทุกปีเรื่องพลทหารถูกซ้อมตาย แล้วใครมันจะอยากเป็นทหาร
ถ้าทำผิดจริง ลองเอาไปประหารให้เป็นเยี่ยงอย่าง ซักรายน่าจะพอทำให้คนที่คิดจะ ทำเรื่องแบบนี้กลัวกันบ้าง

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 10:03:57 AM »

ไล่ออก ติดคุกเป็นตัวอย่างเลย

"DON'T TREAD ON ME"
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 10:16:14 AM »

ไล่ออก ติดคุกเป็นตัวอย่างเลย

5555  ร.ท. ขี้หมา  ตนนี้  " เปา ทิ้งติ้ว ประหาร "  แล้วค่ะ ฮา 555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ท่าน  ผบ.ทบ.  แถลง  ว่าคนตาย  "  โดนซ้อม ภายในเรือนจำ ทหาร "  นะคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แถลงเสร็จ  " แม่ทัพภาค 4  / ผู้การค่าย  "   เด้งรับ  พากลุ่มผู้ก่อเหตุ ไปขอขมา ศพ  คนตาย ค่ะ ฮา 555  ยี๊ ยี๊ ยี๊

แหะ ๆ  ถ้าไม่เด้ง  ถ้าไม่แอคชั่น   เดี๋ยวจะโดนเด้ง  ดึ๋ง ดึ๋ง  เป็นลูกชิ้น นายใบ้   ค่ะ  ฮา 5555  แบร่ แบร่ แบร่

ไอ้เรื่อง  " ชั่วๆ "  ใช้อำนาจ ประพฤฒิมิชอบ  มีตลอด  ไอ้เณร  ทั้งตาย  ทั้งพิการ แบบเงียบๆ  เยอะ ค่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

55555  กรณีนี้   "  ยอดภูเขา  น้ำแข็ง  " เท่านั้น แหละ ค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 10:25:43 AM »

55555  ไอ้บันทึก  กล่าวโทษ  แจ้งข้อหา  ตาม ป. วิอาญา  เนี่ยะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตำรวจ  เพียงแต่  " บรรยายภาพ   มุมกว้าง "  ว่าเกิด อะไร  ทำอะไร  ทำมัยถึงตาย แค่นั้นค่ะ ฮา  555

พวกชาวบ้าน   ลูกยายมา  หลานตามี   ได้แค่  " พยักหน้า  หงึกๆ "  รู้บ้าง ไม่รู้บ้าง ค่ะ ฮา

แต่ถ้านำภาพเหล่านั้น   "  ฉาย  ทีละช๊อต  "    จิตใจ มันทำด้วยอะไร  ทำมัยเหี้ยมโหด ขนาดนั้น คะ ฮา

คนตาย  โดนทำทารุณกรรม   "  สองคืน  หนึ่งวัน  "    สามสิบหกชั่วโมง ค่ะ ฮา

โดนผูกเท้า  ติดลูกกรง  ห้อยหัว  " เหมือน ค้างคาว "  แล้วซ้อม  ค่ะ ฮา

ลากไปตากแดด  คลุมผ้านวม  อีกต่างหาก ค่ะ  ฮา

555555  ทั้งโหด  เหี้ยม  แอนด์  เตี้ย   " ครบสูตร " ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 11:50:24 AM »

55555   อเมริกัน  มี   " ทหารเก่ง   ไม่มี  ทหารเกณฑ์  "  นะคะ  ฮา  5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เมืองไทย   "  มีทหารเกณฑ์  แต่  ไม่มีทหารเก่ง  "   เกณฑ์  ไอ้เณร  ปีละ แสน  ค่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก

หมายความว่า  มี   " สต๊อค  ไอ้เณร   "   ปีละ  สองแสนหน่วย  ค่ะ ฮา 5555  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไอ้เณรพวกนี้  "  ฝึก สามเดือน  ฝึก หกเดือน "   ฝึกเสร็จ  หลังจากนั้น  พวกเขาทำอะไรกันคะ ฮา 5555  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

งบประมาณ  กลาโหม  ตั้งแต่   " ยุคบัง  ยันยุคตู่  "  เพิ่ม  100 เปอร์เซ็นต์ ค่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปี 2549  งบกลาโหมแค่    ปริ่ม   "  แสนล้าน  บาท ไทย " ค่ะ ฮา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยุคลุงตู่   " สอง  แสนล้าน  ก่า ก่า  "   ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  " เป็นทหาร   แล้วได้อะไร   คะ "   ฮา  55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 12:23:20 PM »

