เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
มิถุนายน 22, 2017, 09:00:14 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 27-28 พ.ค. 2560 " Khonkaen Shooting Game 2017 " (Update รายการแข่ง)  (อ่าน 3392 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 10:59:12 AM »


ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันกีฬายิงปืนแมทช์ " Khonkaen Shooting Game 2017 "
ชิงรางวัลเกียรติยศจาก พล.ต.อ.จักรทิพย์ ชัยจินดา ผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติ
27-28 พ.ค. 2560 ณ ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค4 จ.ขอนแก่น


ประเภทปืนสั้นชาวบ้านและ Speed Event  (แข่งวันที่ 27-28 พ.ค. 2560 ทั้งสองวัน)
1.   ปืนสั้นชาวบ้าน 25 เมตร รวมปืน  (มือมาสเตอร์)                      2     รางวัล
2.   ปืนสั้นชาวบ้าน 25 เมตร รวมปืน  (มือโปร)                            3     รางวัล
3.   ปืนสั้นชาวบ้าน 25 เมตร รวมปืน  (มือทั่วไป)                           3     รางวัล
4.   ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร รวมปืน  (มือโปร)                         3     รางวัล
5.   ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร ออโต   (มือทั่วไป)                          3     รางวัล
6.   ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร รีวอลเวอร์ (มือทั่วไป)                 3     รางวัล
7.   ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร (ออโตขนาด 9 มม.) ลำกล้องไม่เกิน 5 นิ้ว      3     รางวัล
8.   ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รวมปืน  (มือโปร)                                   3     รางวัล
9.   ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร ออโต  (มือทั่วไป)                          3     รางวัล
10.   ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รีวอลเวอร์ (มือทั่วไป)                 3     รางวัล
11.   ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รวมปืน (มือใหม่)                         3     รางวัล
12.   ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร เลดี้ รวมมือ รวมปืน                      3     รางวัล
13.   ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 8 วินาที รวมปืน                                 3     รางวัล
14.   ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 10 วินาที รวมปืน                                 3     รางวัล
15.     ปืนสั้นยิงเร็ว มือเดียว 5 นัด20วิ  สองมือ 5นัด 10วิ (ซีเนียร์)                 3      รางวัล
16.   Speed Event ปืนสั้น (ศูนย์เปิด)  (มือโปร)                         3     รางวัล
17.   Speed Event ปืนสั้น (ศูนย์เปิด)  (มือทั่วไป)                 3     รางวัล
18.   Speed Event ลูกซองออโต  (มือโปร)                    3     รางวัล
19.   Speed Event ลูกซองออโต้ (มือทั่วไป)                    3     รางวัล
20.   Speed Event ลูกซองปั๊มแอ็คชั่น (มือโปร)                         3     รางวัล
21.   Speed Event ลูกซองปั๊มแอ็คชั่น (มือทั่วไป)                 3     รางวัล

ประเภท IPSC

Match Director : พ.ต.อ. ภาสกร  สถิตยุทธการ
Range Master Shot Gun   : ภิญโญ    มงคลประเสริฐ
Range Master Handgun & Mini Rifle .22  : ว่าที่ร้อยตรี ศรีสิฎฐ์   เผ่าทองศุข
Stat Director   : ธนพัฒน์  นิยมธรรมกิจ


**** IPSC ทุกรายการ ค่าลงทะเบียน 2,500 บาท/คน****


Handgun IPSC 10 Stages (แข่งวันเสาร์ที่ 27 พ.ค. 2560 วันเดียวเท่านั้น)
1.  IPSC Handgun Open Division Class GM                                  3     รางวัล
2.  IPSC Handgun Open Division Class M                                        3     รางวัล
3.  IPSC Handgun Open Division Class A                                         3     รางวัล
4. IPSC Handgun Open Division Class B                                          3     รางวัล
5.  IPSC Handgun Open Division Class C                                         3     รางวัล
6. IPSC Handgun Open Division Class D                                          3     รางวัล
7. IPSC Handgun Open Division Class U                                          3     รางวัล

