๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 07:42:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คำคืนนี้ยังอีกยาวไกล ป่วน 3 จังหวัด  (อ่าน 24040 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 08:19:09 AM »

ถ้าเป็นบ่าวๆแบบครูหมูก็เฉียนทิ้งแหละ ขำก๊าก

skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 09:08:07 AM »

อันนู้นก็ไม่ดี  อันนี้ก็ไม่ได้  เพื่อให้เกิดความสันติ ต้องจับยายบ๊าบไปบูชายัญ  ขำก๊าก แบร่

555  เอออ ยายก็ว่างั้นเหมือนกัน  " สลิ่ม " แม่งด่าตายห่า  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ความจริงคือ " รัฐไทย  ตอแกร๋ "  ไม่ยอมรับความจริงเรื่อง ประวัติศาสตร์  อ่ะ ฮา แลบลิ้น แลบลิ้น

ไอ้ที่บอก  " รู้แล้ว  รู้ตัวแล้ว "   สามเดือน หมดไป ห้าหกสิบล้าน  เจอตัวปลอม อีก ฮา   แลบลิ้น แลบลิ้น

5555  หาตัวจริง บนบกไม่เจอ  ซื้อ  " เรือ งมหอย "  มาดำน้ำ หา ค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555   ไอ้เซลล์  " มือ / ตีน "  ที่ ขุดโน่น  วางระเบิดนี่  ยิงนั่น  มันเป็นหัว หรือ หางคะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มันมา  แล้วไป   " ตีแบบ เงียบๆ "  เหมือนผี  เวียดกง  ตีเสร็จมุดอุโมงค์ หนี ค่ะ ฮา ยี๊ ยี๊ ยี๊

เอา แบคฮอรค์   เอายานเกราะล้อยาง  เอาลิตเติ้ลเบริ์ด  เอาโดรน  ขึ้นบิน เจออะไร คะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เจอแต่ความว่างเปล่า  เจอแต่  หลุมระเบิด  เจอแต่คนเจ็บ  รอ  อีโอดี ไปเก็บกู้  ใช่มั้ยคะ  ยี๊ ยี๊

มันเคยประกาศบอก  เฮ้ย  " กูจะตีมึง กูจะเป็นคอม "  เหมือนพวก  ผกค. มั้ยคะ ฮา  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

5555  ทางออกปัญหาคือ  " เจรจา บนโต๊ะ " อย่างเดียวค่ะ ฮา 55555 แบร่ แบร่ แบร่
ยายนี่มั่วอีกแล้ว  ประเด็นที่พูดถึงรถหุ้มเกราะล้อยาง  ว่าเหมาะกับ3 จว. เพราะเคลื่อนที่ได้เร็วและป้องกันตัวได้ระดับหนึ่ง ไม่ได้ให้เอาไปไล่ยิง  แต่ใช้ภารกิจลาดตระเวนรักษาความปลอดภัย  ในพื้นที่ พื้นที่ทำงานบางที่ไหล่ทางสองข้างทางสูงกว่าถนน จึงอันตรายจากการถูกซุ่มยิง  ยายเคยเห็นพื้นที่ที่เขาทำงานป่าวนี่

"DON'T TREAD ON ME"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 09:54:03 AM »

ยายนี่มั่วอีกแล้ว  ประเด็นที่พูดถึงรถหุ้มเกราะล้อยาง  ว่าเหมาะกับ3 จว. เพราะเคลื่อนที่ได้เร็ว
และป้องกันตัวได้ระดับหนึ่ง ไม่ได้ให้เอาไปไล่ยิง  แต่ใช้ภารกิจลาดตระเวนรักษาความปลอดภัย  ในพื้นที่
พื้นที่ทำงานบางที่ไหล่ทางสองข้างทางสูงกว่าถนน จึงอันตรายจากการถูกซุ่มยิง 
ยายเคยเห็นพื้นที่ที่เขาทำงานป่าวนี่

5555  พี่สะกิด รู  เขียนแบบนี้   ควรจับโยน   " บ่อ จรเข้ "  พร้อม ลีน่าจัง ค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายบอกว่า   " เป้าหมาย ไม่มีตัวตน "  มันแฝง มันแอบ  พรางตัวเข้ากับชุมชน  หาตัวไม่เจอค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

เหตุที่เกิด   เป็นการซุ่มโจมตี หรือ ทำให้บรรลุผล  ช่วงระหว่าง  พระอาทิตย์ตกดิน  กลางคืนค่ะ ฮา 5555

ช่วงเวลากลางวัน  เขาตีแค่  " Solf target "  ลูกเด็ก เล็กแดง  ชาวบ้าน " แค่นั้นค่ะ ฮา  แลบลิ้น แลบลิ้น

ไอ้  " รถ หุ้มไข่ล้อยาง "  ถ้าออกไปวิ่งล่อเป้า  ไม่แคล้วโดน  ห้าสิบกิโลเหมือนเดิม  ช่วยอะไรไม่ได้ค่ะ ฮา  แบร่ แบร่

