๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 01:09:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงอายุ 50 ยิงกลุ่มวัยรุ่นแตกกระเจิง ตาย 1 ราย  (อ่าน 27264 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 11:42:07 AM »

เด็กรุ่นใหม่ที่เก่งก็เก่งกว่ารุ่นผม ที่เลวที่ชั่วก็ชั่วกว่ารุ่นผม

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 12:07:30 PM »

ปลูกถั่ว ย่อมได้ถั่ว
ลูกไม้ไม่ไกลต้นเลยจริงๆครับ

"DON'T TREAD ON ME"
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 02:12:03 PM »

ผมเคยดูเรื่องจริงผ่านจอช่อง7 รถจักรยานยนต์ชนท้ายรถยนต์ เจ้าของรถยนต์ลงไปดู ยังไม่ได้ถงเถียงอะไรเลย เจอกลุ่มวัยรุ่นเป็นคนชนท้าย. โดนมีดไป8แผล แถมพยายามจะเข้ามาทำร้ายคนในรถอีก ทุบกระจกแต่ไม่แตก มีผู้หญิงเป็นแม่หรือแม่ยาย กับแฟนเค้า. แต่รถล็อคประตู ไม่งั้นเจ็บยกบ้าน กลางวันแสกๆ กล้องในรถบันทึกไว้ชัดเจน. ไม่รู้ว่าคดีไปถึงไหน
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 02:21:53 PM »

https://www.facebook.com/togetherisone/videos/471784759878746/

คลิปของรถน้องวิศวะมาแล้วครับ หนนี้ชัดเจน คะแนนเทมาทางวิศวะครับ น้องเด็กแว๊นซ์คงแถไม่ออกแระ คุยเฉยๆไง รู้ว่าเขามีปืนยังไปวอนอย่างงี้โทษใครไม่ได้แล้ว

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 05:59:05 PM »

ใครที่หูดีๆช่วยแยกเสียงให้หน่อยนะครับ. ผมได้ยินเสียงขึ้นลำปืนใช่หรือเปล่าครับ. ยาย ขอร้องละ่ แยกเสียงสนทนาให้ผมหน่อยเถอะ.ใครพูดอะไรกันบ้าง หูเหอพังหมดแล้ว ไหว้
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 06:30:42 PM »

555  กฎหมาย  คุ้มครองคนชรา   นะคะ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

image posting

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 06:35:52 PM »

ใครที่หูดีๆช่วยแยกเสียงให้หน่อยนะครับ.
ผมได้ยินเสียงขึ้นลำปืนใช่หรือเปล่าครับ. ยาย ขอร้องละ่
แยกเสียงสนทนาให้ผมหน่อยเถอะ.ใครพูดอะไรกันบ้าง
หูเหอพังหมดแล้ว ไหว้

555  เสียก๊อกแก๊ก  ไม่ใช่เสียงสไลด์  หรอกค่ะ 5555

เสียงเคลื่อนไหว  และ  เสียงพูด  ดังกว่าเยอะ

เสียงลุงวิศวะ  พูดสุภาพ  มีแต่ขอร้อง  อย่าทำ อย่าทำ

ผมมากับแม่  และ ลูก   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
hemicuda
Jr. Member
**

คะแนน 32

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 07:29:29 PM »

https://www.facebook.com/WorkpointNews/videos/395101057525845/   ลิงค์นี้เลยครับ นาที 1.13 น่าจะได้ยินเสียงขึ้นลำ