8.  IPSC Handgun Standard Division Class GM                                  3    รางวัล
9.  IPSC Handgun Standard Division Class M                                    3    รางวัล
10.  IPSC Handgun Standard Division Class A                                   3    รางวัล
11. IPSC Handgun Standard Division Class B                                    3    รางวัล
12. IPSC Handgun Standard Division Class C                                    3    รางวัล
13. IPSC Handgun Standard Division Class D                                    3    รางวัล
14. IPSC Handgun Standard Division Class U                                    3    รางวัล

15. IPSC Handgun Production Division Class GM                               3     รางวัล
16. IPSC Handgun Production Division Class   M                               3     รางวัล
17. IPSC Handgun Production Division Class   A                                3     รางวัล
18. IPSC Handgun Production Division Class    B                               3      รางวัล
19. IPSC Handgun Production Division Class    C                               3      รางวัล
20. IPSC Handgun Production Division Class    D                               3      รางวัล
21. IPSC Handgun Production Division Class    U                               3      รางวัล

22. IPSC Handgun Revolver Division Class     GM                               3      รางวัล
23. IPSC Handgun Revolver Division Class      M                                3      รางวัล
24. IPSC Handgun Revolver Division Class      A                                 3      รางวัล
25. IPSC Handgun Revolver Division Class      B                                 3       รางวัล
26. IPSC Handgun Revolver Division Class      C                                 3     รางวัล
27. IPSC Handgun Revolver Division Class      D                                 3     รางวัล
28. IPSC Handgun Revolver Division Class      U                              3     รางวัล

29. IPSC Handgun Classis Division (รวมมือ)                                     3     รางวัล

IPSC Shotgun Level II   (แข่งขันวันอาทิตย์ที่ 28 พ.ค. 25560 วันเดียวเท่านั้น)
30. IPSC Shotgun Open Division Class A                                             3     รางวัล
31. IPSC Shotgun Open Division Class B                                             3      รางวัล
32. IPSC Shotgun Open Division Class C                                             3      รางวัล
33. IPSC Shotgun Open Division Class U                                             3      รางวัล

34. IPSC Shotgun Modified Divison Class A                                          3      รางวัล
35. IPSC Shotgun Modified Division Class B                                         3      รางวัล
36. IPSC Shotgun Modified Division Class C                                         3      รางวัล
37. IPSC Shotgun Modified Division Class U                                         3      รางวัล

38. IPSC Shotgun Standard Division Class A                                         3       รางวัล
39. IPSC Shotgun Standard Division Class B                                         3       รางวัล
40. IPSC Shotgun Standard Division Class C                                         3       รางวัล
41. IPSC Shotgun Standard Division Class U                                         3       รางวัล

42. IPSC Shotgun Standard Manual  Division  Class A                            3       รางวัล
43. IPSC Shotgun Standard Manual  Division  Class B                            3       รางวัล
44. IPSC Shotgun Standard Manual  Division  Class C                            3       รางวัล
45. IPSC Shotgun Standard Manual  Division  Class U                            3       รางวัล



IPSC Minirifle .22 Level II   (แข่งขันวันอาทิตย์ที่ 28 พ.ค. 2560 วันเดียวเท่านั้น)
46. IPSC Minirifle .22 Open Division    Class M                                      3         รางวัล
47. IPSC Minirifle .22 Open Division    Class A                                      3         รางวัล
48. IPSC Minirifle .22 Open Division    Class B                                      3          รางวัล
49. IPSC Minirifle .22 Open Division    Class C                                      3         รางวัล
50. IPSC Minirifle .22 Open Division    Class U                                      3         รางวัล

51.  IPSC Minirifle .22 Standard Division  รวมมือ                                   3         รางวัล

***** นักกีฬา IPSC ประเภท Lady, Senior, Junior  โปรดระบุประเภทในใบส่งตัวก่อนการแข่งขัน*****  

*****รายการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม*****

รางวัลแมทช์ขอนแก่น เป็นเหรียญรางวัลเกียรติยศฝังไว้ในกล่องไม้ยิงลายด้วยเลเซอร์ ด้านในมีสมุดโน็ตสามารถนำมาใช้งานได้ครับ สั่งทำพิเศษสำหรับแมทช์นี้โดยเฉพาะครับ
