เมื่อเช้าดูข่าวทีวีก็เจออีกรายที่ค่ายจีระประวัติ ในข่าวว่าลงโทษจนขาหัก ก็ยังไม่ให้หยุด เวรกำของกองทัพจริงๆที่มีนายทหารแบบนี้
 แก้ไขครับ บางข่าวก็บอกว่าเค้าขาหักมาก่อน แล้วพอโดนลงโทษเลยเจ็บอีกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2017, 05:20:00 PM โดย แปจีหล่อ » บันทึกการเข้า

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 12:39:19 PM »

สงสัยไม่ผ่านการตรวจสุขภาพจิต

Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 12:56:14 PM »

สงสัยไม่ผ่านการตรวจสุขภาพจิต

5555  ค่ะ  ท่าทางมันมี  " ปัญหา สุขภาพจิต "  จริงๆ ค่ะ ฮา 555

ไอ้  รท.  หน้าตามันเกือบ  สี่สิบ   "  มี  สองดาว "   นะคะ ฮา 555

ถ้าอย่างนี้  ก็น่าจะ    ไต่จาก  " ประทวน "  แค่นั้นแหละค่ะ ฮา  55555

แล้วพวกมึง  " จะซ้อม  จะซ่อม  จะทรมาน  กันทำมัย "   โครตโง่ เลยค่ะ ฮา 5555

55555   คงอยากเป็น   " นายพัน นายพล " มั้งคะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 05:26:39 PM »

ประเด็นไม่ได้อยู่ ที่จบ จปร.หรือไต่เต้ามาจากนายสิบ  ประเด็น คือ ลุแก่อำนาจ หรือมีอาการทางจิต   เพราะถ้าเข้าตาจนอาจผลักไปที่ อาการทางจิต ...ฮาาา

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 08:01:59 PM »

ประเด็นไม่ได้อยู่ ที่จบ จปร.หรือไต่เต้ามาจากนายสิบ  ประเด็น คือ ลุแก่อำนาจ หรือมีอาการทางจิต   เพราะถ้าเข้าตาจนอาจผลักไปที่ อาการทางจิต ...ฮาาา
ดูจากอายุไม่น่าใช่ครับ คงเลื่อนขั้นขึ้นมาครับ

Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 09:58:33 PM »

ประเด็นไม่ได้อยู่ ที่จบ จปร.หรือไต่เต้ามาจากนายสิบ 
ประเด็น คือ ลุแก่อำนาจ หรือมีอาการทางจิต   
เพราะถ้าเข้าตาจนอาจผลักไปที่ อาการทางจิต ...ฮาาา

ดูจากอายุไม่น่าใช่ครับ คงเลื่อนขั้นขึ้นมาครับ

5555  โครงสร้างมัน  " บิดเบี้ยว  ผิดปรกติ " ค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อะไรฟระ  แม่ง  " แดก เนื้อกันเอง "    ทำ  ทำมัยคะ  ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้การ  ทรมาน  เพื่อวัตถุประสงค์อื่น   มันมีแต่  " กระทำ ต่อ ข้าศึก อริราชศัตรู  "  ค่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

แม่ง  เก่งจริง  เก่งไม่เข้าเรื่อง  " กระทำต่อ  พี่ น้อง ผอง เพื่อน    ต่อคนไทย ด้วยกันเอง "  ฮา   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555  ถ้าพวกมึง  ต้องถึงคราว ม่องเท่ง  " โดน ถุย ซ้ำ  ใส่หน้า " ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 08:37:24 AM »

คดีนี้ขึ้นศาลไหน ถ้าขึ้นศาลทหาร แล้วลงโทษประหารชึวิต จะประหารชีวิตด้วยวิธีใด
ผมมองข้ามชอทไปเลย นี่คุณอาที่เป็นผู้พิพากษาศาลทหารยังอยู่คาดได้เลยว่า ประหาร
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 08:49:48 AM »

5555   เจ็บ จิ๊ดๆๆๆๆ  ค่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก

<a href="https://www.youtube.com/v/bdzCrgnHSL0" target="_blank">https://www.youtube.com/v/bdzCrgnHSL0</a>

หัว...ฆรวย

skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 10:10:09 AM »

ประเด็นไม่ได้อยู่ ที่จบ จปร.หรือไต่เต้ามาจากนายสิบ  ประเด็น คือ ลุแก่อำนาจ หรือมีอาการทางจิต   เพราะถ้าเข้าตาจนอาจผลักไปที่ อาการทางจิต ...ฮาาา
38 เพิ่งเป็นร้อยโท  มาจากชั้นประทวนอยู่แล้วครับ  
ข้อความก่อนหน้านี้ที่ผมสื่อ หมายถึง ไม่ว่าจะจบจาก จปร. หรือ นายสิบมาแล้วสอบได้สัญญาบัตร ด้วยสามัญสำนึกไม่น่าทำ อายุก็ไม่น้อยแล้ว น่าจะมีความคิดมากกว่านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2017, 10:12:48 AM โดย skid row » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์