๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:27:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร จะว่า อย่างไง ก็ ชั่ง  (อ่าน 22293 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #105 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 01:47:19 PM »

ยายโผล่มาไม่กี่วันเงินคลังเหลือเจ็ดหมื่นห้าพันล้านซะแล้ว

เอาเงินของเค้าคืนมา แงแง

55555 หมดตูด   " กลิ่นโชย "  ตั้งแต่ ตุลา 59  แล้วค่ะ 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เหลือก้นถุง  ห้า หก หมื่นล้าน  "  โซรอส " ยิ้ม  ทุบโครม ร่วง ค่ะ

5555  ยายเห็นตั้งแต่  " ปล้น เงิน กสทช . "  ตอนประมูลคลื่นความถึ่ แล้วค่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  อันนี้คือ  ความ  " ไม่ประสา "  ของลุง  นะคะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โดนแหย่  นิ๊ดเดียว  ว่า  " ถังแตก "  หรือเปล่า  ลุงวีน ค่ะ

5555  เงินคงคลัง ใครเขาเอามาบอก  เอามาพูด กันคะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 02:10:12 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #106 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 04:57:29 PM »

แบบนี้ไม่มีวันได้ขุดคลองแล้วล่ะ. ไม่มีทุน
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #107 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 09:38:23 PM »

ขุดคลองไสอีกอาวมนตรี ขุดกะฟ้าวขุดเด้อภัยแล้งมาแล้วครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #108 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 09:30:59 PM »

ยินดีต้อนรับ ทุกๆท่าน ครับ     หลงรัก ไหว้
        มีโอกาส
ซิไปล้มทับ เด้อ.... ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #109 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 08:55:38 AM »

แบบนี้ไม่มีวันได้ขุดคลองแล้วล่ะ. ไม่มีทุน
กำลังจะได้เงิน 12,000 ล้านจากภาษีโอนหุ้นชินคอร์ป..ไม่ใช่เหรอ(ที่กรมสรรพากรว่าหมดอายุความแล้วเพราะไม่ออกหมายเรียก..สตง.ไม่ยอม บอกว่ามีอำนาจเก็บได้ตาม ม.61 ล่าสุดรองนายกวิษณุ ฯ เรียกทุกฝ่ายหารือ ข่าวว่าเก็บได้นิ เพราะเคยออกหมายเรียกโอ๊ค+เอมแล้ว) 
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #110 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 09:53:00 AM »

ทักษินเกลียดอาจารย์วิษณุแน่ๆ.
Hero Member

« ตอบ #111 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 12:51:32 PM »

กำลังจะได้เงิน 12,000 ล้านจากภาษีโอนหุ้นชินคอร์ป..ไม่ใช่เหรอ
(ที่กรมสรรพากรว่าหมดอายุความแล้วเพราะไม่ออกหมายเรียก..
สตง.ไม่ยอม บอกว่ามีอำนาจเก็บได้ตาม ม.61 ล่าสุดรองนายกวิษณุ ฯ
เรียกทุกฝ่ายหารือ ข่าวว่าเก็บได้นิ เพราะเคยออกหมายเรียกโอ๊ค+เอมแล้ว)

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #112 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 12:54:41 PM »

55555  อ. วิษณุ  ยิ่งแก่  ยิ่งเพี้ยน ค่ะ  555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ครั้งก่อน  เขียน  " จดหมาย น้อย "  ขอให้ปล่อยผู้ต้องหา ก่อนครบวาระ ค่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้คน  " ตาส่อน "  คบไม่ได้  พังเพย  บอก  หมาสองราง นะคะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

55555  อ. วิษณุเนี่ยะ   " ห้า ราง " เชียวแหละ ค่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #113 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 01:00:54 PM »

55555  อ. วิษณุ  ยิ่งแก่  ยิ่งเพี้ยน ค่ะ  555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ครั้งก่อน  เขียน  " จดหมาย น้อย "  ขอให้ปล่อยผู้ต้องหา ก่อนครบวาระ ค่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้คน  " ตาส่อน "  คบไม่ได้  พังเพย  บอก  หมาสองราง นะคะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

55555  อ. วิษณุเนี่ยะ   " ห้า ราง " เชียวแหละ ค่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  ความจริง  เรื่อง  " ขายหุ้น ในตลาดหลักทรัพย์  " เนี่ยะ  ฮา 555

กูรู  กูรู้  มีระเบียบ  หลักการ  ประกาศใช้เป็นสากล ทั่วไทย  ตลท.   " ยกเว้น ภาษี " ค่ะ