สำหรับนักกีฬาที่มีความประสงค์จะสนับสนุนถ้วย Top Gun (ใบละ 10,000 บาท) จะได้รับ
1. ถ้วย Top Gun
2. ชุดยิง 100 ชุด (ไม่สามารถแบ่งชุดยิงให้นักกีฬาท่านอื่นได้แต่สามารถใช้ได้กับการแข่งขันทุกรายการ)
3. ที่พัก 1 คืน (สามารถเลือกวันได้)


โอนเงินเพื่อจองถ้วย Top Gun ได้ที่ชื่อบัญชี นาย ดุสิต ช่วงชิต ธ.กรุงศรีฯ สาขา ถ.มะลิวัลย์ หมายเลขบัญชี 173-1-57602-9
โปรดโทรแจ้งการยืนยันการโอนเงินได้ที่  เพชรรัตน์  เพ็ชรศิริ 081-5928789



ประธานจัดการแข่งขัน   พล.ต.ต.ภัทราวุธ เอื้อมศศิธร   ผู้บังคับการศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค4
รองประธานจัดการแข่งขัน  พ.ต.อ.ภาสกร สถิตยุทธการ    รองผู้บังคับการศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค4
ที่ปรึกษากิติมศักดิ์            คุณ ธนพล สมบัติธรรม, คุณ สมยศ  วงษ์จิราษฎร์
ติดต่อประสานงาน            ชมรมยิงปืนรณยุทธภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม      089-8405940 (ปืนสั้นชาวบ้าน) , 081-5928789 หรือ 081-6619977 (IPSC และ Speed Event)




















« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2017, 02:31:19 PM โดย petsiri77 » บันทึกการเข้า
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 10:59:24 AM »

*****แมทช์ขอนแก่น มีรถตู้คอยบริการนักกีฬาทุกท่าน รับส่ง สนามบิน-ที่พัก-สนามแข่ง โปรดติดต่อคุณตุ้ย 081-0482771 เพื่อนัดหมายล่วงหน้าครับ ขอบคุณครับ*****
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2017, 07:47:34 PM โดย petsiri77 » บันทึกการเข้า
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 10:59:56 AM »

ดาวน์โหลดใบคุมปืนแมทช์ขอนแก่นได้ตามลิงค์ด้านล่างนี้เลยครับ

https://drive.google.com/file/d/0B_FXf2sfk9u2NmlNM2JmNWhvbDA/view?usp=sharing
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2017, 07:12:29 PM โดย petsiri77 » บันทึกการเข้า
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 11:00:54 AM »

ขออนุญาตสำรองพื้นที่ครับ
บันทึกการเข้า
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 11:01:25 AM »

ขออนุญาตสำรองพื้นที่ครับ
บันทึกการเข้า
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member
****

คะแนน 49
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 4271



« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 10:41:16 PM »

HANDGUN


Squad 1
1.Chanakit Kullanansiri.                               Open GM
2.Sumran U-prapruit.                                 Open B.  s
3.Yutthasak Akkaworawong.                        Open A
4.Saditkorn Chomrit.                                    Std M.  j
5.Vorapol Kulchairattana                                Open A.  s
6.Sansern Samalapa.                                     Open B
7.Pongpol Kulchairattana.                              Pro A
8.Chalermpol Chomrit                                   Pro B
9.Paphonphat Anantawittayanon.                     Rev C
10.Pakin Sukmahan                                                  std
11.Pridsana Chareephan                                            std lady
12.Chawaron sutaphanit.                                          Pro c
13.Ittipon boonyanit.                                             Pro D
14.Tanongsak Vanajak                                        Std



Squad 2
1.Thanakorn borisuth                                          Std GM
2.chaiwut Naovawathong                                     Std D
3.Tamrongsak Vongraksak                                      pro m
4.Monthon Pongsarojna                                          Std  d
5.Arnon Sontithuam                                              open c
6.Thongchat Watanaphanich                                  Pro C
7.Vinit Suparp                                                          STD D
8.Nipapat Chatchamni                                              STD D
9.Chatchai Chanchai                                                   Pro B
10.Chalearmphan Autchareeyatangpanit                    pro d
11.sakdadet  homudom                                           Pro B
12.Aek wangmee                                                         Pro c
13. Chaowalit Cherdchoochart                                     STD D
14. Saenee Rungsrirattanavong                                  STD U
15. Parwit Chainaranon                                               Open D
16. Bodin Tiranatvitayakul                                           Pro B
17.Pipat Thaibantow                                                  Pro



