๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:44:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ ตามหาพี่นัฐ อำพรพิพัฒน์  (อ่าน 1063 ครั้ง)
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 12:02:50 PM »

ขออนุญาติครับ
ผมขอตามหาพี่นัฐ อำพรพิพัฒ ครับ
พี่นัฐรบกวนติดต่อกลับผมหน่อยครับ
เนื่องจากผมเคยขายปืนให้พี่นัฐไป2กระบอก ได้ตัดโอนเรียบร้อยแล้ว แต่ทางอำเภอแจ้งว่าปืนยังอยู่ในสารบบทำให้ไม่สามารถออกใบป.3ให้ผมได้ จึงขอให้ผมนำสำเนาใบป.4ฉบับใหม่มาแสดงเพื่อยืนยันครับ
โค๊ท.45 เมื่อ 13 ปีมาแล้วได้ครับ
ผมพอจำได้ว่าพี่เป็นสมาชิกในเวปนี้ด้วยกันครับถ้ายังไงพี่เห็นรบกวนติดต่อกลับผมด้วยนะครับหรือถ้าท่านใดพอรู้จักพี่นัฐยังไงฝากด้วยนะครับ
ผมพิพัฒชัยครับไม่แน่ใจว่าลงเบอร์โทรผมได้เปล่า ยังฝากหน่อยครับ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
หน้า: [1]
  พิมพ์