๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:41:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปขอ ป.3 ที่วังไชยามาครับ  (อ่าน 6972 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 09:13:32 PM »

อืมส์
เดวเมษานี้ จะลองไปขอดูครับ
๒ กระบอกล่าสุด ฝากเขาขอให้เลยไม่ทราบครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 12:09:51 PM »

ตอนผมไปขอ ป.3 เจ้าหน้าที่สอบประวัติ บริการดีครับ แต่เจ้าแว่นเด็กเนิร์ดที่อยู่ด้วยกันในส่วนพิมพ์ลายนิ้วมือ
 พวกนั่งเล่นเกม พูดห้วนๆ สั้น อย่าเกร็งครับ อย่าเกร็ง มาจับนิ้วเราคลึงเสร็จแล้วก็ไม่บอกว่าเสร็จ ผมยืนรอตั้งนาน
พวกก็นั่งเล่นเกมมือถือต่อ อย่างไม่สะทกสะท้าน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 12:13:38 PM »

ตอนผมไปขอ ป.3 เจ้าหน้าที่สอบประวัติ บริการดีครับ แต่เจ้าแว่นเด็กเนิร์ดที่อยู่ด้วยกันในส่วนพิมพ์ลายนิ้วมือ
 พวกนั่งเล่นเกม พูดห้วนๆ สั้น อย่าเกร็งครับ อย่าเกร็ง มาจับนิ้วเราคลึงเสร็จแล้วก็ไม่บอกว่าเสร็จ ผมยืนรอตั้งนาน
พวกก็นั่งเล่นเกมมือถือต่อ อย่างไม่สะทกสะท้าน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  นั่งรถเมล์ผิดป่าวคะ  บ้านอยู่โคราช  ไป วังไชยา ทำมัยคะ   5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 07:12:03 AM »

555  นั่งรถเมล์ผิดป่าวคะ  บ้านอยู่โคราช  ไป วังไชยา ทำมัยคะ   5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ครูหมูบ้านอยู่พัดลุงก็ไปขอ ป.๓ วังไชยาด้วยครับ มันเป็นเหตุผลทางเทคนิคครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 12:21:14 PM »

ล่าสุดได้มา ๓ ใบ
วันอังคารที่จะถึงนี้ ว่าจะขออีก ๑ ใบ ครับ
แต่กระบอกนี้เเป็นปืนมือ ๒ ไม่ทราบว่าต้องใช้สำเนา
สัญญาซื้อขาย-หลักฐานผู้ซื้อ ด้วยไหม นอกจาก ป.๔ กับตรวจปืน
สมาชิกท่านใดพอจะทราบบ้าง ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 02:30:22 PM »

ล่าสุดได้มา ๓ ใบ
วันอังคารที่จะถึงนี้ ว่าจะขออีก ๑ ใบ ครับ
แต่กระบอกนี้เเป็นปืนมือ ๒ ไม่ทราบว่าต้องใช้สำเนา
สัญญาซื้อขาย-หลักฐานผู้ซื้อ ด้วยไหม นอกจาก ป.๔ กับตรวจปืน
สมาชิกท่านใดพอจะทราบบ้าง ครับ

ย้ายกลับบ้านได้แล้วนะครับ พอเถอะ สงสารคนที่ขอยากบ้างเถอะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 02:47:14 PM »

พอดีใช้สิทธิ์
ที่ไม่ต้องใช้หนังสือรับรองความประพฤติ
เลยขอเพลินไปหน่อย เป็นใบที่ ๖ ของปีนี้
แล้วก็(คิดว่า)คงจะปิดโครงการไปยาวเลย ครับ

TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 09:27:30 AM »

ที่ไม่ต้องใช้หนังสือรับรองความประพฤติ
เลยขอเพลินไปหน่อย เป็นใบที่ ๖ ของปีนี้
แล้วก็(คิดว่า)คงจะปิดโครงการไปยาวเลย ครับ

เป็น อ.3 ดีอย่างนี้นี่เองครับ ครูหมู  คิก คิก
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 09:48:42 AM »

เป็น อ.3 ดีอย่างนี้นี่เองครับ ครูหมู  คิก คิก

555   ว๊ายยย   " ไข่  สามใบ "  เหรอคะ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 03:29:14 PM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์