Squad 3
1. jirawat Khumkrong -                                                              Revolver
2. Pairote Jaroensuk -                                                               Revolver
3. Siri Phoothong -                                                                     Revolver
4. Siriroj Polysuthi -                                                                  Revolver
5. Noraseth Chatratpong -                                                        Revolver
6. khontong rungvitayanan                                                        Revolver
7. Chaipitak thamphuttaraksa                                                       Pro
8. kanchit ostasat-                                                                      Revolver
9.Chaloemchai phongphai                                                         rev
10.ชลวิทย์ ปาสุวรรณ                                                   Rev
11.thanaphon pungchootrakul                                  ReV
12. sakwilai teenawat                                                Rev
13.Papon Ruksee                                                    rev  
14.Tanakorn Nopsathien                                                STD


Squad 4
1.Sabye burinkul
2.Chainarin Rattanasiriroj
3.Pongsiri Siritemkul
4.Chaloemsak Suwanpaiboon
5.Puncharee Rattanasiriro
6.Jeatsada rojjaratpaisarn                                                  td คลาสc
7.Thanaseth Tangsakprasert                                              std คลาสD
8.Sarawoot Reokrattanaset                                               std คลาสU
9.Thongchai Janthakarnkul                                                  PRD
10.Sakanan Itsuwan                                                        STD M
11.Tatnatyod Kantha                                                    STD class U
12.MONCHAI   KANCHANAPOGKIT                                    open
13.ร.ต.ท.พชรพล  ไชยสุข                                              pro
14.ชยพล การเร็ว                                                           pro  
15. ชยล  วิชาชัย                                                            pro
16. กฤษฎา  เสนาธรรม                                               classic


Squad 5
1.Peerapong sonthiniwat                        open M
2.Theeratarn suchintorn                          std GM
3.Kachen jeakkajorn                              open
4.Chalermpol chomrit                              open gm
5.Akkarapong sanguanpan                       open
6.Woraporn asavahame                            open
7.Rittidat thiprak                                    classic
8.Thawin promping                                  open
9.Ranakorn parhanasap                         open
10.Khanin suchintorn                             open
11.Panthong panichsuk                            std b
12.Apisake Yassayotha                           std
13.phirun lee
14.Pichaya Bumpenyu                             Open A.
15.Harin Praphan                                  Pro.B. Junior




Squad 6

1. Narawut Songsak -                                             Open - jr
2. Arif E La -                                                            Open
3. Wisit Sriyabhaya -                                                 Pro
4. Nattaphum Kamolwong -                                      Pro
5. Hassanas Wijitpatima -                                          Std
6. Rayvadee Thupkham -                                         Pro - Lady
7. Nattawut Nissaisue -                                               Open
8. Natakrit Eamskul -                                                 Pro
9. Kocharuk Bunkong -                                                  Std
10. Pariphat Chusang -                                               Pro
11. Nawat Setphrueksa -                                                Pro
12. Supphachan Rattanarangsiwat -                                    Std
13. Piyanuch Atchararuji -                                             Lady - Std
14. Yutthana Thanwima -                                                Pro




Squad 7

1.แปะชิว                                              OPEN
2.นิกร                                                     OPEN
3.ไพบูรณ์  จตุพจน์                                   OPEN
4.จตุพล                                                 OPEN
5.อภิชาติ ต้องวัฒนา                                   OPEN
6.พิวัส โพธืสาโร                                       PRO
7.ธินกิต     เกลี้ยงประไพ                             pro j
8.สรธัญ                                                    OPEN
9.พงศักดิ์ ชุติเชาวน์กุล                                       std
10.ทิชากร รัตนะ                                            open D
11.Kitiphong inthachai                                       pro
12.Sahapat jamnongpakdee                                      pro
13.Tanapong phipattanasukmongkol                       open
14.