ความจริงก็คือ  " พลิกซ้ายก็แย่  พลิกขวาก็โดน "  นะคะ ฮา  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

55555  รถหุ้มไข่ ล้อยาง ดีอย่างเดียวคือ " ไม่ต้องคาดเข็มขัดนิรภัย "  ตำรวจ ไม่จับ ค่ะ ฮา 555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 10:20:20 AM »

ยายนี่มั่วอีกแล้ว  ประเด็นที่พูดถึงรถหุ้มเกราะล้อยาง  ว่าเหมาะกับ3 จว. เพราะเคลื่อนที่ได้เร็ว
และป้องกันตัวได้ระดับหนึ่ง ไม่ได้ให้เอาไปไล่ยิง  แต่ใช้ภารกิจลาดตระเวนรักษาความปลอดภัย  ในพื้นที่
พื้นที่ทำงานบางที่ไหล่ทางสองข้างทางสูงกว่าถนน จึงอันตรายจากการถูกซุ่มยิง 
ยายเคยเห็นพื้นที่ที่เขาทำงานป่าวนี่

5555  พี่สะกิด รู  เขียนแบบนี้   ควรจับโยน   " บ่อ จรเข้ "  พร้อม ลีน่าจัง ค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายบอกว่า   " เป้าหมาย ไม่มีตัวตน "  มันแฝง มันแอบ  พรางตัวเข้ากับชุมชน  หาตัวไม่เจอค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

เหตุที่เกิด   เป็นการซุ่มโจมตี หรือ ทำให้บรรลุผล  ช่วงระหว่าง  พระอาทิตย์ตกดิน  กลางคืนค่ะ ฮา 5555

ช่วงเวลากลางวัน  เขาตีแค่  " Solf target "  ลูกเด็ก เล็กแดง  ชาวบ้าน " แค่นั้นค่ะ ฮา  แลบลิ้น แลบลิ้น

ไอ้  " รถ หุ้มไข่ล้อยาง "  ถ้าออกไปวิ่งล่อเป้า  ไม่แคล้วโดน  ห้าสิบกิโลเหมือนเดิม  ช่วยอะไรไม่ได้ค่ะ ฮา  แบร่ แบร่

ความจริงก็คือ  " พลิกซ้ายก็แย่  พลิกขวาก็โดน "  นะคะ ฮา  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

55555  รถหุ้มไข่ ล้อยาง ดีอย่างเดียวคือ " ไม่ต้องคาดเข็มขัดนิรภัย "  ตำรวจ ไม่จับ ค่ะ ฮา 555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555    " กอ.สสส.จชต. "    กองอำนวยการเสริมสร้างสันติสุขจังหวัดชายแดนภาคใต้  เนี่ยะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ประมาณการว่า  ใช้กำลังพลรวมกันทุกหน่วย   "   สี่  ห้า  หรือ หก หมื่น "  ถ้าไม่ใช่ก็ใกล้ชิด ใกล้เคียงค่ะ ฮา 5555

เขียนเรื่องนี้  คิดฮอด   " ปรมาจารย์  กล้องวงจรปิด  "  จานโฉมชาย ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

แกบอก   " ติดกล้อง วงจรปิด  "  ตามเสาไฟฟ้า  สิคะ   จบเลย ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าติดจริง  หายค่ะ  ถ้าไม่หายก็โดน คบเพลิง รมควัน  แหละค่ะ ฮา ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าติดสูง  รมควันไม่ถึง   ก็โดนอีกแหละค่ะ  " ตู้ม "  ล้มลงมา  ขวางถนนเลย อ่ะ ฮา จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ทีนี้ถึงคิว  รถหุ้มไข่ ล้อยาง  วิ่งออกมาเก็บงาน แล้วใช่มั้ยคะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555  แล้วไอ้  "  รถหุ้มไข่ ล้อยาง "  มันแปลกตรงไหนคะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 10:56:37 AM »

แหมๆๆ  โยนบ่อจรเข้พร้อมลีน่า  ยายยิงผมเหอะ..จะได้จบๆไป แบร่
แล้วทฤษฏีการตีเป้าหมายเฉพาะกลางวัน หรือกลางวันทำแต่เป้าหมายsoft target ยิงแต่ชาวบ้านเนี่ย   แสดงว่าทราบแต่ที่เขาแจ้งใน นสพ.กับสื่อออนไลน์55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2017, 11:00:34 AM โดย skid row » บันทึกการเข้า

skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 10:59:28 AM »

http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=37014

สิ่งที่พยายามสื่อ คือ สองข้างถนนเป็นไหล่ทางสูงชั้น  ในบางพื้นที่ของ3จว.  อันตราย  การลาดตระเวนด้วยจยย. คือ เนื้อหุ้มเหล็ก   ส่วนการวางระเบิดดักน่ะ ขี่จยย.ทำงานมันก็ดัก  มันไม่ได้ดักเฉพาะรถหุ้มเกราะ   เข้าใจบ่ยาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2017, 11:03:24 AM โดย skid row » บันทึกการเข้า

Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 11:07:54 AM »

http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=37014

สิ่งที่พยายามสื่อ คือ สองข้างถนนเป็นไหล่ทางสูงชั้น  ในบางพื้นที่ของ3จว.  อันตราย 

การลาดตระเวนด้วยจยย. คือ เนื้อหุ้มเหล็ก   ส่วนการวางระเบิดดักน่ะ

ขี่จยย.ทำงานมันก็ดัก  มันไม่ได้ดักเฉพาะรถหุ้มเกราะ   เข้าใจบ่ยาย

5555  พี่สะกิดรู  " ลีน่าจัง " กวักมือเรียก แล้วค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 11:25:45 AM »

สิ่งที่พยายามสื่อ คือ สองข้างถนนเป็นไหล่ทางสูงชั้น  ในบางพื้นที่ของ3จว.  อันตราย  

การลาดตระเวนด้วยจยย. คือ เนื้อหุ้มเหล็ก   ส่วนการวางระเบิดดักน่ะ

ขี่จยย.ทำงานมันก็ดัก  มันไม่ได้ดักเฉพาะรถหุ้มเกราะ   เข้าใจบ่ยาย

5555  พี่สะกิดรู  " ลีน่าจัง " กวักมือเรียก แล้วค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ยายแก่แล้ว  ผมให้ยายก่อนเลยครับ ...ฮาาา ขำก๊าก
***link  ที่ผมเอามาให้ดู คือให้ดูว่าเขาตีเป้าหมายได้ในเวลากลางวันด้วย  เก้าโมงกว่า แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2017, 11:28:10 AM โดย skid row » บันทึกการเข้า

Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 11:37:04 AM »

สิ่งที่พยายามสื่อ คือ สองข้างถนนเป็นไหล่ทางสูงชั้น  ในบางพื้นที่ของ3จว.  อันตราย 

การลาดตระเวนด้วยจยย. คือ เนื้อหุ้มเหล็ก   ส่วนการวางระเบิดดักน่ะ

ขี่จยย.ทำงานมันก็ดัก  มันไม่ได้ดักเฉพาะรถหุ้มเกราะ   เข้าใจบ่ยาย

5555  พี่สะกิดรู  " ลีน่าจัง " กวักมือเรียก แล้วค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ยายแก่แล้ว  ผมให้ยายก่อนเลยครับ ...ฮาาา ขำก๊าก
***link  ที่ผมเอามาให้ดู คือให้ดูว่าเขาตีเป้าหมายได้ในเวลากลางวันด้วย  เก้าโมงกว่า แลบลิ้น

5555  ถ้าได้ผลจริง  เอาลงไปใช้แล้วแหละ ค่ะ ฮา  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก

เขาคงกลัวว่า  จะเป็นการกระตุ้น  " ยกระดับการปะทะ  ให้สูงขึ้น " สิคะ 5555  เศร้า เศร้า

ไอ้   " ยานเกราะล้อยาง  กับ  หัวปลี "   อันไหน  ราคาถูก และ หาง่ายกว่ากันคะ ฮา  แลบลิ้น แลบลิ้น

5555  ไพ่หน้าตัก  ตัวเลือก เราน้อยค่ะ ฮา  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 11:56:25 AM »

ลีน่ากวักมือเรียกยายแล้วค่ะ...ยายเปิดได้แล้วค่ะ...ฮาาา ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 11:59:15 AM »

ลีน่ากวักมือเรียกยายแล้วค่ะ...ยายเปิดได้แล้วค่ะ...ฮาาา ยิ้มีเลศนัย

555  เก้านิ้ว  ลีน่าไม่มอง  ต้อง  " เก้านิ้วครึ่ง "  ของพี่สะกิดรู ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

skid row
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 12:01:57 PM »

[/qu::005::

555  เก้านิ้ว  ลีน่าไม่มอง  ต้อง  " เก้านิ้วครึ่ง "  ของพี่สะกิดรู ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
พูดเรื่องท่อน ขา หรือคะยาย  คิก คิกคิก คิก

Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 12:04:18 PM »

555  เก้านิ้ว  ลีน่าไม่มอง  ต้อง  " เก้านิ้วครึ่ง "  ของพี่สะกิดรู ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พูดเรื่องท่อน ขา หรือคะยาย....ฮาาา คิก คิก

5555   พวกสั้นๆ  ไม่กล้าเม้นท์  กระทู้นี้  เลยนะคะ  ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 12:51:20 PM »

ของผมมี 10" ครบครับ ขำก๊าก

Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 12:59:30 PM »

ของผมมี 10" ครบครับ ขำก๊าก

555  นี่แหละ   " สิ่งที่สังคม ต้องการ "  ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลุงจอยคะ  เดี๋ยวเกิดมี   " สิบเอ็ด นิ้ว "   ทำงัยดี  ตัดทิ้งมั้ยคะ  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555   10 นิ้วคิวแรก  9 นิ้วครึ่ง คิวสอง   ยายบ๊วยค่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์