จานโฉมชาย  แกก็  " เพ้อ เจ้อ " เหมือนกัน   ต้องเสีย ต้องเสีย ฮา

ความจริง เรื่อง  " หลักการ "   ชัดเจน  แจ๋วแหว๋ว  โจ่งครึ่ม ฮา

ผู้หลัก  ผู้ใหญ่  ทำตัวเป็น  " ไม้ จิ้มขี้ "  โยกไป เอนมา  เดี๋ยวโน่น เดี๋ยวนี่ค่ะ

รัฐประหาร สองรอบ  " ปราบโกง " ตั้งแต่  บัง  ยัน  ตู่   สิบปีแล้วค่ะ ฮา

555555  ยึด  ปรับ  " เงินแม้ว "  ไม่ได้ซะที  ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #114 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 01:02:25 PM »

5555  ความจริง  เรื่อง  " ขายหุ้น ในตลาดหลักทรัพย์  " เนี่ยะ  ฮา 555

กูรู  กูรู้  มีระเบียบ  หลักการ  ประกาศใช้เป็นสากล ทั่วไทย  ตลท.   " ยกเว้น ภาษี " ค่ะ

จานโฉมชาย  แกก็  " เพ้อ เจ้อ " เหมือนกัน   ต้องเสีย ต้องเสีย ฮา

ความจริง เรื่อง  " หลักการ "   ชัดเจน  แจ๋วแหว๋ว  โจ่งครึ่ม ฮา

ผู้หลัก  ผู้ใหญ่  ทำตัวเป็น  " ไม้ จิ้มขี้ "  โยกไป เอนมา  เดี๋ยวโน่น เดี๋ยวนี่ค่ะ

รัฐประหาร สองรอบ  " ปราบโกง " ตั้งแต่  บัง  ยัน  ตู่   สิบปีแล้วค่ะ ฮา

555555  ยึด  ปรับ  " เงินแม้ว "  ไม่ได้ซะที  ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  เหลือวิธีสุดท้าย  ถ้าจะยึดเงินแม้ว  กล้าๆใช้   " ม. 44 "  เลยค่ะ  ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #115 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 02:41:34 PM »

ข่าวว่ามีช่องทางอื่นเขาไม่ใช้ ม.44 ครับ
Hero Member

« ตอบ #116 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 11:29:58 AM »

ข่าวว่ามีช่องทางอื่นเขาไม่ใช้ ม.44 ครับ

555  This is  Kalaland  ka  ฮา  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มันมี " กฎหมาย เฉพาะ ตาม พรบ.ตลาดหลักทรัพย์  "  ค่ะ ฮา

ซึ่งเป็น  " กฎหมายหลัก " บอกไม่ผิด  เอาโทษ ไม่ล่าย  ฮา  คิก คิก คิก คิก

กูก็หาช่อง เลือกใช้   "  กฎหมาย อภินิหาร "  นอกตำรา  มากัดมึง ฮา

ไอ้  " ตาส่อน "  มัน ช่ำชอง  ชำนาญการ  เรื่อง เนติบริกร ค่ะ

5555  สองมาตราฐาน  แบบนี้   "  ส่วนรวม ประเทศ ฉิบหายโม๊ด " ค่ะ 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #117 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 11:51:36 AM »

อ่านแล้ว ใช้ดุลพินิจแบบไม่ต้องมีหลักฐานเป็นตัวหนังสือ ปกติไม่อยากออกความเห็น แต่ ต่อไปจะดีลกับ ตปท. ยังไง กู้เงินใครเขาจะให้หรือคิดดอกสูงไว้ก่อน
เสียหายนะ ไม่ใช่เสียของ
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #118 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:01:39 PM »

ตาส่อน  คนเดียวกับที่บอกว่า บ้านพักข้าราชการเอามาทำเป็นสำนักงานไม่ผิดหรือปล่าวครับยาย

"DON'T TREAD ON ME"
Hero Member

« ตอบ #119 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:18:23 PM »

ตาส่อน  คนเดียวกับที่บอกว่า
บ้านพักข้าราชการเอามาทำเป็นสำนักงานไม่ผิด
หรือปล่าวครับยาย

5555  ใช่แล้วค่ะ   " ไอ้สลัด " เนี่ยะ  ที่ไหนมีอำนาจ  มีเงิน แม่งเกาะหมดค่ะ  5555

เกาะ   " ทุกรัฐบาล "   ได้ดิบได้ดี  มาทุกยุคทุกสมัย  แหละค่ะ ฮา

เมื่อก่อน  ยายก็  " หลงเชื่อ  ว่าดี  "  เขียนหนังสือ  แนะนำ ร้านอร่อย ครม. นะคะ

55555   เลขาธิการ  ครม .  " หางงอก  กลายพันธุ์  เปี๊ยนไป๋ " ค่ะ 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์