Squad 8
1.Ketchai parponsilp                                                    Open
2.Somchai nevilai                                                         Open
3.Kistinat jamparngernthaweesri                                   Open
4.Sutthipong sornwai                                                     Open
5.pipat chotwatthanatrakoon                                          Open
6.Tavesak                                                               Rev SS
7.Atthapon                                                                    Rev
8.Danai  chaiyokul                                                     REV
9.watthikron                                                           rev.
10.  นายดนัย ไชโยกุล                                               รีวอลเวอร์
11.Aphisit Kaewmuangpet                                   Std.
12..Narongsak Kaewmuangpet                                Classic.A  
13.ส.ย.ป
14.ส.ย.ป
15.ส.ย.ป
                        

Squad 9
1.ลาว
2.ลาว
3.ลาว
4.ลาว
5.ลาว
6.ลาว
7.ลาว
8.ลาว
9.ลาว
10ลาว
11.ลาว
12.Poth Sueyuwan
13.Maitree  Santayakul                                STD senior
14.Nutcha  Nithitechasophon                      pro L
15.seksun Intarat                                      STD A
16.Thanayod  Srithong classic
17.Chaiyawat  Vonghirankosuk STDB
18.Jira Nattanapong Open C

Squad 10
1.B.Nachanok  Rev S
2.K. Natthapol Rev
3.D. Prasert      Rev
4.T. Suphachot  Rev
5.J. Thanakrit    Rev
6. Pasakorn Stityuthakarn Pro s
7.Patcharin Innhom Pro lady
8.Thanida Munkatunyo
9.JIRANAN   WILAILA
10.NARISARA YUTTHASAEN
11.Nirisara
12.Chanakarn
13..Kitpipat  Sangwansiri                                             Pro-C
14..Somboon  Sakdapipob                                            Pro-D
15.Intharanucha  Bangsri                           Pro U



RIFLE


Squad 1
1 . Pitak    Sanggen
2 . Somroek  Peechawate
3 . Apichat  Sribuala
4 . Narong   Khawmeesri
5 . Veerachon  Tuenjaiya
6.Sujita  Ruchamoontree                               (Open  A )
7. Simon Preecha                                          open C
8.. Ratana  Luengaramwong
9.Anurak  Deewajin


Squad 2
.
.
.
.
.


SHOTGUN

Squad 3
1.Kitpipat  Sangwansiri                               open
2บัณฑิต
3.ชาคริต
4.เชาวรณ
.
.
.




Squad 4
1.Anathamsombat  khajornpat                               open A
2.Kaitkomol  wattana                                              open A
3.Changthong Tanayot                                          open A
4.Kaoen Sompol                                                      open A
5.Sonwai  Suthipong                                                  Mod.A
6.Charoendechkul  Vatcharapon                                  open A
7.Chalermchon Faoman        STD Manual A
8.Pitaya meeseedam           STD auto A



Squad 5
1Noppadon Phaojinda                        modi. A          
2Nuttapol Sittisinsap                           modi A
3.Vasan Panyarujikul                             Pumpl U
4.Nitinai Poomi-arj                                 modi B
5.Chaitas  Santisakul                                 Open C                            
6.Payup Duangsuda                              Std Auto...A...
7.Kovit Duang lo-oo                            Std Manual ..A..
8.Wiwat Pongsinnun                             Std.B..(S)...



Squad 6
1.Natthawut Nissaisue STD A
2.Nattaphum kamolwong STD A
3.Nawee Shintawan STD
4.Nuttapong Juputtaratanakul Pump B
5.Somkuan  Wongphe pump c
6.Nawat Setphrueksa OPEN U
7.Kocharuk Bunkong MODIF U
8.Miss Naruemon Sanokham std u
9.Montri Sriprad pump u
10. Tawanchay Puranada




Squad 7

1.Bodin Chaisantana                                                   Std.M.
2.Dhapanon Laohapisitpanich                                    Modi.A
3. Suchat Makchaiy                                               Modi  A ..Senior
4.Siriwut Dechsuwan                                              Std.M.B
5. Thapana Anutalachotikul
6.Thanayot Changthong                                        Modi A
7.Nabhak Ratteerabhap                                         Modi U
8.Aphisit Kaewmuangpet                                          Std.A
9.Narongsak Kaewmuangpet                                  Modi.A


Squad 8
1   Sunchaipat  Udomamornratn                                     Standard Manual   A
2   Chukiat  Kaewfajarroen                                        Standard Manual   A
3   Jirasak Jeensavage                                                   Standard Manual   A
4   Arkom Jumpasiri                                                             Standard    A
5   Sittipon  Leeumnuaycharoen                                                  Standard    B
6   Piya  Kaewlamai                                                                  Modified   B
7   Piyachat Sattarpong                                            Standard Manual   B
8   Chanyanuch Perkyam                                                        Modified   C