มัคนถอดคำพูดออกมาประมาณนี้ครับ

อาม่า : โทรบอกตำรวจ
ภรรยา : มันแจ้งไม่ได้แม่ แจ้งงี้ตำรวจก็ไม่มา
จอดรถ
สามี : ไปบอกเนี่ยๆๆๆ บอกมูลนิธิเนี่ย บอกไอ้เนี่ยสองคันเนี้ย...
เสียงเด็กผู้ชายจากข้างหลัง : คุณมีสิทธิ์ไรมาถ่ายรถของผมอ่ะ
เสียงปิดประตูรถ(น่าจะภรรยา)
กลุ่มวัยรุ่นลงมาจากรถตู้ ราวๆสิบคนได้ (มีทั้งผู้ชายและผู้หญิง)
สามี : ทำอะไรๆๆๆๆๆๆ
เด็กวัยรุ่น : มึงเก๋าเหรอๆๆๆๆไอ้สัส
สามี : คุณทำอะไรครับ
เด็กวัยรุ่น : ไม่ได้พี่ พี่พูดยังงี้
สามี : มันผ่านไปแล้ว ผมปาดหน้า...ผมทำอะไรคุณรึเปล่า
เด็กวัยรุ่น : พูดยังงี้มึงเก๋าเหรอไอ้สัส เอาป่าวๆ มึงลงมาเลยไอ้สัส (เสียงใกล้มากเหมือนเปิดประตูรถแล้ว)
สามี : เอ๊ย อย่าๆ นี่แม่ผม มากับแม่กับลูก ขอร้อง...ขอร้อง
เด็กวัยรุ่น : มึงลงมาเลย ทำอะไรไอ้สัส มึงลง มึงจะลงมาป่าว มึงเก๋าเหรอ
(เสียงขึ้นนกปืน เสียงยิง)
อาม่า : เฮ้ยยยยย
เด็กวัยรุ่น : เฮ้ยปอน ไอ้ปอน ดูไอ้ปอนเดะ แจ้งตำรวจเลย (เสียงสงบลง เด็กวัยรุ่นหายไปหมด)
อาม่า & สามี : (หอบหายใจ) โอ๊ยๆๆๆๆ
ภรรยา : พี่ยิงเหรอ
สามี : ใช่ มันต่อยพี่
ภรรยา : พี่ยิงมันเหรอ
สามี : ยิง!
ภรรยา : พี่เอาปืนมาให้อ้อย
สามี : ไม่ๆๆๆ พี่ยอม
(เสียงผู้หญิงร้องไห้ น่าจะเป็นอาม่า)
ภรรยา : โดนยิงมั้ย
สามี : ไม่รู้
ภรรยา : ยิงโดนมั้ย
สามี : ไม่รู้ แว่นตา โอ๊ย มันต่อยพี่ แว่นตาอยู่ไหน
ภรรยา : #มันรุมอ้อย โถ เจ้าก้อง ทำไมมันเป็นอย่างนี้ละลูก
สามี : ช่วยด้วยๆ ช่วยด้วย
(เสียงอาม่าร้องไห้)
สามี : มีเมีย มีแม่ แล้วมีหลานผมอ่ะ
ตำรวจ : ไม่มีผู้ได้รับบาดเจ็บนะ ใคร...ใครไล่มา
สามี : แล้วคันนี้ ผมมี..ผมมีไอ้นี่ไง
เด็กวัยรุ่น : คือผมงงว่า เขามาถ่ายรูปผมทำไม
สามี : แล้วเปิดมาตีผมทำไม

จบคลิป ไปก๊อบเขามา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 07:34:05 PM โดย hemicuda » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 07:48:19 PM »

ขอบตุณท่าน hemicuda ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 07:48:53 PM »

Nadara Lee16 นาทีที่ผ่านมา
พวกมึงควายรึเปล่าวะ ไอ้สุเทพมันขับรถปาดหน้าวีออสก่อนก่อนนะ รถตู้มาทีหลังเลย มึงไม่ได้ยินเสียงเปิดประตูรถของอีเมียไอ้สุเทพหรอ พอมันปาดหน้าวีออสอีเมียมันก็ลงไปอีแม่มันก้ลงไป ก่อนหน้านี้ไอ้แก่สุเทพก้ยกควยชักปืนเบรคให้รถตุ้ชน อีเมียมันก้โรคจิตถ่ายคลิป ทำไมมึงไม่โชวคลิปตั้งแต่ซื้อปลาหมึก พวกเสพข่าวก็โง่บรรลัย มันปาดหน้าวีออสและเสียงเปิดประตุลงไปมึงไม่ได้ยินหรอพวกหัวควย ขนาดตอนสัมภาษอีแม่ไอ้สุเทพจะพุดมันยังตัดบทแม่มันเลยไอ้พวกควาย เพราะกลัวเสียรุปคดี มันเปนวิศวะรุ้กฎหมายมันให้การบิดเบื่อนแค่คำพุดที่ว่าห่วงเมียลุกแม่พวกมึงก้โง่ อีเมียมันตอแหลดอกทองลงไปทำไม ขับปาดหน้าวีออสก่อนทำไม พวกโง่แบบมึงมีแต่เสพข่าวแบบโง่ๆ ถ้ามันไม่ขับปาดหน้าวีออสพวกรถตุ้จะลงมามั้ยไอ้พวกควายละมันโดนกระทืบหลังมันยิงเดกตาย โอ้พวกโง่

ยายว่าไงยาย เสพข่าวแบบโง่ๆ คนแก่ก็งี้ล่ะ เลอะเทอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 07:52:39 PM โดย montri รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Hero Member

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:01:26 PM »

ยายว่าไงยาย เสพข่าวแบบโง่ๆ คนแก่ก็งี้ล่ะ เลอะเทอะ

55555  พี่มนตรี   แก่จริงๆ  แล้วแหละ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:21:50 PM »

ผมโดนจัดเข้ากลุ่ม  ลุง ไปเรียบร้อยแล้วจ้ายาย
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:23:56 PM »

ผมโดนจัดเข้ากลุ่ม  ลุง ไปเรียบร้อยแล้วจ้ายาย

5555  เลือก  " นายกสมาคม  "   ได้แล้วค่ะ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:24:35 PM »

แปจีหล่อ, babara., BANGRACHAN, hemicuda, YIMTHANOM และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

5555  พี่ยิ้ม  มาแล้น 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:51:02 PM »

free upload

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์