Squad 9
1   Volapol Kulchairattana                                           Standard   A
2   Thanapol kulchairattana.                                         Standard Manual   A
3   Pisitporn Vatanapahu                                              Standard   A
4   Thawatchai  Treamvijarnkul                                         Modified   A
5   Pongpol Kulchairattana                                                     Standard   B
6   Paphonphat Anantawittayanon                                      Modified   B
7   Sumran U-prapruit                                                             Open   C
8   Pornnatchar Suntiasvaraporn                                            Modified   C
9   Sarakorn  Sangsophon                                               Standard Manual   C




Squad 10

1.ถวิล
2.กุ๊ก
3.พี่แตม
4.รัชเศษ
5.คเชน
6.สุเทพ ใต้ธงชัย
7.Pairat   Jiammuangpak               STD
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2017, 06:50:59 PM โดย lim4, » บันทึกการเข้า

mr.siri1
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 3
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 116



« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2017, 05:58:49 PM »

คร่าวๆครับ.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
1. jirawat Khumkrong - Revolver
2. Pairote Jaroensuk - Revolver
3. Siri Phoothong - Revolver
4. Siriroj Polysuthi - Revolver
5. Noraseth Chatratpong - Revolver
6. khontong rungvitayanan Revolver
7. Chaipitak thamphuttaraksa Pro
8. kanchit ostasat- Revolver
9.Chaloemchai phongphai  rev
บันทึกการเข้า
sicsy
ชาว อวป.
Newbie
****

คะแนน 0
ออฟไลน์

กระทู้: 16


« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 11:48:48 AM »

ลงชื่อครับ
1.Sabye burinkul
2.Chainarin Rattanasiriroj
3.Pongsiri Siritemkul
4.Chaloemsak Suwanpaiboon
5.Puncharee Rattanasiriroj

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2017, 04:16:18 PM โดย sicsy » บันทึกการเข้า
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 07, 2017, 11:11:03 AM »

ขอรบกวนพี่เล็กช่วยจัดสควอดให้เช่นเคยนะครับ ขอบคุณพี่เล็กมากครับ
บันทึกการเข้า
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 12:06:46 PM »

Update รายการแล้วครับ
บันทึกการเข้า
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member
*****

คะแนน 101
ออฟไลน์

กระทู้: 1824


« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 11:47:23 AM »

ปืนสั้นไอพีเอสซี ที่แจ้งว่าแมทคัดตัวทีมชาติ...คัดไปแข่งรายการไหนครับ... ไหว้


บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
petsiri77
ชาว อวป.
Full Member
****

คะแนน 1
ออฟไลน์

กระทู้: 193


« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 11:53:13 AM »

ปืนสั้นไอพีเอสซี ที่แจ้งว่าแมทคัดตัวทีมชาติ...คัดไปแข่งรายการไหนครับ... ไหว้




ขออภัยสำหรับข้อผิดพลาดครับ คัดตัวทีมชาติเฉพาะลูกซองครับ จะทำการแก้ไขด่วนครับ ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member
*****

คะแนน 101
ออฟไลน์

กระทู้: 1824


« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 06:10:10 PM »

 ไหว้ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member
****

คะแนน 49
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 4271



« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 09:09:10 PM »

อัพเดทใหเแล้วนะครับ
บันทึกการเข้า

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member
****

คะแนน 49
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 4271



« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 05:32:52 AM »

คร่าวๆครับ.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
1. jirawat Khumkrong - Revolver
2. Pairote Jaroensuk - Revolver
3. Siri Phoothong - Revolver
4. Siriroj Polysuthi - Revolver
5. Noraseth Chatratpong - Revolver
6. khontong rungvitayanan Revolver
7. Chaipitak thamphuttaraksa Pro
8. kanchit ostasat- Revolver
9.Chaloemchai phongphai  rev
บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.18 | SMF © 2011, Simple Machines Valid XHTML 1.0! Valid CSS!
หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.097 วินาที กับ 21 คำสั่ง